A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Hô hô tình hình là ngoài bác Nguyễn Vô Lương với Nguyễn Hư Vô "mạo danh" 09-12 thì còn có bác/anh/chị... Nguyễn Tùng nữa, sang topic bên L2 mà xem :)) Còn nữa đấy, hình như ko có Bùi Thủy Tiên nào trong kì thi vào 10 cả :))

mod lập clone đi vi hành chăng\:d/

Mod được quyền vào xem mà :p -- chưa kể còn có thể để invisible được nữa :D

post dưới danh nghĩa 1 đứa 9-12 thì các mod đc quyền ăn nói thoải mái, ko cần trịnh trọng, kẻ cả

Nhưng để thế cũng hay, tự do đá xoáy k cần nể ;))
Bây h mấy anh/chị/ bác đó nói chuyện ra sao đây hehe

Trên đời này ai cũng có quyền được đo đồng phục, ngắm demo và phát biểu cảm tưởng sau khi nhìn thấy demo. Đề nghị các bạn viết vài dòng suy nghĩ về đồng phục sắp sửa gắn bó với chúng ta.

p/s: các bạn A1 tiếp tục "Nick.3 words bout me. Fav quote" đi nhé. Và report lại nếu đồng ý để nó bên cạnh tên mình trong post #1 được hem? (câu hỏi mang mục đích cầu khiến)

Trên đời này ai cũng có quyền được đo đồng phục, ngắm demo và phát biểu cảm tưởng sau khi nhìn thấy demo. Đề nghị các bạn viết vài dòng suy nghĩ về đồng phục sắp sửa gắn bó với chúng ta.

p/s: các bạn A1 tiếp tục "Nick.3 words bout me. Fav quote" đi nhé. Và report lại nếu đồng ý để nó bên cạnh tên mình trong post #1 được hem? (câu hỏi mang mục đích cầu khiến)

Chẳng biết đồng phục nữ thì ntn nhưng đồng phục nam tôi thấy có mỗi cái áo trắng + cái cà vạt thôi => chẳng xấu lắm, mặc được là ngon rồi ;)

sao nghe bảo cả nam nữ đeo nơ cả loạt:-t

thế còn quần thì sao, lại âu thôi ah? :-?

Quả cà vạt bựa lắm . Cảm tưởng có 1 thằng đi từ phòng học ra , đầu tóc bù xù , quần áo lệch lạc , cà vạt thì vắt ngang vai thì ối thằng nghĩ bậy :))

Quả cà vạt bựa lắm . Cảm tưởng có 1 thằng đi từ phòng học ra , đầu tóc bù xù , quần áo lệch lạc , cà vạt thì vắt ngang vai thì ối thằng nghĩ bậy :))

Vấn đề là ai có đủ khả năng để tưởng tượng ra cái viễn cảnh trên ;))

Cái nhà may đấy, theo kinh nghiệm đau thương của bản thân tớ là may rất tởm ấy ạ =; quần loe cả loạt :-j hoặc không thì ở trên rộng như cái thùng xong ở dưới hẹp dần bé bằng cái miệng chai =)) tớ đi may đo hẳn hoi mà mặc quần ngắn tầm 1 gang tay các ấy ạ =;

Còn về cái bộ đeo nơ kia thì, không bình luận gì thêm =;

Chán ở chỗ là Bộ đã có trò cấm đồng fuc váy quá ngắn , không thì vui lắm :))

Back
Bên trên