A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

làm đồng phục quần ngắn nghe cũng có vẻ ổn . Ít ra còn hơn kiểu quần Bà Ba như bạn Thuỳ Anh :((

Ams có cấm quần ống côn k? để khi đi bóp quần mình còn biết, chứ ống loe đi học thì ngượng lắm :">

Chỉnh sửa lần cuối:

trg Ams ko có đồng phục váy cho mấy bạn nữ nhỉ:"> hị hị>:)

cóa đồng phục váy là ae mình phải tạo gió bão ngay, Quốc nhở ;;) >:)

yên tâm là chém gió tớ max level;;)

ồ ố, kiếm đâu ra cái hay thế ông? Chỉ t với ;)

ai bảo cướp #666 của ta làm chi :-" [-(

Chỉnh sửa lần cuối:

dc cái #707 rồi kìa <:p để lần sau t căn cho cái #777 vs cả #888 nhá \:d/

666 số đẹp, số của ác quỷ, thế mà bị phỗng tay trên:-l

ơ hay, t làm ác quỷ thay cho còn j, cho ông làm thiên thần #888 chả sướng quá 0:) ;))

@quốc: hnay tôi cũg định nỡm cuả ôg caí 666. Nhưg mà dùg cell nên chậm chân. Thôi làm đệm cho bạn gạo thàng ác qủy vậy:))

Còn cái vụ đồg phục. Đàn ôg mấy ôg mặc quần âu sơ mi trắg cà vạt là chất nhất rùi đó. Chỉ có đàn bà chúg tôi khổ thôi, áo tay bồg, thắt nơ xám là tiến bộ lớn, nhưg các ấy có côg nhận rằg mấy cái đấy đi vs váy thì hợp hơn k:-/ (chứ còn chưa nói đến cái quần bà ba :cool:)
đồg phục muà đôg tạm ổn, đồg phục thể dục thì khó đỡ:))

@Thạch Thảo: bạn mà dùng Firefox thì cài ReloadEvery ấy, nó cứ reload liên tục một page nào đó của HAO thì bạn không bao giờ bị log out đâu, tha hồ có thời gian để post -- như cái post trên Rock Club của bạn hay lắm :)>-

P.S. Tớ nói ở đây (thay vì cái topic Rock Club kia) là để đỡ spam lung tung vào topic của các bạn :D

Chỉnh sửa lần cuối:

cho hỏi ông Sơn là thg tên ngắn nhất HN tên gì vậy? :-"

Đêm nay mưa sao băng đấy, hú hú, ông nào cóa máy quay máy ảnh xịn thì làm vài pô nhá, tầm 2h 3h sáng hướng Đông Bắc \:d/ \:d/ \:d/

@Thạch Thảo: bạn mà dùng Firefox thì cài ReloadEvery ấy, nó cứ reload liên tục một page nào đó của HAO thì bạn không bao giờ bị log out đâu, tha hồ có thời gian để post -- như cái post trên Rock Club của bạn hay lắm :)>-

P.S. Tớ nói ở đây (thay vì cái topic Rock Club kia) là để đỡ spam lung tung vào topic của các bạn :D

Tks bạn Nippon nhiều nhiều. Bình thường tớ cũng chú ý tới cái trờ mèo này nhưng đêm qua làm xong hả hê quá quên mất, vừa submit xong nhớ ra khóc thảm thiết.

ps: bạn Sơn hình như sống về đêm :-@ không biết sau hè giảm bao cân.

Sáng 12/08/09
Sự vắng lặng đáng sợ bao trùm cả 3 topics tưởng như đang hot nhất hiện nay: A1 chỉ tăng dc 2,3 bài; A2 hầu như k có ai ngoài tớ post; 2pic "Love" hứng chịu tình trạng giống A2 =.=
Chán... :-< hem cóa ai đối đáp cùng, thôi đi chơi vs bạn đây :|

hêlô HB&HG A1 =)) =)) (Hình như mình chào "hơi'" muộn thì phải) =))

ông Thái mãi mới thấy ló mặt =)) ,btw đồng phục thể dục ai thấy chưa ạ :((

Back
Bên trên