A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

ơ, cho mình hỏi với, sách vở ở ams có phải bọc j ko :-/ vs cả là mua vở linh tinh ở ngoài hay là ở trường bán nhỉ :-??

thế ông có thèm trả lời mấy câu trên ko để tôi còn biết đây? :| thế hóa ra là hôm nay ko tập trung thì bị cô mắng ah, hay làm sao? [-x

thế ông có thèm trả lời mấy câu trên ko để tôi còn biết đây? :| thế hóa ra là hôm nay ko tập trung thì bị cô mắng ah, hay làm sao? [-x

Mai lấy đồng phục luôn, khỏi lo. Thứ 4 phải đến để "tập khai giảng". Học bắt đầu từ 25. Học chiều, 1h bắt đầu, 5h25 thì về :D Không đến hôm nay thì bị ghi là vắng không phép, còn xử lí ntn thì cô chưa nói ;))

sao vớ vẩn thế nhỉ, có thông tin cụ thể nào về ngày hôm nay được dán trên bảng thông báo đâu cơ chứ? :|

Chỉnh sửa lần cuối:

các e A1 năm sau có định lq 3 lớp Anh - Trung - ANh theo truyền thống các khoá trên ko ???

sao vớ vẩn thế nhỉ, có thông tin cụ thể nào về ngày hôm nay được dán trên bảng thông báo đâu cơ chứ? :|

Đến mấy hôm gần cuối (CN tuần trước) mới có thông báo viết trên bảng phấn đề ngoài trường là 17 tập trung, 19 tập chào cờ khai giảng. Hôm nay đến lớp thì phổ biến thêm là 25 đi học, GVCN là cô Đinh Lê Thị Thiên Nga (... ;)))

----------

các e A1 năm sau có định lq 3 lớp Anh - Trung - ANh theo truyền thống các khoá trên ko ???

(lại anh Híp giả danh :))) Chắc là có chứ, dù vừa vào năm học tụi em chả biết "truyền thống" nó đầu cua tai nheo ra sao :">

Chỉnh sửa lần cuối:

thế thì ko tính chứ!!! :((

Muộn rồi, cô ghi tên ông rồi. Bình thường 1 năm học chỉ có vài lần được nghỉ, mà nghỉ không phép nhiều quá (một con số nào đó) thì sẽ bị cô "chất vấn" đấy ;)) Ông đã lỡ nghỉ 1 ngày đầu rồi :p Bị ghi tên cũng ko quan trọng bằng việc không có danh sách các loại sách để mua, ko có dặn dò trước (cái này thì lên forum còn có), và vào "blacklist" trong mắt cô nữa :))

Thôi dọa ông đủ rồi. Ko sao đâu, nghỉ ko phép 1 buổi thì chả bị ăn thịt đâu mà :-j

hôm nay tớ nhìn thấy sơn rồiiiiiii há há :p

ơ, cho mình hỏi với, sách vở ở ams có phải bọc j ko :-/ vs cả là mua vở linh tinh ở ngoài hay là ở trường bán nhỉ :-??

thích tnào cũng đc ấy ạ, thoải mái lắm, miễn là sách vở đầy đủ là đc thôi
Không như TV thân iêu của cta fải mua vở đâu :-j

2 bạn học TV với mình ;)) :x

Chỉnh sửa lần cuối:

sao 09-12 nhiều e tên hay thế :x
@ Trọng Minh : tốt ! cak chú tập hợp đi! hôm nào đá vs bọn a ;)
rủ ECU hoặc FReeFuc* đều đc ;)

25 đã học rùi thì chắc thứ tư là ngày duy nhất để chép thời khóa biểu đúng ko? Nếu thế thì lại phải mang giấy bút ah? Nhưng mà hôm đấy mấy thầy cô lại bảo là ko đc mang j cả, thế thì bi h phải làm thế nào?
Mà thứ ba tuần sau mới phải mang giấy A4 đúng ko? Hôm nay viết trg vở là thứ ba mang nhưng tớ vẫn sợ nghe nhầm lém.

25 đã học rùi thì chắc thứ tư là ngày duy nhất để chép thời khóa biểu đúng ko? Nếu thế thì lại phải mang giấy bút ah? Nhưng mà hôm đấy mấy thầy cô lại bảo là ko đc mang j cả, thế thì bi h phải làm thế nào?
Mà thứ ba tuần sau mới phải mang giấy A4 đúng ko? Hôm nay viết trg vở là thứ ba mang nhưng tớ vẫn sợ nghe nhầm lém.

^:)^ ấy lo tính kĩ hơn cả tớ ;)) thứ 4 thì mang 1 tờ giấy, 1 cái bút --> cần j cặp đâu <thầy cô chỉ bảo ko mang túi cặp thôi chứ :-">
thứ 3 tuần sau đi học, mang giấy A4 là đúng rồi mà, mà yên tâm, thiếu thì lại mượn bạn, thể nào chả có bạn tốt mang 2,3 tờ 0:)

Back
Bên trên