A1 News

Hôm nay có tin giật gân, Hà Trung được cô Hạnh xếp chỗ cho ngồi cạnh Quỳnh Anh !!! Quả là chấn động cả lớp. Thế nhưng chỉ sau 1 tiết, Hà Trung đã lên xin cô té đi chỗ khác, lí do vì sao ư, sẽ được trình bày sau (cái này là viết dựa theo những thứ có thực, không chính xác lắm về lời nói nhưng chính xác về nội dung)
Hà Trung: Mày ghét tao lắm hả ?
Quỳnh Anh: Ừ đấy!!
Hà Trung: <câm nín>
... 1 lúc sau
Thùy Linh: Quỳnh Anh ơi, sao mày ác thế, mày không thương thằng Hà Trung à ??
Quỳnh Anh: Mày thương nó thì mày đi mà ngồi cạnh nó đi !!
........
Kết quả: Hà Trung vội vàng chuyển chỗ cho Hạnh Zung để lên ngồi bàn đầu cùng Vinh Hiển.

Hà Trung ơi tao vô cùng xin lỗi nếu có phá hoại chuyện gì của mày, nhưng quả thực cảm ơn mày nhìu lắm, tao ko thích cái bàn 1 đó tí nào, nguy hiểm lắm.. Chỉ khổ thân Hiển vẫn phải ở đó chịu trận, cố lên nhé.
Hôm nọ đi chơi trung thu vui lắm mọi người ạ. Toàn trò vui. Thằng Héo kia mày có để mọi người xem ảnh với clip ko thìa bảo???

Ơ kìa, làm gì mà sồn sồn thế, tưởng post ảnh với clip lên đây mà được à, mơ đi em !! Clip thì HAO không cho phép, còn ảnh thì box này không được phép đưa lên. May mà tao quen 1 anh trong ban điều hành, có thể nhờ được, nhưng để chờ thằng Vũ đưa mấy cái ảnh về nhà scan đã, và còn phải "xử lý" nữa. Cố gắng chờ đi :D

chiện lớp Anh 1 hay nhỉ...sao lại nổi bật lên cái chủ đề và Qa và HT dạo này thía..
mà bảo là tha cho nó rùi cơ mà...có gì thì nói nội bộ cho tao..hehe
thằng Trung tiếc nhỉ...giá mà nó ko hỏi con QA thì cứ tiếp tục ngồi cạnh có sao đâu..
biết đâu..chiện lạ xảy ra...
To Trung:cố lên con rai bố ...đừng thất vong..

Tao yêu cầu bọn mày stop ngay chuyện của tao với QA lại! Chủ đề này chẳng hay ho gi cả!! Tao ko thể chấp nhận nghe 1 giây nào về chủ đề này nữa, kể cả ở lớp cũng như trên HAO!!!!!!!!!!!

đúng rùi đấy...bọn mày làm ơn tha cho thằng Trung với cả con QA,,
chẳng thú vị gì cái kiểu bàn tán này cả...
hiện tại bây giờ con QA rất ghét thằng Trung chỉ bởi vì những chiện kiểu này..
tội nghiệp thằng bé...có cơ hội lên ngồi cạnh QA thì lại phải xin chuyển đi...
cũng chính là do mấy lũ A1 gán ghét ghê quá...tính con Qa lại quái gở và cũng ko thích nhũng trò như thế...nói chung cả 2 đưa cùng bực mình

Thôi, chấm dứt chiến tranh nhé, tao cũng tự thấy mình hơi quá đáng (ăn năn :) ). Thôi, đổi chủ đề nhé, Hà Trung có chủ đề gì hay thì đưa lên đây đi :D

Ùpa mí lị Hoàng Héo, miệng thì "Thui k0 trêu HT với QA nữa nhé..." mà vẫn cứ đá đểu HT là sao.Thâm vừa thui chứ.Đừng bắt nạt thằng bé tội nghiệp.
To HT:Tui tưởng ông muốn ngồi đấy nên k0 xin cô chuyển chỗ.Nếu cảm thấy k0 thích thì khi nào gặp cô tui sẽ xin chuyển qua chỗ ông ngồi, hoặc ông chuyển qua chỗ tui.Bạn Khoa mắt hơi kém để ngồi bàn cuối sợ tăng độ mất.Mà thui, ông chuyển sang chỗ tui đi.Tuần sau chuyển dãy rùi.Thế nhé.

Trời ơi, chán quá, lại phải ngồi bàn đầu, 3 năm cấp 2 rồi chứ ít đâu, đây là năm thứ 4, không thể chịu nổi nữa rồi, ai có muốn lên bàn đầu không, chuyển chỗ cho tớ !!!!!

Wên mất!To Hà:Mày thử xem mấy cái ảnh đấy ra ngoài hàng người ta có thể bôi màu vào k0?Ra hiệu kỹ thuật số ý.Trông màu hơi chán.
Mày đi vui vẻ.Tao ở nhà sẽ chỉ đạo cả bọn đúng lúc mày bay mặc niệm mày.
Ờ, mặc niệm cả con Ngọc nữa.

Chán quá, ai nghĩ ra chuyện gì để nói đi.
Thằng chó Đăng lên đây rồi thì vào đây viết đi !!

Bọn mày phải chuyển chố ah?
Cô Hạnh đã trả bài KT chưa?
Hà và Ngọc sắp bay rồi nhỉ chắc là đang ở sân bay

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô Hạnh trả bài KT rồi, điểm be bét nhè, có 12- bửn :(
Hôm nay Mr Hùng cho cái đề Văn khó không ngửi được, chép tứ tung trong sách Văn lớp 10 ra cả bài chỉ có hơn 2 trang, thế này thì toi rồi :((
Đề: Làm sáng tỏ nhận định sau bằng các tác phẩm em đã học và đọc, "Sống triền miên trong khó khăn, vất vả, nhiều khi cơ cực, lại trải qua một lịch sử đầy sóng gió bão táp, người Việt Nam vẫn yêu đời, vui sống, luôn tin tưởng ở lẽ tất thắng của điều thiện". --> Chuối !!

Hôm nay nhật kí lớp xuất hiện 1 câu chuyện khá thú vị: "Sử thi Đam Linh (Tuấn Linh :D). Tuy nhiên, câu chuyện hay thế là phải có tớ trong đấy nhé. Ai viết truyện thì nhớ có nhân vật HH đẹp trai :D

Ặc, thần B. Ngọc 17 Anh, hơn con 3 điểm đấy thần ạ. Văn hôm nay ngu quá!!!! Lại còn con PDung nữa, huhu, tao đến chết mất thôi, ko chịu nổi nữa. Chúng mày bêu riếu tao thế hả? Héo: tao cho mày làm nv người hầu của tao đấy, chịu ko? Hy vọng đến cuối truyện, bọn kia chết hết, nv nữ chính lấy 1 nam thần vừa giàu vừa đẹp trai. Happy Ending.!

Buồn cười quá đi mất :)):)):)):))
Cuối truyện, bọn tao sẽ trấn sổ về nhà viết phần kết, đó là nữ thần quái đản Hạnh Zung lấy chàng trai giàu có, xinh đẹp.... Thanh Quang !!!

Back
Bên trên