..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Xí....:-s :-s :-s :-s :(( :((....
WC năm nay như....:-s :-s :-s....
2 me...WC has ended...:(( :(( :(( :((....
Hic hic....bắt đầu thấy nhớ nhà rùi....:(( :(( :(( :(( :-s :-s.....
Bố Teoku đi lâu thế....bao h thì bố về....:-s :-s....

sáng nay hẹn đi mua sách với tỉ với tịnh thế mà bây h tao mới dậy...tội lỗi quá :(....rất chi là xl bạn tỉ và tịnh nhưng mà sao các bạn k0 gọi đến nhà tớ để gọi tớ dậy....bây h biết đi mua sách với ai đây...:((

Ti thật thà thế :)) :)) :)) :)) :)) :)) Sao không nói là 2 tiếng cho nó oai :D :D :D :D :D

Kon ML làm tao với con Ti mang cảm giác tội lỗi suốt buổi sáng, áy náy vì không chờ đến khi mày đến :D :D :D :D :D

HIhi, to me, WC has't ended yet......... Love Germany :x :x :x :x :x Ballack is manly :* :* :* :* :* ( but why didn't he come to MU :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(()

hãm lắm bạn ML cho tớ với Tịnh phơi mông ở Plaza như 2 con nhà quê /:) vụ đi Sing thế nào đây \:D/ ML lên thì cho ý kiến

hí hí...đã bảo là tớ áy náy lắm rồi còn j` nữa ;))....nghe bạn tịnh bảo 2 bạn còn được các anh ở plaza vẫy chào hả...:)) sáng thế ...
còn chuyện đi sing chiều tối tớ sẽ hỏi.....ai dè các bạn xúc tiến nhanh thế..

lâu lắm mới poz đc bài :( nhớ lớp mình quá :((
wc chán thế :(( toàn nh~ đội ình chả thik thì vào là sao :(( E của tao Brazil của tao huhh thiôi cổ vũ cho Italia :x =^:^=
Tháng 7 rồi :( nhanh vãi lúa :( tao ghét tháng 8 lắm :(
mà nhìn bộ đồng phục mới tao mừng quá :( mừng cho sự đổi mới của đất nước VN mình :))
mọing bàn đi Sing cái gì thế :( cho mình nhoi với :D

Uh có 1 anh nhiệt tình vẫy tay gọi mời bọn tớ :x
Đi Sing á, 3 con điên tổ 4 định đi Sing 1 chuyến, có thế thôi :D

yêu nhất là đức, yêu lắm, cứ dính tên đức là yêu :x

đức, yêu đức lắm

Đỗ Phương Linh đã viết:
Xí....:-s :-s :-s :-s :(( :((....
WC năm nay như....:-s :-s :-s....
2 me...WC has ended...:(( :(( :(( :((....
Hic hic....bắt đầu thấy nhớ nhà rùi....:(( :(( :(( :(( :-s :-s.....
Bố Teoku đi lâu thế....bao h thì bố về....:-s :-s....

Euro 2006 đang diễn ra tại Đức ! Trực tiếp trên VTV3 ! Mời quý vị và các bạn chú ý theo dõi !!! =D>

Hoàng Mai Linh đã viết:
sáng nay hẹn đi mua sách với tỉ với tịnh thế mà bây h tao mới dậy...tội lỗi quá :(....rất chi là xl bạn tỉ và tịnh nhưng mà sao các bạn k0 gọi đến nhà tớ để gọi tớ dậy....bây h biết đi mua sách với ai đây...:((

Hí hí....đọc bài nì của kon ML buồn cười vãi soài....:)) :)) :))...Tao biết ngày mà... hí hí.....;;) ;;) ;;).....Khổ thân ML bị nhiễm cái tính này của tao....:)) :)) :))....Nhưng mà tao chỉ đi...học muộn thui....chứ đi chơi thì sớm lắm...:)) :)) :)).....

Mà bọn mày định tổ chức đi Sing àh...:eek: :eek: :eek:.....Bao h đi.....Đi đi....hay phết....iu Sing lắm í....(nếu 1 ngày chỉ ăn- ngủ- đi chơi- shopping- về nhà- rùi lại ngủ...:)) :)) :)) <~~1 ngày của tao ở Sing...:)) :)) :))....:x :x :x....
Chứ mà đi học lâu dài thì....:-s :-s :-s....
Mà bọn mày có kế hoạch từ bao h thế....sao ko rủ tao...:(( :(( :(( :((....
3 kon đi đú riêng thì nhất rùi....;;) ;;) ;;) ;;)....
Ngày mai là ngày tao hết hạn ở Sing rùi....:-s :-s :-s....Tự dưng lại mất tiền chuồn sang Malai trốn 1 ngày rùi lại về...như dân tị nạn :)) :))...:(( :(( :((.....

Hí hí...@ Bố Teoku: Uh uh...đợi 2 năm nữa....Euro bố nhỉ...;;) ;;) ;;).....

Tất cả xuất phát từ 1 buổi học Nghiêm :)) thầy khuyến khích học sinh ta đi Xing cho nó mở mang đầu óc :)) thế là 3 con điên tổ 4 quyết định lên đg`. Con điên Hiền Trang bận vi vu ở TQ nên ko đi cùng đc :D

Sing gái xấu bỏ ** không bằng mấy em ở đây. Mà mình đi xinh có thấy đầu óc mở mang chút nào đâu, ông Nghiêm bốc fét đấy. Nói chung là, cứ phải Lào, Cămbuchia mới khá lên được. Hay nếu có tiền thì làm một chuyến về Zimbabuê dã ngoại ý ;)

<---------------------- 1515 - số đẹp số đẹp

Chỉnh sửa lần cuối:
Hớ hớ Ti đi Sing ko phải để soi gái :)) càng ko phải soi trai :)) có :x ở nhà rồi. Đi Sing để thăm thú với mua sách. Thật đáng tiếc cho cái sign của TQM :)) Nước TQM ghét nhất là nước duy nhất còn lại :))

Bố khỉ, thừa tiền à mà sang Xinh đi "thăm thú". Xem thú thì vào Vườn thú Hà Nội đầy, lên rạp Trung Ương lại chả đầy xiếc thú. Mà ở đấy cũng có mấy thú đâu, à có cái vườn chim nhưng toàn chim, không có thú. Được cái chim ở đấy phong phú lém, đủ chủng loại, to bé các kiểu, cho Ti tha hồ sờ nắn bóp :)) cả vuốt ve nữa (lông mềm và sạch lắm).

Còn mua sách, chắc lại sách ấy ấy chứ gì. Xời, lại còn đọc cả ấy ấy tận bên Xinh nữa, thật là hoành tráng. Nghe nói bên đấy có kv nam, đọc xong có thể thử luôn đc :-? Mà giá cả có vẻ đắt đỏ, giá condom cũng cao, e là nếu muốn thực hành nghiêm túc và an toàn thì tốn kém đấy :-?

p.s : cái ấy ấy ti gửi hôm trước như fìu ý, thế mà gọi là ấy ấy à, mới đọc cái trang 1, chán quá k0 đọc cái trang 7 nữa, nếu cái trang 7 hay hơn thì gửi lại nhé, cám ơn ti :)

cái kế hoạch công viên nước...cái kế hoạch mà nhã bảo là nhất định phải đi...thế là lại bị dập...lần 2 rồi đấy :))....đùa có bạn nào thik đi cvn thì lên tiếng phát nhỉ....để tổ chức lần 3...xem có đi được k0 nào....

Trần Quang Minh đã viết:
Bố khỉ, thừa tiền à mà sang Xinh đi "thăm thú". Xem thú thì vào Vườn thú Hà Nội đầy, lên rạp Trung Ương lại chả đầy xiếc thú. Mà ở đấy cũng có mấy thú đâu, à có cái vườn chim nhưng toàn chim, không có thú. Được cái chim ở đấy phong phú lém, đủ chủng loại, to bé các kiểu, cho Ti tha hồ sờ nắn bóp :)) cả vuốt ve nữa (lông mềm và sạch lắm).

Còn mua sách, chắc lại sách ấy ấy chứ gì. Xời, lại còn đọc cả ấy ấy tận bên Xinh nữa, thật là hoành tráng. Nghe nói bên đấy có kv nam, đọc xong có thể thử luôn đc :-? Mà giá cả có vẻ đắt đỏ, giá condom cũng cao, e là nếu muốn thực hành nghiêm túc và an toàn thì tốn kém đấy :-?

p.s : cái ấy ấy ti gửi hôm trước như fìu ý, thế mà gọi là ấy ấy à, mới đọc cái trang 1, chán quá k0 đọc cái trang 7 nữa, nếu cái trang 7 hay hơn thì gửi lại nhé, cám ơn ti :)

Lơ mơ là cắt ~:> đấy. Ăn nói cẩn thân. :x của ng ta vào đọc vỡ mặt :))

Mệt quá, gần 1h, kì cạch thức down ảnh. Down xong roài. Ngủ ngủ.

Sing waiting for 3 con điên :D

Hả....:eek: :eek: :eek:....Chả hiểu kon gái Xinh xấu j`....:eek: :eek:...Nghe lời mấy thằng kon zai này đầu độc....tâm hồn làm mình suýt tưởng...gái Xinh xấu thật....[-x [-x [-x...:)) :)) :))....
Trời....sang Xinh lượn phố toàn gái Xinh+ gái khách du lịk mặc váy+ quần ngắn đến nửa đùi.....;;) ;;) ;;)....Mà chân bọn nó trắng khủng khiếp....dài...thon....:x :x :x :x ;;) ;;)...Thik lắm í.....Váy ngắn....mà mặt cũng xinh...Đi qua mấy kon HQ với cả Nhật Bản í....kute khủng khiếp....:x :x :x :x......HUm nào cũng phải thấy ít nhất 3 em cực kì xinh tươi...còn đâu thì...tạm đc...:) :) :)....và lũ còn lại thì váy ngắn+ chân cực đẹp....;)) ;)) ;;) ;;) ;;)....:D :D....Thik cực kì luôn....Chả hiểu xấu gái j`....:eek: :eek: :eek:....Ít ra là tao thấy ra đường tao còn thấy nhiều gái điẹp hơn ở VN....:-s :-s :-s...:D :D :D....
Với cả vườn thú SG Zoo thì lớn gấp tỉ lần cái Thủ Lệ zoo b-) b-) b-)....mà thú ở trong đấy thì....:x :x :x....Tao đi 1 ngày vườn thú mà dã hết cả chân.....:-s :-s Vef nhà mỏi nhừ.....:-s :-sIu nhất chim cánh cụt....iu lắm í....:x :x :* :*....lũn ta lũn tũn....:x :x....Đấy là còn chưa kể vườn chim Jurong với cả thế giới đại dương....:x :x ;;) ;;)....1 bể cả vĩ đại....1 thế giới cá bao quanh ta....thik...iu....:x :x....
Đi shoppin thì thui rùi....:x :x :x...Mấy chục tòa nhà....thik đi hết thì đi....Chỉ sợ ko đủ sức....;;) ;;) ;;).....Lại đang mùa sale....:x :x :x.....
Nhất là Sing lại có Ice Lemon Tea....uống ngon dek chịu đc....bị nghiện cái nước này....sao ở VN lại ko bán nhỉ????:(( :(( :((....
Những cái máy bán nước tự động....những chiều mưa....ngồi trong nhà nhìn ra ngoài trong xanh lạ....tàu điện ngầm.....chinatown....musafa....bugis....orchard...clarke quay....dhoby ghaut....OG....takasimaya....:x :x :x.....Những tiếng má phanh rít lên buổi sáng....Hic hic.....bắt đầu thấy iu iu SIng rùi...:(( :(( :(( (Đấy là tao nói ở góc độ đi du lik....:D :D :D....với 1 ngày chỉ theo 1 lik trình: Ngủ- Ăn- Đi chơi- Shoppin- (Xem film)- lại ăn- ngủ....:x :x :x....Chứ đi học ở đây lâu dài thì....:-s :-s :-s )...:D :D

Bố teoku đi Xinh rùi mà chẳng có tình cảm j` ....[-x [-x [-x.....Toàn nói vở vẩn....đầu đọc các bạn.....:-s :-s....

Nhưng mà khuyến cáo là ở đây đc nửa tháng rùi mà mới thấy đc có 2,3 anh điẹp zai...:-s :-s....Và hương của bọn Ấn Độ thì....:-s :-s :-s....hôi ngây ngất....:(( :(( Tao suýt nôn trên tàu điện ngầm khi đứng cạnh 1 thằng Ấn Độ nồng ko chịu đc.....:(( :(( :((.....

3 bạn cố gắng xúc tiến đi nhanh nhé.....

nghe như kiểu ngày mai mình khăn gói lên đường luôn í nhỉ...
THÍM:theo như vụ án mấy con điên ..là còn thiếu một mắt xích quan trọng đó là ả phạm thùy linh...ả là kẻ đã khởi xướng ra cái tên này và đồng thời góp một phần k0 nhỏ trong các vụ án ( lại bảo k0 nhớ là vụ j` đi)...thiết nghĩ thị cũng nên khăn gói theo đồng bọn để đảm bảo băng nhóm có thể hành nghề được......xin hết

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên