A1 09-12 - where the passion grows

Thế chắc k phải rôi, có tớ xinh đẹp tự nhiên =))
Nhưng cứ nói đi, có j` tham khảo dạng thôi cũng đc. Tớ ngu nhất Lý :((

:-< KT Lý à :-< Đề ntn bật mí đi ;;) Nếu mà chỉ toàn bài trong SBT với SGK thì may ra còn cố được :| Chứ như cái bài hôm trước cô cho thì... 8-|

Đáng lẽ mình trong dàn hợp xướng thôi nhưng mà thiếu người nên cũng phải vào đánh trống hội luôn :|

bài Lý đó làm em mất cục phát Wi-fi trong phòng đấy ạh, bh đang lạy lục online ở cơ quan mẹ đây nè :(( dc cái hôm qa mình fang gãy dùi trống trá hình =))

Ồ dê \:d/ Topic lớp mình đã rơi xuống page 2 \:d/
Mà hôm qua cô Hóa không chịu kí sổ vì mình "trốn học" hả trời? :| Không biết phải nói gì hơn, mình đã ác cảm với bà này từ đầu năm :|

thôi đừng dọa nó, chú bé bị loan tin dính H1N1 đã khổ lắm rồi :-j
thằng nào loan tin í nhỉ? :-"

thôi đừng dọa nó, chú bé bị loan tin dính H1N1 đã khổ lắm rồi :-j
thằng nào loan tin í nhỉ? :-"

Đập cho một cái bây giờ :-w Tôi bị H1N1 hồi nào :-w Ốm bình thường thôi :-j Ho, đau họng, hôm qua thì còn sốt chứ hôm nay thì không sốt nữa nhưng vẫn phải uống kháng sinh, chắc mai là khỏi hẳn thôi :-j
Dù vậy chiều nay mẹ mình vẫn muốn lôi mình đến Bạch Mai xét nghiệm H1N1 :))

buổi sau cứ xđịnh lên bàn đầu ngồi :-"

:p Được bạn thư kí phổ biến cho rồi :p Làm như người ta mù thông tin lắm ấy :p

Mọi người nói cho mình BTVN mai luôn nhé, vẫn phải cố làm bài đầy đủ :-<

P.S. Nút "Bài hay" đã biến mất rồi =)) Càng tốt :-j

Bạn Chi thấy than nghỉ nhiều thế chả lẽ lại yếu vây à =.=
ơ thế bên A1 với P là cùng 1 cô dạy Lí à :|. Bao h các bạn kt đấy có gì bắn đề nhau tham khảo =))

ơ thế bên A1 với P là cùng 1 cô dạy Lí à :|. Bao h các bạn kt đấy có gì bắn đề nhau tham khảo =))

Vớ vẩn :p Dạy Lý bên A1 là cô An, tóc cô dài ngoằng đến tận đầu gối 8->, còn bên F3 là cô Oanh, cô mà dạy cả ở lớp học thêm ở trường ấy :p

Chỉnh sửa lần cuối:
K đọc kĩ bài thằng Hoàng sr :)). Thế k tham khảo đc rồi :(. Cô Lý lớp này kt 15' cho đề giữa các lớp giống nhau mới vui :(

mấy năm rồi có ốm bao h đâu, tự nhiên đợt này đổ đốn, nản =.="
mà mọi người ơi hnay lại kt toán à, thiếu 2 đ toán rồi mà thầy thì rất là...:-<:-s

Đại thực ra dễ hơn, ít ra là có câu a ai cũng làm đc:-<

chứ Hình thì cứ phải là ngậm tăm từ câu a8-}

Back
Bên trên