A1 09-12 - where the passion grows

Ktra 15' tất nhiên la` đột xuất rôi`.=.=''
Lớp minh` hinh` như co' mỗi tớ la` k co' giải TP hay sao i' nhỉ? Toan` các bạn giải nhất giải nhi` thế nay`... :-< --> nản =.=''

Hợp lí hơn thì phải là, kt miệng thì làm vào đầu giờ, 15' cho ôn 1 ngày, 1 tiết cho ôn 1 tuần chứ :p Nhất là 1 tiết, cho 1 ngày để ôn thì biết ôn cái gì :-ss Đấy là chưa kể còn mới học được 2 - 3 tuần, kiến thức chưa vào đầu bao nhiêu đã kt :-<

ôi kỉu cô Hằng dạy thì chắc kt làm j có giới hạn mà ôn =.="
nói thật là k biết ôn CÁI J í >"<

:)) Ăn rùa nói làm gì :)) Sau đấy học ở lớp cô Lan Anh còn chật vật mà :))

Bạn mông học cô Lan Anh àh xD sao tớ k biết nhỉ xD

ôi giời, giải Nhất mà rùa được thì đến là phục ^:)^
lớp mình có bạn Thủy, Vũ, Sơn nhất rồi, còn ai nữa k nhỉ ;)

Tớ thấy cái giải nhất đấy dễ bỏ xừ, chẳg qua là chiến đấu ở vòng quận lấy có 10 người í, chứ cho ai đi thi chắc cũng đc giải :-j Tớ cũng có giải đâu =)) xD

Bạn mông học cô Lan Anh àh xD sao tớ k biết nhỉ xD

Tớ thấy cái giải nhất đấy dễ bỏ xừ, chẳg qua là chiến đấu ở vòng quận lấy có 10 người í, chứ cho ai đi thi chắc cũng đc giải :-j Tớ cũng có giải đâu =)) xD

Học mỗi tháng cuối thôi mà :"> Với lại hồi đấy mình ít mang cái bơm, không ai biết là phải :))

Còn cái giải Nhất đấy thì các bạn phải hiểu, trường mình thuộc huyện Từ Liêm => gần như là no competition => thế mới gọi là ăn rùa :)) Chứ ở mấy chỗ đông đúc hơn thì mình chết chắc =))

ờ thì vào ams cũng phải điên đảo tí, chứ giống hệt cấp 2 thì cũng ko "vui" mấy đâu =))

Học mỗi tháng cuối thôi mà :"> Với lại hồi đấy mình ít mang cái bơm, không ai biết là phải :))

Còn cái giải Nhất đấy thì các bạn phải hiểu, trường mình thuộc huyện Từ Liêm => gần như là no competition => thế mới gọi là ăn rùa :)) Chứ ở mấy chỗ đông đúc hơn thì mình chết chắc =))

Competition thì cứ như ở các huyện Quốc Oai vs chả Ứng Hoà í nhở =)) các bạn ở đấy đi thi đc có 6 7 điểm thế mà cũng đc đi thi trong khi mình ntnày mà k đc :-< nghĩ lại thấy tức anh ách =)) xD

haiz...nói chung là bạn cứ khiêm tốn, bạn cũng thuộc loại pro rồi ;;)
mà bạn Hà đỗ cả chuyên Sờ à, ngả mũ kính phục ^:)^
Bt` học Sờ đã k hiểu rồi, vớ phải cô ghê, k biết còn sống sót đến bao h :-ss
Btw, cô dạy Sờ lớp mình tên j í nhỉ 8-|

:-" Chỉ muốn cầm bơm phang mấy thằng nói lắm :-"
Và lại, "1 lần khiêm tốn bằng 4 lần tự kiêu" :">

ờ thế cho mượn cái "tuýp" phang luôn Sơn mô** cái nhở =)) <cái tội hôm trc thik nói lắm "phân tích tâm lý con người" >:)>

ăn một "lên gối" của ta là đi hết =)) bơm với chả panh, đem đi mà tẩn bọn cấp 1 í =))

có ôn nữa thì cũng thế thôi 8-| tiếng Anh ko phải một sớm một chiều mà ôn được :-<

Back
Bên trên