A1 09-12 - where the passion grows

xem lại gia phả thấy bạn Hà với mình cùng cụ kị tổ 20 đời trước =))

Thì lớp mình cũng chỉ có 1 Sơn :> Cả trường chỉ có 1 người tên 5 chữ cái :> Và nhất là cả trường chỉ 1 học sinh mang bơm xe đạp :))

Hãnh diện nhờ? ;));));))
Minh` đi xe đạp đó ;;);;);;). Hôm nao` xịt lốp nhờ cậy bạn Mông kái nhờ. ;;)

(kêu gọi sự giúp đỡ!!!): các bạn luyện speaking ở đâu hay tự luyện vậy, chỉ mình với! 8-> khoản này mình đang kém :(

Chỉnh sửa lần cuối:
t5 bài tập có gì k các bạn : Hoá Sử Sinh Toán Toán ???
ôi thật là chăm chỉ...đã lo bài của hôm sau rồi =.="
@ Sơn: bạn bè cùng lớp mà cũng lấy phí à, ai lại thế bao h :-j [tớ cũng đi xe đạp :))]

ôi thật là chăm chỉ...đã lo bài của hôm sau rồi =.="
@ Sơn: bạn bè cùng lớp mà cũng lấy phí à, ai lại thế bao h :-j [tớ cũng đi xe đạp :))]

Thì phải chăm chứ như cái bảng Sinh dài ngoằng chả hiểu phải làm gì :-s
Lấy phí chứ sao >:) Mấy miếng vá mình mua cũng là tiền, mà nhất là cái săm dự trữ thì chắc chắn là tiền rồi còn gì :))

ôi chắc chả thiếu j đâu nhỉ, bạn thật pro :-j tớ chỉ biết có sửa xích, nhưng mà xe tớ mà hỏng cũng toàn hỏng xích thôi :)) đã đổ là tuột,100% :))
mà các bạn chưa spam đủ chỉ tiêu đã out hết rồi chán thế :-<

ôi chắc chả thiếu j đâu nhỉ, bạn thật pro :-j tớ chỉ biết có sửa xích, nhưng mà xe tớ mà hỏng cũng toàn hỏng xích thôi :)) đã đổ là tuột,100% :))
mà các bạn chưa spam đủ chỉ tiêu đã out hết rồi chán thế :-<

Bọn nó spam yếu lắm :-< Chả bù cho hồi đầu, thời hoàng kim của A1 :))
Phải cẩn thận chứ, ai biết được trên đường xe nó hỏng ntn :D Với lại thằng nào mà lừa rải đinh ra bẫy mình thì càng có cơ hội lên mặt =))

tự hào qá nhỉ :-> à đúng rồi, tiền bạn tính là nếu thay săm, thế nếu tớ chỉ mượn bơm của bạn rồi tự bơm thôi thì có mất tiền thuê ko ;;)
page 100 rồi cơ đấy 8-}

Spamming Oh yeah \m/ :">. Du' bj bat faj xa kaj PC, mjnh van co ^' spam = cell. Maj ktra TA, cac ban tuong than tuong ai nha' :x

Hôm nay ai hét Sơn Mông với tớ ko ? ;;) Hôm qua vừa qua A1 hét rồi =)) chiều nay hét tiếp nhỉ ;))

hix mấy tiếng nữa kt rồi thật là nản =.="
Lý trước hay Anh trước í nhỉ các bạn :-/

Back
Bên trên