A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

25 đã học rùi thì chắc thứ tư là ngày duy nhất để chép thời khóa biểu đúng ko? Nếu thế thì lại phải mang giấy bút ah? Nhưng mà hôm đấy mấy thầy cô lại bảo là ko đc mang j cả, thế thì bi h phải làm thế nào?
Mà thứ ba tuần sau mới phải mang giấy A4 đúng ko? Hôm nay viết trg vở là thứ ba mang nhưng tớ vẫn sợ nghe nhầm lém.

thì mang 1 tờ giấy vs 1 cái bút nhét vào túi quần là được =))

25 đã học rùi thì chắc thứ tư là ngày duy nhất để chép thời khóa biểu đúng ko? Nếu thế thì lại phải mang giấy bút ah? Nhưng mà hôm đấy mấy thầy cô lại bảo là ko đc mang j cả, thế thì bi h phải làm thế nào?
Mà thứ ba tuần sau mới phải mang giấy A4 đúng ko? Hôm nay viết trg vở là thứ ba mang nhưng tớ vẫn sợ nghe nhầm lém.

Chắc thứ 3 mới cần giấy A4 thôi :-j Giấy bút mang đi thì bỏ vào trong túi quần túi áo ấy ;)

3 bạn nam xúm lại trả lời 1 bạn nữ, vui thật vui thật \:d/ =))

Chẹp, lớp A1 này chờ các lớp khác vs chứ !! Sao mà chạy nhanh thế :)) :)) Bao h mới đuổi kịp đây !!!
@ Hương: Ko cho mang cặp thì tiền bạc bút thước là sao đây :-ss

thế hôm nay cụ thể cô dặn dò những cái gì vậy mọi người? mà mai tập trung mấy giờ? :-/

hôm nay phát sơ yếu lý lịch, về nhà khai thứ 4 nộp
mai nghỉ nhà, chưa lấy đf thì ra lấy nốt

thứ 4 tập trung tập khai giảng và chép tgb, nộp SYLL

ngày 25 bắt đầu học bt, mang giấy A4 làm bản cam kết của nợ gì đó

p/s: 1h pm ---> 5h25 pm

Chỉnh sửa lần cuối:

Dạ mình xin chào các bạn ;))
mình là Nguyễn Nhật Linh aka Jayden đây ạh o_O
mình cũg chưa đọc các bài nhưg mà mình viết 1 rep trc đã r đọc sau :D
;)

With love,
Jay

=) b Linh tình cảm thế còn w/love ;))
mà cho mìh hỏi có ai biết cô Nga lớp mình tính tình ntn k :"] gà mờ qá chả biết cái gì cả :-ss thấy cô có vẻ nghiêm nghiêm

cô có vẻ vui tính mà, trêu cái bạn Thu Ngân j đóa đấy, tớ nhai kẹo cao su tọp tẹp cô cũng chỉ nhắc có 1 câu :">
@Nhật Linh: wen-còm ông đến vs 2pic lớp >:d<
Đề nghị thằng Sơn cố gắng update danh sách lớp đi nhá

tớ vừa đọc qua vài trag trog topic của lớp, thấy nhiều spam quá.
cả các bạn lớp khác cũg spam nữa
tớ cũg k muốn spam đâu, nên tớ k viết nhiều.
@Giang: cảm ơn bạn đã welcome nhưg mà mình lên HAO lâu r, cũg k cần nồg nhiệt lắm đâu :">

hẹn gặp các bạn ngày kia ;))

Ngủ trên xe máy hay xe buýt thế :-ss từ nhà tớ đến trường xa khủng, đi mệt đứt hơi mất :( àh mà năm nay hi vọng Anh 1 đông đông con zai 1 tí nhở, làm phát đá bóng :x :x :x

Anh1 mà cũng thik đá bóng hả bạn :)) chắc lại liên quân với Trug và A2 thôi, mà gộp lại chưa chắc đã đủ boys mà đá xD :">

hề hề, Anh 1 có mỗi 8 thằng con zai, phải liên quân mà đá chứ ;)) Năm sau chuyển ra trường mới còn có cả sân bóng nữa \:d/

Àh nói trc vs các bạn là mình k đá bóg đâu, thế nhá :x =))

ơ hơ, ko đá bóng thì bóng rổ àh ;;) đừng bảo ko tham gia môn j đấy :|

Mình cũng không đá bóng đá biếc được gì đâu, đừng hi vọng, nói chung cứ liên quân với A2 và CE là tốt nhất ;)

Năm sau trường mới kể ra cũng khang trang phết đấy chứ :D Không biết được bao lâu trước khi bọn hs phá tan hoang :))

Chỉnh sửa lần cuối:

3 lớp liên quân vào chỉ sợ thừa thôi

tèn tén, sân bóng \:d/ Long cóa đá bóng hok ;;) bên Khối chuyên ngữ sẽ cố lập liên quân, hi vọng là tỉ thí dc vs khối tự nhiên ;)

Back
Bên trên