$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Hỏi Duy Nam rồi, không đi được.
Bố mẹ bắt ở nhà suốt.
Thực ra thì nó không thích đi với lớp mình, vì sợ các bạn gái.
Nó cu-teo thế mà các bạn lại hay có thái độ phân biệt chủng tộc =))
Nói thật con trai thằng nào ăn nói chả phun nước bọt, tại thằng này nó nói quá nhiều, nên tất nhiên sẽ bị bắn nhiều thôi :))
Năm sau, các bạn gái nên thay đổi đi tí, vì dù sao thằng này cũng là học sinh của lớp A1-the coolest class in this school.
Một phần coolest là do sự nổi tiếng của Duy Nam =))
Nói chung là không thích nó thì tránh xa nó ra,và câm mồm vào, đừng có nói tởm quá hay là gì =))
và không được có thái độ giống kiểu da trắng với cả da đen.
Không có ngày " da đen" đấm cho vỡ mồm đấy.;)

:)) bạn Đức Bình cũng nên xem lại bản thân xem thái độ của bạn với con Mee tnao` đi :))

ẹc. Sao tự dưng lại đem ra nói nhau thế này :))

Mai đi 7h30 có mặt ở trường nhé ;)
Mang theo tầm 100k - 150k. Thức ăn nước uống nhớ mang theo, đi theo kiểu cắm trại chơi với nhau là chính thôi xD

Mẹ mình bảo đồ điếc khá đắt đấy =)) đâm ra mai chúng ta trên tinh thần tự sướng. Mẹ cũng bảo sợ là khá nắng :-?
Tối nay mình, Cẩu, nhờ Lanh nữa và ai còn dư tiền khuyến mại thì sẽ báo nốt cho những đứa không lên HAO hay mạng đc ;)

:)) bạn Đức Bình cũng nên xem lại bản thân xem thái độ của bạn với con Mee tnao` đi :))

please... that's not even comparable.
You guys don't even treat Duy Nam like he's a human being.
Plus that's not even an answer. More like "You're making a mistake, so we get to make mistakes." Not really the way the world balances out.

Chỉnh sửa lần cuối:
hự. Bỏ qua vấn đề này đi :p
bọn mình đối xử với DN như bình thường là đc. Năm tới sẽ là năm để thay đổi :)
thay đổi nhiều thứ ;)) vì cũng sắp hết ko học với nhau rồi mà :p

Bây h mình đi xem lại danh sách để duyệt lại đây. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe =))
Hỏi Phạm Mee xem tớ đối xử tốt với bạn ý như thế nào.
Lần trước bạn ý quên cái mũ hip hop, tớ phải gọi lại để trả lại cho nó.
Nói chung đối với phụ nữ, tớ hơi bị tốt b-)
Ứng xử con ngưới với nhau là một chuyện, chả có con nào là tớ không dối xử tốt cả , kể cả nó có bựa đến mức độ nào(mình hem ám chỉ ai)
Giả sử thằng Duy Nam để quên cái sịp rách trên mặt bàn nhé, xem có đứa con gái nào dám cầm lấy rồi trả lại cho nó ko?

0:)

Nói chung tớ là con trai, đã là con trai phải lịch sự với con gái , hiểu hem ;;)

Còn chuyện nói đeo' tốt về nhau, lại là một chuyện khác :)

Chỉnh sửa lần cuối:
uồi hnay đi uống bia lấy khí thế cho ngày mai đấy xD có ai excited = mình ko ;;)

à nghe đồn nắng, mai mọi ng` mai mũ nha xD

trời lại đang bão nữa, hi vọng mai ... mưa >:)

ừ mai mưa cấm đứa nào ở nhà đấy =))

tha hồ có chuyện đây ;)) mai mưa đề nghị các tình yêu mang theo 1 bộ áo + quần + đồ bên trong :"> đề phòng có chuyện nhớ ;))

Hỏi Duy Nam rồi, không đi được.
Bố mẹ bắt ở nhà suốt.
Thực ra thì nó không thích đi với lớp mình, vì sợ các bạn gái.
Nó cu-teo thế mà các bạn lại hay có thái độ phân biệt chủng tộc =))
Nói thật con trai thằng nào ăn nói chả phun nước bọt, tại thằng này nó nói quá nhiều, nên tất nhiên sẽ bị bắn nhiều thôi :))
Năm sau, các bạn gái nên thay đổi đi tí, vì dù sao thằng này cũng là học sinh của lớp A1-the coolest class in this school.
Một phần coolest là do sự nổi tiếng của Duy Nam =))
Nói chung là không thích nó thì tránh xa nó ra,và câm mồm vào, đừng có nói tởm quá hay là gì =))
và không được có thái độ giống kiểu da trắng với cả da đen.
Không có ngày " da đen" đấm cho vỡ mồm đấy.;)

Thế mai các bạn định thể nào.Giờ giấc , hẹn nhau...???
Mấy h đi, mấy h về...:)

mời mời, bạn nào thik đấm vỡ mồm thì mời =))
đùa chứ ăn nói vs nhau lịch sự thì được việc, bỗ bã ng` ta càng ko coi lời nói của mình ra j đâu bình ạ :))
hmmm, nhìn j thì cũng nên nhìn nh` chiều:-j. my opinion, no offence

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi các bạn trẻ, mình đang có hứng mờ =(

à ở nhà mình đang mưa đấy ;;) có nhà ai mưa ko ;;) mai đi mà có tí nước dời thì vui phết nhờ >:)

mọi ng ơi mẹ mình chả hiểu xem dự báo thời tiết ở đâu, bẩu là mai trời ko nóng oi như hôm nay mà cũng ko mưa đâu =))mưa tối nay thôi :-j
mai nhớ mang đủ đồ ăn nước uống giấy mũ, dự phòng thêm bộ quần áo nhớ mọi ng =))=))=))=))
háo hức quá cơ :))

về chuyện trên kia, sao đầu năm lớp mình ko tổ chức 1 ngày gọi là the truthful day nhờ =))=)) ai có bất mãn gì về thái độ của lớp về mình thì thổ lộ hết ra, rồi cả lớp cùng nhau sửa đổi. Còn mỗi năm sau thôi mà :p
mà mai đi chơi rồi các tình yêu để dành chuyện đấy nói sau đi :">

ôi mưa ở đây cũng to lémmmmmm :x:x:x mát mát mát :x mưa tnày mai đi tha hồ mát nhé, hem sợ bụi nhé :x (vì theo mình đc biết thì đường vào bảo sơn paradise bụi đừng hỏi :)))
thik quá hôm mình đi thì đc mát giời :x
hê hê chị mình bảo ở đó nh` trò hay lém, có cả khu phố cổ để các bạn vô tự sướng này, có cả phòng chiếu phim 4D này, rồi nếu ở lại đc đến 7 rưỡi tối sẽ đc xem đèn nước như ở hạ long ý =) thik quá háo hức quá :x

Khiếp vừa ở quê lên mà thấy chốn thành thị violent quá [-(

Lets move on to the weather :-j Theo BBC vnmese thì như sau
Thứ Bảy: mưa rào lớn (chính shác)
Chủ Nhật: Nắng - tối đa 36 độ cờ - tối thiếu 29 (should be accurate as well)
Sounds good :D Mình sẽ phải mang tôm ở quê đi nướng dưới nắng vì vừa về thành phố chưa mua đc food :">

Hay ở lại một đêm đi, như anh Lanh ý ;))

Nhà mình đang mưa nhưng mình qđịnh đội mưa ra siêu thị mua food đây =)) may mà cái siêu thị ở ngoài ngõ :">

ôi thik we'
trẻ con đc đi chơi là háo hức tnày đây :x
hihi :x
mềnh ko gọi đc cho mông cái vs hà anh =(( ai liên lạc đc hêmmmmmmmmm :-s

Back
Bên trên