..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
THIỆP MỜI

Xin trân trọng kính mời toàn thể anh em bang MinhKiếm, bà con khối...Liên Minh cùng toàn thể các hảo hữu gần xa đến dự đám cưới của chúng tôi :

QuynhLan246 ^_^ Tà Thần

Đám cưới sẽ được tổ chức vào hồi 22h ngày 6-5-2006. Thời gian báo danh bắt đầu từ 21h30. Sự có mặt của quý vị là niềm vinh hạnh cho chúng tôi =P~

Nhà gái
Nhà Trai

galaxy_buttercup: uh
galaxy_buttercup: em hỏi
galaxy_buttercup: ông lân ý
galaxy_buttercup:
Anh trai: o`
Anh trai: co con trai
galaxy_buttercup: có con trai học trường mình đúng ko
galaxy_buttercup:
Anh trai: hoc ams thi phai
Anh trai:
galaxy_buttercup:
Anh trai: o`
galaxy_buttercup: anh biết nó ko
Anh trai: nh a ko biet lop
Anh trai:
Anh trai: biet mat thoi
Anh trai:
Anh trai: ma hoi lam j`
Anh trai: dinh bat coc con ong y ah`
Anh trai:
galaxy_buttercup:
galaxy_buttercup: học 12 hay 11
galaxy_buttercup: tên j
galaxy_buttercup: hehe
galaxy_buttercup: cho em biết đi
Anh trai: hah !?
Anh trai: 12 hay 11 cai j`
Anh trai: con ong y kem tuoi a ma`
Anh trai:
Anh trai: a nho ten quai dau
Anh trai: nho lam j`
Anh trai:
Anh trai: hinh nhu no hoc cap 2
galaxy_buttercup: ặc ặc
galaxy_buttercup: chắc ko
Anh trai: uh`
Anh trai: a nho hoi a hoc lop 9 no lop 7
Anh trai: hay 6 j` day
Anh trai: deo khan quan do
galaxy_buttercup: nhỡ lớp 8 thì sao
Anh trai: thi chac bay h` no 8 hoac 9
Anh trai:
Anh trai: cha biet
Anh trai: noi chung a ko nho ro dau
galaxy_buttercup: đẹp trai ko anh
galaxy_buttercup: bọn lớp em khen kute lắm
Anh trai: o` a cung 0 ro nua
Anh trai:
Anh trai: chi biet e nao xinh thoi
Anh trai:
Anh trai: con may thang nhoc con quan tam lam j`
Anh trai:
galaxy_buttercup:
galaxy_buttercup: nhưng chắc chắn nó kém tuổi anh à
Anh trai: uh`
Anh trai:
Anh trai: ong lan hinh nhu co 2 con
Anh trai: mot a thi lon roi`
Anh trai: voi thang nhoc day
Anh trai: tai co lan thay no den truong cung ong y ma`
Anh trai: mac mac ams

Cuộc điều tra đang đi vào ngõ cụt :|

Cặp giống ta0 à
Mắt mày bị sa0 đấy
Đụng hàng thế là cùng
Lolz :|

Chỉnh sửa lần cuối:
hình như cặp mày da cam à
cặp tao hơi hồng :))
mk

Ngát ơi, truyện truyền kì đừng cho superkute vào 8-}
Dồi chó với cả bún chả, sa0 lại tình ngay lí gian thế nhở :(( hipp0 ơi là hipp0 :(( Mẹ thằng Phượng lý 2:))=)) Học ap0ll0 với ta0 toàn đc tài trợ 50% vãi hàng -__-
À mà, sa0 c0n Tịnh lại cưới Tà thần rì, hay thế :)) Beauty and the Beast version.2 à :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đau đầu quá...:-s :-s :-s....

Hic, lượn lờ cảt sáng....đã đc 5 triệu...:x :x :x :x

Đỗ Phương Linh đã viết:
Đau đầu quá...:-s :-s :-s....

Hic, lượn lờ cảt sáng....đã đc 5 triệu...:x :x :x :x

Kinh, đã xin được 5 triệu rồi cơ đấy :D;;):x

OK, I've had enuf. I'm 2 stressed out & BORED. I wanna **** those teachers who gave fucking hard tests & gave me fucking low marks. This whole fucking edu system doesn't make a fucking sense. Grade grade grade all the time. I'm SO SICK!
Yes, I'm being un reasonable. Because I don't get good grades so I'm fucking every damn thing abt it.

:)| u being unreasonably unfair. U have 8 mark for maths. Its my dream. I entered class the two first periods, knowing that I would be tra tấn by that Lân wit his correcting the test, my heart pumped, sweats ran down my back, and I almost had a heart attack plus stomache. The ONLY reason was that he WOULD give the paper test. Now he made me wait till Monday. Wondering if I'm still alive.

Eh Ngân Hà có định viết tiếp truyện ko?Nếu có thì cho tớ một vai chính diện .phải hiền lành dễ thương ,tốt bụng ,v.v...nhưng số phận chịu nhiều đau khổ,rồi cuối cùng được một bà tiên giúp đỡ..Thế nhé.

Hí hí... hum nay đi gặp nhiều chuyện thật...thik thú...;)) ;))...
Giờ mình mới phát hiện ra....Hà Nội thật nhiều người hãm tài....hãm éo chịu đc...;)) ;)) ;))
Mai ở nhà an dưỡng....
Ngày kia cố gắng kon đường sự nghiệp...:)) :))

hôm nay nghe Tâm nói lại là một bạn nào đó lớp A1 nhắn mình là nghĩ games cho NHAT (mình nhớ không nhầm thì tên bạn đó là Gấu), nếu mà xin tài trợ mà cần phải nói rõ các trò chơi thì tốt nhất thì khi nào bạn đi thì rủ mình đi cùng, để mình nói về ý tưởng của mình thì tốt hơn. bạn cứ giới thiệu với họ là mình là người phụ trách gameshow (mà đúng thế thật), cần thì PM: [email protected]! :D

ak, đến bó tay cái bạn Thanh An này...:-s :-s :-s....
Ban Tài Chính và Ban Trò CHơi là 2 ban riêng biệt....tuy làm việc riêng biệt nhưng mà cũng càn có sự trao đổi cung cấp thông tin cho nhau...:-s :-s...
Các bạn phải họp bàn và nghĩ ra nội dung trò chơi của NHAT và trình bày+ báo cáo nội dung cho Ban Tài CHính để chúng tớ nắm đc tình hình và đi xin tài trợ....
Chứ đằng này...bạn ko có nội dung cụ thể( mà hình như cũng chưa nghĩ ra + họp bàn về nội dung cụ thể mà lại đòi đi cùng Ban TC để đi trình bày với nhà tài trợ....:-s :-s :-s :| :| :|......
Thật là....:| :| :| :|....
Mong bạn + ban Trò chơi sẽ họp bàn sâu hơn về nội dung trò chơi của NHAT ...:d :d

hnay vừa mệt vừa nóng vừa chán như hâm :(
lớp mình đc vào diện lớp có công tác đoàn xuất sắc heheh nếu đc thì cuối năm đc khen thưởng đc xiền hay sao ý :x có gì chi 1 ít tiền đấy rồi đóng thêm đi thăm quan ;)
đóng quỹ lớp và quỹ nghèo lần trước đi mọi ng ới :(

Đỗ Phương Linh đã viết:
ak, đến bó tay cái bạn Thanh An này...:-s :-s :-s....
Ban Tài Chính và Ban Trò CHơi là 2 ban riêng biệt....tuy làm việc riêng biệt nhưng mà cũng càn có sự trao đổi cung cấp thông tin cho nhau...:-s :-s...
Các bạn phải họp bàn và nghĩ ra nội dung trò chơi của NHAT và trình bày+ báo cáo nội dung cho Ban Tài CHính để chúng tớ nắm đc tình hình và đi xin tài trợ....
Chứ đằng này...bạn ko có nội dung cụ thể( mà hình như cũng chưa nghĩ ra + họp bàn về nội dung cụ thể mà lại đòi đi cùng Ban TC để đi trình bày với nhà tài trợ....:-s :-s :-s :| :| :|......
Thật là....:| :| :| :|....
Mong bạn + ban Trò chơi sẽ họp bàn sâu hơn về nội dung trò chơi của NHAT ...:d :d
nội dung có rồi mà. hơn nữa dù có trao đổi để cung cấp thông tin thì khi bạn đi xin tài trợ ít ra cũng phải lôi ban trò chơi vào chứ. không lôi tớ theo thì lôi anh Long con đi cũng đc mà, anh ấy là trưởng ban trò chơi thì anh ấy biết rõ nỗi dung nhất mà, mình gợi y cho mình đi cùng là bởi vì mình có khả năng nói giỏi (nhất là về những gì mình nghĩ ra) đó chứ!

ko phải thế ,ng` ta ko nghe trình bày nh` nhg mà các ấy cho bọn tớ nh~ trò chơi cụ thể sẽ có trg NHAT hiểu ko /:) chứ chả ai nghe thể lệ rồi cụ thể từng trò chơi đâu 8-} >< anh long con chuyển sang ban nội dung rồi :| trưởng ban trò chơi bây giờ là chị Dung :| có thấy nội dung các trò chơi hôm NHAT nào đâu nhỉ :|

Óe, cái j` thế??? :O :O :O :O :O....
MÌnh có nhìn nhầm ko Tỉ...:-s :-s :-s :-s...
Phụt cả nước bọt ra màn hình...:)):)) :)) :)) :))

Nhưng mà ko sao...;) ;) ;)...Tỉ mà đi thi NHAT thì lại càng hay í chứ....cả lớp mình kéo đi cổ vũ ầm ĩ...:x :x :x :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên