$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ấy ứ solo đâu =)) khi nào đông đông các bậc chuyên gia tao vs mày chơi tiếp :"> phải thế mới năng suất >:) 1 h đc tầm chục page =))
bao h spam tập thể các bạn gọi em :">

khiếp :)|
cả buổi tối mới đc có ngần này bài :)|
tối qua với sáng nay chúng nó bị vắt kiệt sức lực do làm việc quá nhiều quá lâu quá sức rồi thì phải >:)

uhm mệt rồi =)) ứ làm việc nữa =))
xếp chim mah to mồm nói nhiều là thứ 5 cho ăn đòn đó =)) tưởng ko dám làm j á =)) ko thèm đánh =)) trêu cho xếp thối mặt mũi luôn =))

uhm, cũng đang bận lắm, ko spam đc ;)) Nghe nhạc Jay phê vãi lúa :x

thoai ko spam đâu =)) đi ngủ đây =))
hôm nay ngượng dã man ý :"> USA líu hết cả lưỡi vào :(( lên đấy thì Tre và tớ quên bố nó hết lời thoại =(( tóm lại là hôm nay diễn như shit ý :((

Hôm nay mình ko đc xem :(( N.Anh dạy nên ko bùng đc, Vi "ý tứ" tý nha, ko dùng Shit, phải dùng $#!t ;)) Trò này của VL đấy :))

báo cho các bạn một tin buồn :(
kịch bên cnn đc các chị đài th rất chi là khen =((

=)) bó tay thằng chín Đạt =))
hức vẫn ngượng :">
ngủ thật đây @-)

buồn =;
ko ai có ý kiến gì à =((

Này các bạn chat chit linh tinh ra ngoài Y!M nhá. Topic lớp mình thế này spam nhìu quá bị del hết thì tớ cũng phí công spam lắm ;))

ko bị del đâu mà, đảm bảo với bạn Trang đấy :(

thôi nhớ , tớ ko tham gia trò spam nữa đâu , dạo này có công ăn việc làm rồi ;));)):">:"> chơi trò này tốn sức lắm :)):))
đạt : jay phê nhờ :x:x:x:x
----------
mọi ng ơi , em có 1 tin ko hay T______T______T thật sự rất xin lỗi mọi ng , nhưng mà sáng CN em và 2 đứa nữa anh2 phải đến Bách khoa cheer trận khai mạc bóng rổ T____T_____T thật sự xin lỗi . có thể thay tạm bạn nào vào vị trí miss scotland của em đc ko :(:( cũng ko quan trọng lắm mà :( chỉ đi ra vẫy vẫy :(:( thật sự rất xin lỗi , nếu về kịp thì em sẽ cố gắng :(:(:(

Chỉnh sửa lần cuối:

Sau khi nghe bạn Thư nói thế :-s và nghe comment của các chị nhà đài hôm nay:( , tớ nghĩ mình nên thay đổi kịch bản 1 chút , và mạo muội nói ý kiến của mình cho mọi người nghe và tham khảo :)

( tớ khẳng định là mình sẽ làm kịp những thay đổi này vì
#1 thay đổi ko lớn !
#2 we are anh 1 !! )

#1 Cho aus có 2 miss 1 là thổ dân ( vẫn gà đóng 8-> ) nhưng quan trọng là 1 miss thực sự của aus ( Peah đóng :) ) Có nghĩa là: chuyển Peah từ miss USA sang miss aus :D ko thay đổi j lớn, nhưng có thể giải quyết vấn đề tế nhị mah các chị ý bảo \:d/
Nếu như vậy các miss sẽ có thứ tự như sau:
Phía Tre:
Lanh - pakistan
Hoàng Ngân - china
Trư - VN
PT - japan
Gà - aus (aborigine)

Phía tớ:
Peah - aus <== cũ tên là miss sisipi, có nghĩ tên j khác ko :-?
Fortune - scotland
Mee - england
Trần - korea
Thùy Trang - germany

#2: thay đổi câu hỏi về thứ tự. Mục đích chính là lộ ra cái $#!t-ney của peah ;)) ( con át chủ bài đó 8-> vì hôm nay có mỗi 2 cái mình chưa bộc lộ ra 1 là $#!t-ney của peah 2 là vẻ "đĩ" của hotboy 8-} - trích cô Hằng 0:) ). Mục đích nữa là để các miss có số điểm "close" nhau \:d/ - trích chị nhà đài ;;) . Thứ tự như sau, mọi người góp ý thoải con gà mái ;) nhiệt tình nha \:d/

1.How many states are there in Australia?
Abo: 6 states. right

2. How much does a kangaroo egg usually weigh
Abo: 2 kg Tre: @-)
Vn: kangaroo dont lay egg >:) right!

3. Besides kangaroo, which animal is the sybol of Australia?
VN: Panda! wrong
Abo: Koala! right, koala.

4 What is the capital of Australia?
AUS: Sydney ? Wrong
VN: Canberra. Right.

5. What is the capital of New South Wales?
AUS: Sydney! Right!

6. What is the largest city of Australia?
AUS: Sydney! Correct!

7. What is the main religion of Austraila?
AUS: Sydneyism!? Not sydney this time
VN: Christianity! Christianity is the correct answer!

8. Look at this picture and tell me the name of this place…
AUS: Sydney! Sydney Opera House! Right!

9. Which food is commonly associated with Australia?
Abo: Wild boar salad!!
VN: Noo, sheep salad! Congratulations to miss Aa..Viet Nam!

10. What is the longest river of Australia?
VN: Marray Darling (pointing at Vi on saying “darling”) You’re right, darling. ;;)

11. Which world famous Australian singer won the Australian Recording Industry Association music award in the catergory of Best coutnry album for his “Love, Pain & the whole crazy thing” release in 2007? #:-S
VN: Keith Urban!
Nicole Kidman: Of course it’s him! He’s my husband :D

12. Which Australian singer, whose hits include “Can't Get You Out of My Head”, has overcome breast cancer?
VN: Kylie Minogue, my idol!! right!

13. What day is it today?
VN: January 26th. Sorry, no.
VN: Whaatt?!?
Abo: Australia’s Independence day. Once again you’re right, Ms. VN!

Tớ nghĩ nên thay câu 11 thành 1 câu khác related to $#!t-ney. Mục đích chủ yếu của câu 11 là thật dài cho Tre đọc xong thở hổn hển ;)) nhưng mah cô Hằng bắt cut đi :-?? nên tớ nghĩ ko nên để lại câu 11 này. Thay vào đó là 1 câu khác related to $#!t-ney rồi đẩy lên câu 9 và cho Peah trả lời đúng. Peah sẽ chỉ nói 6 câu $#!t-ney liên tiếp. Vậy thì peah sẽ có 4 câu đúng, gà thêm 1 câu là 3 còn VN đúng 6 thế là đều <:p .
( câu 12 cũng chả hay lắm :-?? ai nghĩ ra j khác thay câu 12 cứ góp ý thoải mái \:d/ )

#3 cuối cùng là :(( hôm nay lên rất jun :(( líu hết cả lưỡi lại vs nhau 8-} cả nhà bảo tớ làm sao bey h =((. Nói vs Tre jun dã man :(( đã thế bạn ý cũng quên lời thoại như mình đâm ra ... =((

tên các nước chắc fải thay đổi đấy
chưa cố định thế đc đâu
vì fụ thuộc vào quần áo truyền thốg mượn đc mà
hehe
hnay lớp mình hoàn thành xúât sắc nhiệm vụ nhé ;))
từ vụ diễn kịch vs các cô chú ở đài truyền hình
đến diễn kịch vs Mr. Đứt =))

Chỉnh sửa lần cuối:

mọi ng ơi , đọc lại bài viết trên của em đi :(:(:( có problem :((

ê
nhưng nếu Peah là ng úc mà tầm kiến thức hạn hẹp đếnmức chỉ biết về mỗi sydney thì ko ổn đâu :-s

ôi dào lo j :-j thì coi như nó sinh ra và lớn lên ở sitney =)) biết mỗi chỗ đó thôi =)) quá hợp lý còn j :-j

Cai câu Keith Urban nên giữ để Nicole Kidman còn khoe là chồng mình. Còn Kylie Minogue thì thay cũng đc.
Đổi Miss "you-said-a" thành miss Sydney cũng đc. Nhưng mà cho chúng nó điểm close nhau hơn đi. Con VN khoảng 5, cho con Abo thêm 1 thành 4. Abo với Sydey hoà điểm nhau nhưng abo bị lộ nên Syd vào.

hic ko ai nghe mình nói j à T_______T______T đọc lại trang trc đi mọi ng ơi :(

tớ nghĩ ko nê close quá :) tớ nghĩ nếu thế mất time công bố, giải thick ra :-?? người nghe khó hiểu hơn :)) cứ như hôm nay là đc rồi ! ( tức là lúc ra là lộ ý :)) )
hay là bỏ câu 12 đi ! câu đó chả để làm j ngoài cái chỗ idol ! thế thì Tre làm cho nó ngắn nữa đi, thành 1 câu hỏi bt thôi :)

Back
Bên trên