$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

e hèm :-w
tớ rất ghét các bạn >"< :((
suốt hồi đầu năm máy tớ hỏng ko lên hao đc thì các bạn câu kéo mấy chục trang. đến lúc suốt học kì một tớ lên hao thì chả thấy mống nào nữa =(( toàn fải solo với mụ ĐM :((
còn sang học kì 2 tớ đã quyết từ bỏ hao thì các bạn lại lên ầm ầm như này :| :s :((

p/s: trình spam của các bạn mới lên vượt xa bọn toán 1 vô công rồi nghề \:d/
MÁch nhỏ cho những bạn nào thik bài số đẹp ;)
tự del 1 bài của mình trước bài 2000 thì bài 2000 sẽ rơi vào tay đứa nào post bài 2001 ;))

ấy :-j bạn đạt sang đây spam hộ thanks ko hết nữa là :-j

xìiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
ai thèm solo với cậu >:p blêu >:p

ko thì thôi :-"

----------

hôm nay thời khóa biểu thế nào thế :-/

các bạn khác out hết rồi là sao nhỉ :-w :-s
thôi đằng nào cũgn đến h đi học rồi, mình cũng out thôi :-<

Từ từ các bạn... Có ai tốt bụng cho tớ biết chiều nay học cái gì được ko? Tớ chưa biết TKB mới.

địa cd sinh lý anh :)|
hỏi đc bà PTrang mỗi tkb hôm nay :-s

bằng chứng đâu? ;;)
tớ chỉ nói cút đi mọi ng ạ, thế mà nó kêu là chửi bậy ;;)
thế này thì những gì thèng Vy nói ko biết fải gọi là gì ;;)

những gì cậu nói bậy quá nên 1 ng trong sạch như tớ ko thể, ko dám và cũng ko cho fép bản thân mình repeat :)>-

thế tớ nói j ;;)

naruto^^ đã viết:
cái chó j thế này, trắng trợn như 1 con chó thế này ah X( *** cái loại người này ở cái chỗ con *** nào ra ko biết X(, trả bố mày nick đây, ko thì thôi, lấy rồi cấm post bài linh tinh người ta tưởng bố mày giở trò, *** mày

Nói thế này này, ở bên diễn GameVN ;))

đi học đây :-h
hôm nay cả nhà diễn tốt >:D<

mẹ ơi :-s bọn lớp mình spam tóe khói :-s kinh quá các bạn ơi
mà nè sao Vy lên 2pic lớp phát là kéo theo PT lên luôn í nhỉ ;;) lạ à nha ;)) ;))

----------

sặc VL cũng lên mới sợ chứ ;)) công nhận em Vy có sức hút ghê gớm ;)) hút PT đã đành, hút anh Đứt đã đành =)) lại còn hút cả VL cộng thêm bạn Đạt CE =)) đúng là vẻ đẹp chân phương, mộc mạc lại giản dị, cần gì phải màu mè bóng bẩy như thằng Mông :D Vy nhẩy ;))

----------

sặc VL cũng lên mới sợ chứ ;)) công nhận em Vy có sức hút ghê gớm ;)) hút PT đã đành, hút anh Đứt đã đành =)) lại còn hút cả VL cộng thêm bạn Đạt CE =)) đúng là vẻ đẹp chân phương, mộc mạc lại giản dị, cần gì phải màu mè bóng bẩy như thằng Mông :D Vy nhẩy ;))

----------

----------

đi học đây :-h
hôm nay cả nhà diễn tốt >:D<

Đừng có đánh trống lảng. Chứng cứ đã rành rành ra rồi, cứ nhận là mình chửi nhau đi ;))

Mah sếp chi sao lại nói thế? Đi học có bạn, đi spam có đội. Đấy là chuyện bình thường. :-"

Chỉnh sửa lần cuối:

mẹ ơi :-s bọn lớp mình spam tóe khói :-s kinh quá các bạn ơi
mà nè sao Vy lên 2pic lớp phát là kéo theo PT lên luôn í nhỉ ;;) lạ à nha ;)) ;))
lạ à nha cái gì mà lạ à nha =)) trưởng quên đấy là sự thật hiển nhiên, công nhận luôn miễn chứng minh giống kiểu tiên đề ơclit à ;)) Vy ở đâu là PT ở đó mà, có cái gì mà lạ =))

Vi đâu rồi :)) Anh em solo ko =))

Back
Bên trên