..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bài viết con ML đúng chất giọng trưởng môn chưởng phái :D

Đúng đúng con Gấu đi đi \:D/

----------

mà đọc lại mấy cái bài của chúng mày
thấy bàn luận về việc gái xinh có xấu ko :-?
nghe ngu ngu :))

ối zời vừa mới thấy đồng phục mới của trường mình
mặc quần rồi
sướng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Gái Xinh xinh cái nỗi gì. Những con xinh xinh mà Lít kể toàn Nhật Bổn với cả Hàn Quốc, cái bọn đấy thẩm mĩ viện đầy ra, không chấp =; Chứ con gái Xinh toàn gốc Tàu xấu bỏ cha. Bọn gốc Malai với cả Ấn Độ thì kinh hồn rồi.

Có thể ví sự xinh xắn của các cô gái ở đó như thế này : Cô nào nhìn đằng sau trông cũng như người mẫu, chân dài dáng chuẩn nhưng ngước nhìn lên mặt thì... Cái số liệu "3 em cực kì xinh tươi" thế là quá ít. Xinh bé tí, dân số 3 triệu và khoảng ngần đấy du khách nữa tức là 6 triệu người trong một thành phố bé như Hà Nội mà chỉ thấy có 3 em cực kì xinh tươi thì nghèo nàn quá. Còn váy ngắn chân đẹp thì đâu chả thấy, vấn đề là phần trên có đẹp không thôi =;

Bố teoku đi Xinh rùi mà chẳng có tình cảm j` ....[-x [-x [-x.....Toàn nói vở vẩn....đầu đọc các bạn.....:-s :-s....
Nói 1 cách nghiêm túc, mình đi Xinh không phải là du lịch mà là tìm hiểu Xinh dưới mọi góc cạnh, kể cả những góc tối. Tất nhiên ở đâu mà chẳng có chỗ đẹp chỗ xấu, Xinh cũng vậy. Vấn đề là đi du lịch thì chẳng ai đến những chỗ đấy :)

Còn chuyện tình cảm, có chứ, có nhiều tình cảm chứ. Nhưng những thứ mình nói ở trên chỉ là kinh nghiệm bằng mắt mình nhìn thấy. Có thể các cô gái mình thấy không đẹp bằng ở các khu shopping, nhưng dưới mắt mình thì mấy cô gái ở đó không xinh (trừ một số ngoại lệ chiếm số ít :) ) nên mình phát biểu là không xinh, còn thực tế tùy mỗi người cảm nhận.

Hôm nào Lít bảo anh đưa đi thăm thú 1 vòng xem, chứ cứ loanh quanh ở mấy khu buôn bán thì chán lắm :) Du lịch là phải khám phá, tìm hiểu cái mới chứ :D

À hỏi Lít tàu điện ngầm ở Xinh có sạch sẽ đẹp đẽ không ? Đi có bị rung lắc nhiều không ? Bận trước không có cơ hội đi thử nên không biết ?

Nhưng mà công nhận một điều là Xinh bé tí, đi du lịch thì tốt chứ sống lâu dài thì chắc buồn rầu mà chết mất.

Hí hí tớ muốn chửi bậy quá hehehe ;;) vì tớ chả hiểu các bạn đang nói cái ****************** j hehehh;;) nhưng tớ bây h ko chửi bậy nữa vì như thế nà ************ văn minh hí hí ;;)

tao nhìn mấy cái icon của con Nhã cứ gian gian
;;) :)) :))
đọc bài Mờ lờ buồn cười dek chịu đc :)) mà cái vụ mà có tao - má mì ;;) thì là có phải cái vụ đợt gần tết ở nhà tao thác loạn đêm khuya ko mày :)) cái Anh Boa - Em Lỳ à =)) :))
đi SIng thác loạn tao mà túng bấn quá tao bán chúng mày đi thì sao :"> :)) >:) tao ko chắc đc cái gì đâu hahah >:)

sao bài thằng teo ku nghe cứ nghiêm túc kiểu gì thế nhỉ :-s nhg tao ko hiểu :))

Pó tay đọc bài bạn Nít chết cười khen gái HQ với gái Nhật xinh rồi lại bảo ko hiểu gái Xinh xấu j =)) chết cười =)) heheeeee
Chẹp ko đi cvn à, thông cảm dạo này bạn thất tình nên túng bấn éo muốn nàm j hết :">
Mà bọn mày xai hết rồi, đi mở mang tầm mắt là phải đi HOngkong thẩm quyến ;;) thấy nghiêm vừa đi về kể đẹp ko kém châu âu, khí hậu trong nành mát mẻ cây xanh ngút ngàn hai bên đường, nhà cao 6-70 tầng có đến 15-16 nghìn cái, phố xá rộng rãi thả phanh đường nào cũng rộng hơn trăm miét, :"> heheeeee ăn đứt đít Xinh :"> =))

ôi dào...làm phát đi châu âu luôn nhể...bạn nào đồng í giơ tay phát....còn có kiểu tour đi châu âu thăm thú các địa danh trong da vinci code nữa đấy...tầm 3,4 nghìn j` đấy..."rẻ" phết...
con thím kia cái vụ anh boa em lỳ là khác...cái vụ mà...khó nói phết...từ đâu mà ra cái tên 4 con điên tổ 4 í...nói thế thôi...nói toạc ra là khối đứa chửi

VOB à :)) tao ko nhớ :( nhắc lại đi mà:((
mà sao ko đi vòng quanh thế giờ cho mấu ;;) ngắm đủ các thể loại gái luôn :)) :))

Tớ đề nghị đi rừng amazon cho nó khí thế hè hè ;)) ;;) :)):))

HIc....đọc bài bố Teoku thật là...:-s :-s :-s [-x [-x.....Con gái bố mà bố như thế àh...toàn cái kiểu "bạn", "tôi" nghe....8-} 8-} [-x [-x.....
"bạn" hỏi thì mình cũng xin thưa....Mình thấy Sing nhiều gái xinh thì mình phát biểu thôi....:) :) :)...chứ mình cũng chẳng biết gốc gác các cô xinh mà mình nhìn thấy là ở đâu....:) :) :)....Thấy nhiều chị xinh ngất ngây và cả mấy cô bán hàng trông cũng...:x :x :x....làm anh mình mua hàng mà cứ ngây ngất đứng ngắm nó....;;) ;;) :)) :)) :))....Còn "bạn" ko thấy xinh thì tùy bạn thôi.....có lẽ bởi gu thẩm mĩ của bạn hơi cao quá chăng....;;) ;;) ;;)...."Mình"c cũng chẳng biết nữa...:) :) :D :D....
MÌnh sang đây đc nửa tháng cũng ko phải là đi du lik thông thường....mà cũng là tìm hiểu Xinh....đi thăm thú nhiều nơi....đi ra cả biên giới hay những vìng ngoại ô hẻo lánh.....:) :) :) :)....
Thế "mình" hỏi "bạn" mấy câu này: ....Trên tờ 5 dollar của Xinh có in hình 1 cái cây và "bạn" có biết cái cây đó nằm ở đâu và vị trí nào ko, công viên nào ko....mình đã đến cái cây đó chụp ảnh và biết đc lik sử lâu đời của nó....:) :) ;;) ;;)...
"Bạn" có biết tại sao trên mỗi tờ tiền hay đồng xu hay bất kì các nơi du lik nào cũng Sing đều có in hình BÁT GIÁC ko...;;) ;;) ;;)...Tại sao mỗi ng` dân Xinh luôn mang bên mình 1 hình bát giác trên các đồng xu tờ tiền để làm j` ko...;;) ;;) ;;).....
Bạn đã bao h đi đến chỗ vòi phun nước nhân tạo hình chiếc nhẫn và í nghĩa của nó với 5 tòa nhà đc đánh số từ 1->5 tượng trưng cho bàn tay và í nghĩa tại sao dòng nước lại chảy vào bên trong chiếc nhẫn...;;) ;;) ;;)....
"Mình" ở Sing đi lại = tàu điện ngầm là chủ yếu....vừa rẻ lại tiền lợi...đi êm thik lắm "bạn" ạh....Đi cứ lao vun vút í ...;;) ;;)...
"MÌnh" chả thấy Xinh bé j`.....bởi mỗi 1 khu nhà là 1 kiểu kiến túc khác nhau và rất nhiều cây khiến cho ta có cảm giác rộng lớn hơn và mới lạ hơn....
Đấy....mình hỏi "bạn" có ngần ấy câu hỏi thui....mình tìm hiểu Sing cũng ít mà...;;) ;;) ;;)....MÌnh có "dám" tìm hiểu cái mới đâu...toàn đi shoppin luẩn quẩn thôi mà...;;) ;;)....
Mình cũng biết "du lik là phải khám phá" mà...."bạn" nhỉ...;;) ;;) ;;)....\

--------------------------------------------------------------------------

Hic hic....hum nay sắp mạn hạn ở Sing nên phải trốn snag Malai 1 ngày cho đỡ bị phạt tiền.....Đúng là cak nhau có mấy tí mà 2 nước khác hẳn....:-s :-s :-s.....Bước chân sang Malai đã thấy bẩn thỉu+ toàn mọi rợ...8-} 8-} ....lại toang bà mặc quần áo váy vú che mặt đen kín mít từ đầu đến chân...hở mỗi cá mắt...như prisoner of the Azkaban lượn lỡ rập rình í....8-} 8-} 8-}....
Lại còn bị hải quan cò quay hỏi han đến mệt...:(( :((....
...Nhưng bù lại....tháp đôi Twin towers petronas đẹp vãi chấy....hoành tráng kinh...:x :x :x :x.....Thik...iu...:x :x.....
Với cả....3 anh em thử đi tàu điện ngầm của malai xem như thế nào....thì....gặp 1 anh đẹp zai nghi ngút.....thik vật ạh.....ngắm anh í mãi....đi theo anh í mãi...:)) :))....:x :x :x....Hihi....i've found my love in Malaysia...:)) :)) :))....đẹp zai ngây ngất làm trái tim tao thổn thức...:x :x :* :* :)) :)).....

Ac ac. Xung minh` miec' nghe cho lo' nghiem tuc thoi :> Lit con cung "nghiem tuc" qua' b-) Nhieu` chuyen hay ghe^, the' ma` khong ke? =P~ [-(

Vua` xem da' bong xong ha Lit :>

Nhan chuyen da' bong', xin binh` loan chut'.

Cung~ dinh gia~ tu` World Cup nhung 0 co' viec gi` lam` + hoi tiec' tiec' nen danh` xem. Y' tran nay tu* dung da' hay dot xuat ? Chay cu' vu` vu`, van~ phong thu so' dong + phan cong nhanh nhung pha chut' ki~ thuat + chinh' xac' den' 0 ngo` nen xem rat thich mat'. Tuy 2 ben co ve can bang trong toan` tran nhung nhung~ dot tan' cong cua Y' co ve sac' hon. Minh` thi` cha thich doi nao` nhung khoai' Y' hon nen co? vu~. May ma` Y' thang'. 2 ban` trong hiep phu chi? chung' to? Y' be^n` bi + chien' thuat tot hon (cho Girladinho vao` chay. khoe?) Duc tam ly' con` non, chac' dang nghi~ den' penalty nen bi rep' cho 2 fat'.

Ngay` xua Duc' vo dich tren dat' Y' (1990) thi` bay gio` den' luot Y' tra thu`. Cung cong bang`. Tran sau khong xem dc roi` :(

chán chuyện thím...vụ hay thế mà chả nhớ...mà vụ đấy có nhỏ nhoi j` cho cam...tầm ảnh hưởng lớn ra phết đấy..tỉ nhờ :))...bao công sức mấy con điên hì hục con fe' hàng tuần chứ ít ỏi j`..

Chuyện j` thế hả bọn mày....:(( :(( :((.....Sao chả nói cho tao biết j` cả...:(( :(( :((...Mới di có mấy ngày tháng mà các bạn đã bơ mình thế....:(( :(( :((.....Huhuhu....Sắp đc về nhà rùi...:x :x :x.....

Đêm qua kon có xem WC đâu...."Vượt biên" sang Malai về nhà đã là 5h sáng mệt lử lả ngồi ol tí chứ có đc xem bóng bánh j`...:(( :(( :(( :((

Ngày nào bố cũng thức khuya dạy muộn......như cứch í :(( mẹ kiếp :((

Pháp thắng
vui hơn 1 tí
nhưng vẫn thấy lòng nhạt toẹt
thất vọng tràn trề vì bạn
tao cũng ko muốn yêu đương
8-}

Pháp lại thắng rồiiiiiiiiiiiiiiii!!!=D>
Yêu Pháp nhất, lúc nào cũng yêu Pháp,
mong là đến trận chung kết , giấc mơ WC 98 lại tiếp diễn:) :)
Tôi yêu Pháp!!!

hí hí
lặp lại euro 2000 chứ :x
Pháp Ý
hôm đấy Ý thắng 1 -0 đến tận phút 89 :))
các chú đã đứng lên khoác vai nhau hát quốc ca
Pháp cho quả vào
mặt xịt ngóm nhìn nhau
hiệp phụ quả nữa
\:D/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên