..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mày đi với ai đi ;;) đi tham gia cho vui hì hì :))

----------

có gì thứ 2 sẽ phổ biến rõ hơn về NHAT cho lớp mình :D :D :D

Hic, đọc bài bạn Thanh An....:( :( :( :(
Muốn khóc quá....sao mà ko chịu hiểu í của mình í nhỉ? :(( :(( :(( :-s :-s :-s

liz ơi có chuyện này ức chế lắm gọi thím kể cho

----------

tại sao tao ko bao giờ poz đc 1 bài dài quá 1 dòng :-? >< :((

Ngân Hà ơi mày thi cùng Chấu à hay là ai thế???Lớp mình chỉ có 7 thằng thui cứ cân nhắc cho kĩ nhé;;)

lớp mình ai đi thi đi mà :D hay mà :D hay cử ai đi :D

----------

@liz:dẹp thằng superman rồi cháu ạ :)) chiều nay vừa cho nó 1 trận :)) thik lắm

ờ đi đi xong bọn tao ở dưới thành lập ban cổ vũ cho
chẳng nhẽ anh 1 mà chẳng có ai
toàn bạn xinh thế cơ mà(ko nói bọn con trai)

Phạm Thùy Linh đã viết:
ko phải thế ,ng` ta ko nghe trình bày nh` nhg mà các ấy cho bọn tớ nh~ trò chơi cụ thể sẽ có trg NHAT hiểu ko /:) chứ chả ai nghe thể lệ rồi cụ thể từng trò chơi đâu 8-} >< anh long con chuyển sang ban nội dung rồi :| trưởng ban trò chơi bây giờ là chị Dung :| có thấy nội dung các trò chơi hôm NHAT nào đâu nhỉ :|
các trò chơi của NHAT sẽ có:
-dùng ghế đập nhau
-dùng gậy chọc nhau
-dùng lông gà cù nhau
-dùng chăn bông úp sọt nhau

phần thường chỉ dành cho người thua: bông băng thuốc đỏ

Mk, cái c** j` thế này????/:) /:) /:)/:)...
Này ấy ơi tớ ko đùa đâu nhớ....:-s :-s :-s :| :| :|....

chết chết xin lỗi, lúc nãy, co phim hay quá, tớ chạy ra xem, để thằng em tớ nghịch, xin lỗi các bạn nha!!!

Chúc mừng sinh nhật Vo Che
Chúc Vo Che càng lớn càng Gia nhưng lại xinh (béo) ra
Chúc Vo Che càng ngày càng... khỏe gặp nhiều điều vui vẻ
Cuối cùng
Chúc QuynhLan của tôi sớm lên level 100

Sau đây xin tặng Vo Che vài bức ảnh (có chỉnh sửa)

----------

À quên. QuynhLan này (cũng của tôi :p) đã lên level 16 :> b-)

bon chen tí
vào cmsn con em gái
vui vẻ yêu đời em nhé;)
.......
quà để sau:p

ChÚc mỪng sInh nhẬt v0i c0n cỦa nhÃ
ChÚc v0i c0n lÀm vIỆc tỐt Ắt sẼ cÓ thƯỞng :)):p

Truyền kì chapter two

Sau 1 hồi hăm hở lên đường....

Nhã Nhã ngáp ngoải, con ruồi bay ra bay vào đc gần 3 lượt mà vẫn chưa ngậm mồm vào " Khiếp, cái rì kinh thế này", Nhã nhã hét lên và nhổ ra mấy cái chân ruồi. Tịnh con cười tủm tỉm. Nhã Nhã cốc đầu Tịnh " Chán quá, hát thử tao nghe coi ". Tịnh :-s " mà k0n hông bít hát ". Nhã Nhã gừ cho nó 1 phát vào người, Tịnh đc gãi ngứa sướng hí lên như ngựa :)), mỗi tội hí rõ tởm.

Đang ngêu ngao " Đêm nay em mơ về L.... ", chợt Nhã nhã giật mình làm c0n Tịnh cũng nhảy lên chổng vó. Từ bụi cây trên cao, 1 người áo đen mặt nạ nõn chuối nhảy xuống với cú nhảy 3 vòng trên không thật điệu nghệ " Ôi, khinh công người này thật kì diệu, ta phải thỉnh giáo mấy đường :-? ", con Tịnh cũng đang há hốc mồm, trùng ý nghĩ với sư phụ.

Nhưng 2 người đang tha hồ mà mơ thì BỊCH ! Anh khinh công đáp đất = cả cái mông rất là bự í. Cụt hứng, Nhã Nhã ngáp :)|, lại ngáp chứ còn rì nữa. " Thằng điên, phắn, tránh đường cho voi tao ", lại được thể cái mặt nạ nõn chuối làm cả người cả voi đều cười ra nước mắt. " Hứ, ta là đệ nhất thần công Superkute, ngươi là kẻ nào mà dám tự tiện tới đây ". " hí hí superkute ạ, anh cho iem xiem mặt cái ;;)" " Đồ phải gió, người ta kute thế này sao có thể tự tiện cho kẻ phàm trần chiêm ngưỡng dung nhan cơ chứ :embarasse " " Mẹ, mày k0 phàm trần thì nhân trần à, xấu bỏ mẹ lại còn lắm mồm ".

:| Spk choáng, từ thủa bé chàng chưa bị me. con nha` nào chà đạp lên nhân phẩm như thế, chàng bèn dơ cao tay " Kẻ lạ mặt kia, hãy chờ đón thế võ tí ghẻ của ta " ":)) êu mày, võ tí ghẻ là sao, tí ai ghẻ? " " Hóa ra ngươi cũng là đồ phàm phu tục tử k0 biết ngoại ngữ a`, tí ghẻ là hổ, võ tí ghẻ là võ hổ đó :)>- " " Chà, biết cả tiếng anh cơ đấy, võ hổ à, chờ xem "....Nhã nhã cười tủm cười tỉm nghĩ bụng ;;)

Hết, hehe, tao chả nghĩ ra cái rì cả, viêt ra cho vui, con Ngân hà viết thì cứ viết thoải mái k0 cân ghép chuyện của tao vào đâu :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ đấy là ý đồng chí muốn cho súp bơ kiu vào nhá, há há, đc lắm, chờ đấy
ngày như cìu ý, với Lân như mứt, may quá cuối cùng ta cũng thoát đc môn Toán :) mk 7.3 cả năm, biết là khìn lắm, cấp 2 tréo bao h có chuyện dưới 9.0, mà thôi kệ bỏ đời, 2 ngày học Lý, nốt thứ 4 là giang cánh vẫy vùng, Maple với Truyền kì vãi đạn...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sa0 thằng teoku lại xóa bài teo, tại con Ngân Hà nó nhờ tao poz 1 bài rì cũng đc ngay sau bài nó đây chứ :))

Sặc, cái ảnh rõ ...sặc. Kinh vãi lều. Mà hình như voi này là voi đực :-? 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên