$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

hức tình hình là quá nhiều người hem mang đc food :(
các bạn có muốn chơi tẹt ga đến tận tầm 1h, kiểu nghỉ ngơi uống nước cầm hơi rồi về trung tâm thành phố Hà Nội vào đâu đó ăn ko :p :">

Mình xin lỗi vì báo muộn quá :( chứ chiều nay mẹ mình ko đi thì mình cũng không biết là cái sự thể nó như thế =))
Thêm vào đó Mario ĐB đã bảo là: Thức ăn đắt lòi :">
Đâm ra mình thấy lương tri mình có nhiệm vụ thông báo cho các bạn trẻ đang háo hức như rứa :">

à, thùy chi nhớ mang bơm nhé xD

chết rồi :-ss phải đi mua food :(( quên mẹ nó mất :-<

thôi nào các bạn :x
ăn uống là chuyện nhỏ :x
vui chơi mới là chuyện đại sự ;;)
bấn quá chúng ta có thể ăn thịt lẫn nhau mà :">

bơm xe đạp hả vi :">

ơ mình vừa đi mua food về mất rồi =(( toàn bim bim với oreo chứ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi mưa ở đây cũng to lémmmmmm :x:x:x mát mát mát :x mưa tnày mai đi tha hồ mát nhé, hem sợ bụi nhé :x (vì theo mình đc biết thì đường vào bảo sơn paradise bụi đừng hỏi :)))
thik quá hôm mình đi thì đc mát giời :x
hê hê chị mình bảo ở đó nh` trò hay lém, có cả khu phố cổ để các bạn vô tự sướng này, có cả phòng chiếu phim 4D này, rồi nếu ở lại đc đến 7 rưỡi tối sẽ đc xem đèn nước như ở hạ long ý =) thik quá háo hức quá :x
có bụi thì mình đi ô tô cơ mà :))
Thông báo cả nhà là đi đến đấy sẽ rất khát, đoàn anh mình đi trung bình 100k tiền nước đấy. Các bạn chủ động mang nước đi. ko thì mua Lavie ở đó 8k 1 chai. Cũng ko đắt lắm :)

Đèn nước ko hay đâu :-j ở lại muộn thế làm gì :)) phim 4D chắc lớp mình cũng xem hết rồi

thôi nào các bạn :x
ăn uống là chuyện nhỏ :x
vui chơi mới là chuyện đại sự ;;)
bấn quá chúng ta có thể ăn thịt lẫn nhau mà :">

Không được, thật là nonhuman >:p
=))

Đính chính phát. Thức ăn ở đó tầm 30k 1 bát phở bún miến. Không đắt quá đâu nhé ;) Bạn nào ko kịp mua ở đấy ăn cũng được. :D

----------

Sao mình dạo này hay post được 2 bài nhỉ :))

please... that's not even comparable.
You guys don't even treat Duy Nam like he's a human being.
Plus that's not even an answer. More like "You're making a mistake, so we get to make mistakes." Not really the way the world balances out.

Xin lỗi mình rep nốt bài này thôi. Ý mình k phải như vậy ạh :)) mình hoàn toàn biết là cách bọn mình đối xử với DN chẳng hay ho gì. Mình chỉ k thích thái độ mà ĐB nói thôi. Và theo ý kiến cá nhân mình thì cách ĐB đối xử với con Mee k cho bạn ý tư cách để nói với mình như thế :). Kiểu lúc mình đọc kiểu cứ thấy nó ridiculous sao ý nên tnhien bật ra thế :)) xin lỗi đã gây hiểu lầm :)
Plus, cái mình khó chịu ở DN k phải ở màn k đc vệ sinh lắm =.= mà cũng là ở thái độ của bạn ý thôi :) Lúc đầu mình cũng khá thương DN và đã rất cố gắng đối xử với bạn ấy tử tế :)) nhg thái độ bạn ý làm mình cũng bó tay :-<

Xin hết ạh.

Thế cuối cùng ăn trưa tự túc hay là nào ạh =.=

sry VLinh vì hem thấy nút thanks :x

Ăn tự túc em ạ. Mua bánh mỳ đi. Hnay ko mua kịp thì sáng mai mua :x

Chết tôi rồi hay mai lớp mình đi mua đồ ăn rồi hãy đi :"> :">
Hoặc đến đấy order cái j đến :-?

ồ zế mai cả nhà ra chỗ hàng tạp hóa gần trg mình mua cũng đc mà :p mua tạm j đó thôi vì mình nhờ là mấy lần đi tham quan mình ăn ít lém :">
hê hê <:p

ts các bạn =( sao ko nói sớm =( để chị nhân viên siêu thị xua đuổi mình =(

à, mai mình có phần thưởng có giá trị cho các bạn >:)

mà, net lởm quá, có cái stt mà treo mãi ko đc :-<

Hem có gì bạn ạ.
Cẩu, ai bảo da đen là tớ đâu, hiểu lầm người ta nhé :(
Câu đấy ý là : bọn da đen, nigga ý, có ngày sẽ đấm vỡ mồm da trắng, hiểu hem =))
Tớ không có ý định đấm vỡ mồm ai cả :))
Không cho thỏ gặm **** nữa bây h =))
Mai rồi...

Chỉnh sửa lần cuối:
:x:x:x:x mình chưa mua gì :">:">:">:">:">:">:">:">
chết háo hức quá :(:)(( đêm hem ngủ đc mất :(( ôi lâu lắm chưa đc đi chơi với lớp mình :((

chào cả nhà :x ai chưa ngủ buôn với mình hem :x
chết nhưng mà hết tiền km rồi :((

Hehe =))
Hỏi Phạm Mee xem tớ đối xử tốt với bạn ý như thế nào.
Lần trước bạn ý quên cái mũ hip hop, tớ phải gọi lại để trả lại cho nó.
Nói chung đối với phụ nữ, tớ hơi bị tốt b-)
Ứng xử con ngưới với nhau là một chuyện, chả có con nào là tớ không dối xử tốt cả , kể cả nó có bựa đến mức độ nào(mình hem ám chỉ ai)
Giả sử thằng Duy Nam để quên cái sịp rách trên mặt bàn nhé, xem có đứa con gái nào dám cầm lấy rồi trả lại cho nó ko?

0:)

Nói chung tớ là con trai, đã là con trai phải lịch sự với con gái , hiểu hem ;;)

Còn chuyện nói đeo' tốt về nhau, lại là một chuyện khác :)
=))=))Nói chung tớ là con trai, đã là con trai phải lịch sự với con gái , hiểu hem ;;)...cái này tớ đ' hiểu=))

Back
Bên trên