A1 09-12 - where the passion grows

spam nhờ A1 0912 chút
Town Hall Meeting on GREEN INDUSTRY with Dr. Kandeh K. YumKella
Following the successful seminar on "Green Industry" last Saturday (29th August 2009) to promote the main activity in this September, TGC in collaboration with United Nations Industrial Development Organization (UNIDO) and Hanoi University of Technology (HUT) to organize a Town Hall Meeting on the same topic.

Nếu ai cần thông tin chi tiết thì contact mình :D.(YM ở profile)

Tùy thôi, nếu có máu liều thì cứ làm thế :-j Có j` xem qua mấy bài đấy nhưng hok làm, có j` bị bắt giải lại thì còn biết :))

mình đi về rồi đây ;;) lớp mìh mấy htrc có gì đặc biệt nổi trội k ;;)
mà ai biết b Thuỷ đưa dsách lớp có số đt + số đt bố mẹ etc cho cô chưa k O___O

Chúng mình ghi lại đt vào danh sách rồi Quyên ạ. Tuần vừa rồi Việt Hoàng đã sang Penn & chính thức rời lớp mình, làm lung lay chỗ ngồi của tớ ở tổ 3. Hôm nay là thứ 2, có thể chiều nay chủ nhiệm sẽ tổ chức màn giới thiệu + tự sướng tương tác giữa học sinh.

Mai có 2 tiết Văn kìa. Nâng cao hay đại trà? Sao có cái việc đấy mà giáo viên cũng không nắm được?! Học sách cơ bản rồi kiểm tra theo đề nâng cao thì vui^^.

Chỉnh sửa lần cuối:
spam nhờ A1 0912 chút
Town Hall Meeting on GREEN INDUSTRY with Dr. Kandeh K. YumKella
Following the successful seminar on "Green Industry" last Saturday (29th August 2009) to promote the main activity in this September, TGC in collaboration with United Nations Industrial Development Organization (UNIDO) and Hanoi University of Technology (HUT) to organize a Town Hall Meeting on the same topic.

Nếu ai cần thông tin chi tiết thì contact mình :D.(YM ở profile)

trông chị này quen quen í :-? à. chị quen lão Hưng k ;))

hix có ai học thuộc văn chưa =.=" chết mất chả hiểu cô cho ghi cái j í =.="

Chúng mình ghi lại đt vào danh sách rồi Quyên ạ. Tuần vừa rồi Việt Hoàng đã sang Penn & chính thức rời lớp mình, làm lung lay chỗ ngồi của tớ ở tổ 3. Hôm nay là thứ 2, có thể chiều nay chủ nhiệm sẽ tổ chức màn giới thiệu + tự sướng tương tác giữa học sinh.

Mai có 2 tiết Văn kìa. Nâng cao hay đại trà? Sao có cái việc đấy mà giáo viên cũng không nắm được?! Học sách cơ bản rồi kiểm tra theo đề nâng cao thì vui^^.
Hơ hơ lớp mìh bắt đầu tan tác nhanh thế O__O hix hix mìh còn chưa kịp nhớ mặt mũi bạn Hoàng là như nào xD
hehe cô Nga mà tổ chức màn đấy thì vui :"] mìh còn kịp hỏi thăm xem tình hình btập ntn xD O___O Cơ mà bâyh cô văn vẫn chưa bảo học sách gì à =)) ôi bó tay rồi
:-ss Nhắc mới nhớ :-ss Mà cái bài đấy cũng chả hiểu học để làm gì nữa :-<
b ơi học thuộc gì cơ =(( mấy hôm vừa rồi mìh thất học có biết học thuộc gì đâu =( cô mà gọi headshot phát thì teo =((

hix, cô đọc nhanh ~> viết linh tinh ~> h học kỉu j :(( cô cứ cười cười tươi tươi càng thấy rợn ng =.= " các em chỉ cần trình bày n~ j mình hiểu" =.=" ôi có hiểu j đâu >"<

bạn Sơn đã hăm dọa sẽ cho tớ vào sổ đen vì sơ vin nửa mùa :-"

chắc mình đặt chỗ dài hạn trong sổ thôi vì tớ ko bao giờ sơ vin ;))

Mới lên chức mà đã hăm dọa thế àh :-ss
Mình chắc đặt niềm tin nhầm người rồi :))

lớp phó lao động được tín nhiệm tuyệt đối =))
chắc tại nhìn mặt bạn phúc hậu, dễ châm chước cho mọi người ;))

cần gì phải thế, vào ams rồi thoải mái với nhau một tí đi :-j

:"> ôi thế chắc mìh cũg phải đặt chỗ dài hạn ở sổ đen bạn Sơn thôi :"> hay biện pháp hoà hoãn thì nửa sơ vin nửa bỏ vậy =)) =)))
=.= giờ ra chơi toàn thấy bạn Sơn làm bài ~~~~ choáng

Ờ thì đầu tiên là hê lô các cháu A1/A2 09-12 :-b
Khổ thật vài tỉ năm rồi ko úp đết tình hình thời sự. Lão đi thằng vào vấn đề vậy :">
Thì tình hình là các cháu A1 A2 CE 0912 đã bóng bánh với nhau gì chưa nhỉ? Năm nay liên quân vào mà đi đấm nhau thì tốt, cho nó đúng gia phả. Nói về bóng bánh là bao gồm bóng rổ bóng đá bóng chày bóng bầu dục nhé, các cậu đừng có 1 bóng là cũng thiếu ổn [-(
Dù sao thì, các cậu đang rảnh rỗi, CN hoặc T4 này đá hoặc đánh (bóng rổ) 1 phát với các lão 0710 ko? Rep càng nhanh càng tốt nhé :D

**Contact: tên gọi như bển <--- (prefered là gọi tên dưới signature), Y!ID: napoleon4292, Cell:0936801992

(Bài này nhấc từ post A2 0912 sang, nhưng đương nhiên và rõ ràng là có hiệu lực với các cậu A1)

Back
Bên trên