$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Ai xem phim xxx của mít hem?

Thằng Khúc Mông thở hổn hển ý. =)) =))

Đ'

Chỉnh sửa lần cuối:
Đ' hnay hỏi "mấy h con về" =))

----------

mình chat với A1ers từ tối đến giờ 2 tiếng rồi :> phải đến chục người =)) về nhà lại overexcited tiếp :))

kìa mít ơi thế này là hêm ổn rồi =))

I want nobody nobody but zíu =))

mình về phơi phới nhưng mà 11h mới tắm xong hêm bít bh mới ngủ đc =(( hem đc đi ngủ sớm =(( :(

uh chả hiểu sao hôm nay ko mệt ấy. Sướng :x :x :x Về đến nhà chat với hội A1 vẫn cười sằng sặc =))

Lần sau rút kinh nghiệm, đi vào mấy khu kiểu này hay có vụ bao thầu taxi. Một số hãng taxi họ mua sảnh chờ (kiểu như sảnh khách sạn) của các tập đoàn du lịch, mình gọi hãng khác vào là họ ko cho đón khách đâu.

Tóm lại, có 3 phương án:

1. Đi bộ ra xa xa khỏi sảnh đợi của họ (hơi bị mệt đấy)

2. Đi taxi của họ: không tốt lắm nhưng cũng không đến nỗi nào (hôm nay mình đi về thấy tạm được)

3. Gọi điện cho người thân :))

Đ'

Chỉnh sửa lần cuối:
Lần sau rút kinh nghiệm, đi vào mấy khu kiểu này hay có vụ bao thầu taxi. Một số hãng taxi họ mua sảnh chờ (kiểu như sảnh khách sạn) của các tập đoàn du lịch, mình gọi hãng khác vào là họ ko cho đón khách đâu.

Tóm lại, có 2 phương án:

1. Đi bộ ra xa xa khỏi sảnh đợi của họ (hơi bị mệt đấy)

2. Đi taxi của họ: không tốt lắm nhưng cũng không đến nỗi nào (hôm nay mình đi về thấy tạm được)

Đ'

Taxi Lan Anh. Ặc ặc, sao lại tên mình chứ. ^:)^
kiểu mình trót gọi rồi thì cho đi. Đằng này lại còn dọa dẫm kiểu vô văn hóa. Rất là khó chịu

Sao bảo mấy cờ níp này ko open, up lên là bị ghép tội tuyên truyền văn hóa phẩm đồi bại đấy :))

Đ'

thì để private lớp mình thôi Tre nhờ ;;)
Lớp mình thì cần gì tuyên truyền hở thầy =))

đồi bại nghe thật là tỡm =))

có gan làm có gan quay phải có gan cho up chớ =)

Lanh lại post đc 2 bài liền kìa 8->
mọi ng hnay chắc mệt quá nên đi ngủ hết rùi hử 8->
Tre úp đc mấy cái rồi :x

hức. Con xin được xin lỗi thầy trên này :">
Do YM nhà con tự dưng out mà lại chả thể lên mạg đc nữa í 8-}

Chắc thầy cũng vào hỏi vụ cờ níp úp chưa ;))

ui, nhớ vụ còn zin ghê í 8->
Thôi cả nhà ngủ ngon, mình đi ngủ tiếp tăng 2 :">
:*

Mà sao một thứ đồi bại, đồi trụy người ta lại nói là văn hóa nhở, sao lại có cái "văn hóa phẩm đồi trụy" nhở :-/, đã đồi trụy lại được gọi là văn hóa nhở, hay nhở, ko hiểu bố nào nghĩ ra cái câu này mà mọi văn bản chính thống cứ dùng suốt =))

Đ'

sếp ngủ đi kẻo ốm :x
Em bảo chủ nhớ. Cứ post 2 bài liên tiếp ấy :>
Chết rồi mình hem ngủ được :">

Back
Bên trên