$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

này mọi ng ơi :-s
có hai đứa ng úc mà ko đứa nào hiểu biết về đất nc mình = 1 đứa vn thì hơi vô lý :-s

bạn thư này chả mềm dẻo j cả :-j nguyên tắc quá :-j
@ĐM: có j bảo cẩu thay cũng đc :|

à tớ có ý kiến t hế này :-s tớ thấy toàn bộ phần hài đc tập trung ở hai phần đầu, còn phần cuối cùng thì ko còn gì hài nữa :-s (tuy nx thế nhưng chắc chắn là cũng ko thay đổi đc gì :-s)

đúng rồi, tớ cũng nghĩ thế. cứ để là usa đi, ko sao lắm. nhưng mà về fần điểm điếc í. nên chỉnh cho tớ với gà = nhau. rồi kiểu nói điểm xong thì vứt bỏ đoạn congrats sorry các thứ đi. cỏngats cả 5 miss rồi rơi ti với tóc --> loại --> tớ vào vòng cuối

chời ơi viết xong cái reply thfi đã sang trang @-) nản

Chỉnh sửa lần cuối:

bạn pơ nói lại ko hiểu j @-) ko nói đúng rồi vì ko biết đúng j ai đúng @-) spam nhanh lắm ;))

pơ đồng ý với tớ chứ còn ai ;)) nhở ;))

đúng rồi, tớ cũng nghĩ thế. cứ để là usa đi, ko sao lắm. nhưng mà về fần điểm điếc í. nên chỉnh cho tớ với gà = nhau. rồi kiểu nói điểm xong thì vứt bỏ đoạn congrats sorry các thứ đi. cỏngats cả 5 miss rồi rơi ti với tóc --> loại --> tớ vào vòng cuối

chời ơi viết xong cái reply thfi đã sang trang @-) nản

Em Pơ ơi, "ti" với "tóc" nghe sợ quá =))

@ĐMy: bi h hem đi sao lần trước còn bảo tớ vụ off. Khổ chưa, chúg ta đống hoàn cảnh, nhưng dù sao tớ cũng thu xếp đc. rùi

Tớ nghĩ là hem cần thay đổi USA nữa, chỉ cần cho Gà trả lời thêm được thôi, với lại có thể bỏ bớt câu kangaroo, cái đó ai cũng bít có thể sẽ nhạt

í mình là thư đúng.
1 là để một con aus mà kiến thức hạn hẹp thế ko ổn
2 là để 2 đứa aus mà ko bằng 1 đứa vn cũng ko hay lắm nốt

hay là để cả 3 cùng điểm, abo bị fát hiện thì còn lại 2 đứa kia, như kiểu sudden death í

đén lượt bạn vi chậm rồi nhớ ;))

choáng tr trình độ của pơ chưa vi ơi =))=))
trang : chẹp , tôi cũng muốn bùng lắm , nhưng đến bọn anh2 chúng nó cũng đi cheer , mà mất 1 vị trí thì cả đội cũng chịu luôn ko cheer đc T_____T nên ko thể ko đi đc :(:(:( thật lòng rat xin lỗi :(

Uh thế nào cũng đc miễn là Abo ko quá ngu. Bỏ câu kangaroo đi vì chả ai hiểu. Shitney còn ko hiểu thì hơi bị bó tay.
Mình cũng thấy càng về cuối càng nhạt nhưng cái chính là vì mọi người ko hiểu joke. Chỉ vỗ tây ầm ầm mỗi phần rap của Ni-côn. Đến hôm có mic nói to chắc sẽ hiểu hơn.

oai, các pé ơi sếp tham gia với :D
nè, nghe bọn cnn nói các cô khen chúng nó lém nhé :-s mọi người nghĩ sao ???

ok ok, tiếp thu tiếp thu :)) tớ thấy cũng đúng <:p
tóm lại là
#1 ko đổi nữa !
#2 tớ vs Tre chỉnh cho gà nhiều câu hơn
vấn đề mới: cho 3 ngưởi có cùng số điểm hay là VN 5 cao nhất 2 đứa kia 4 <==( cái này thực sự ko hay lắm vì 1 là nếu thế 7 câu sitney đó 8-} , 2 là lại phải giải thick là since miss ... is a girl, miss .................... mah bgk lại phải tỏ ra phân vân khi công bố điểm @-) <== đang thiếu time trầm trọng 8-} ! ko nên thế :( ) hay là j đó ...:-t

đấy đấy
màn bd của cnn ấn tượng đến nỗi các cô đài th phải ra bắt tay cái chị viết kb đấy :-s

hic, ko cười vì mọi người ng....quá chứ ko fải do mình
với cả hôm nay là kiểu chúng nó cười gà nhiều đâm ra chả nghe bọn mình nói giè :)) --> ko cười bọn mình nữa :(

----------

ờ, đúng đúng
@ Thư: tại vì í, chúng nó có người chỉnh sửa cho mà :-ss khổ ghê cơ :((

Chỉnh sửa lần cuối:

giảm số câu đugns đi vậy, cần gì nhiều thế đâu. chời ơi ko dám type nhiều sợ chậm :-S

Shếp Chim có nguồn tin tốt ko đấy? Em nghi chúng nó điêu lắm. Nhưng mà em thấy bạn em bảo chúng nó có nhiều hành động buồn cười, chứ còn kịch bản thì chán lắm. Em đưa nó xem kịch bản bọn mình nó bảo hay hơn nhiểu. Có khi các cô khen của chúng nó vì hành động thôi. Mà nếu thế thì mình dễ mất 2tr lắm :(

chet that ban Vi bao minh vao dong gop y kien ma cha co y tuong j ca :(:(:(

Back
Bên trên