..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)):)):))con Liz hay phết nhỉ :)) sáng quá rồi đấy :))
có năm nào Anh1 thế này ko cơ chứ =)) :)) :))
tình hình chắc tối nay tao chết :-s sẽ hi sinh huhuh :((

thím bị làm sao hat thím..tình hình là rất bóng sáng..

tớ vừa chạy sang hàng xóm chơi 1 tí..thế mà về đã thấy anh già ngồi chat với anh ta bét nhè..chat với cả thím mới hay chứ..8-}..sợ quá..

ơ mai nhiều bài quá..:((

Buổi trưa gặp mà Mtrang anh 1 ở bến xe, cùng với 1 chị nhìn vừa yêu vừa cao vl:x8-} Bà trang cao hơn tao 5 xen mà bà kia còn cao hơn bà trang8-}
Mà cái quan trọng là:)) bà í là chị họ bạn Phan mới chết chứ:))
Ko ngờ bạn Phan có chị sáng thế:)) 11 anh 1 cơ mà:)) buồn cười chết đi đc
Chị nó hình như nó giỏi lắm hay sao mà tao bảo nó mấy môn ''đc'' 3 phẩy bà í ngã ngửa ra :))
Chết cười:))

có nghĩa là chị họ thằng Phan tưởng thằng Phan học giỏi :)) :)) :)) thik nhỉ :)) :))
hn đi học vui thía :))
họp đoàn 3 tiết =)):)):))
độ này topic lớp nhạt nhòa quá :(
chúng mày có chuyện gì để nói ko :-? :-? :-?

ờ..nhạt thật..:|..

sắp đến thứ 4 rồi anh em các bạn ạ..:)..

các bạn có ý kiến bình phẩm gì không..:)

thứ 4 còn thực hành tin từ 3h30 -->4h30 nữa đấy :)) :)) :))
ktra Văn :)) chắc chắn lần này sẽ chặt đây :| :) :)

cho cái account đi

tớ là chị của bạn Nam của ấy đấy

các bạn đang học tin còn tớ và anh em nhà tớ cũng đang học tin

bạn thủy có nik chat ko
add nik tớ đc ko :''khicodonemnhoanh1990''
ok

hix
con này deeply in love with Nam rồi :))
sướng thế :))

ĐỌc bài TQM buồn cười vs :)) :)) :)) :)) :))
Không ngờ em Nam nhà mình hot đến thế 8-} 8-} 8-} 8-}
Mà em này là hot girl Trần Phú đấy, chú Nam có phúc ghê :D :D :D :D :D KO hiểu 2 bạn quen nhau thế nào, hôm nay hỏi mãi mà em í kín miệng chả nói gì cả :-s :-s :-s :-s :-s :-s
Cái đoạn của Ti thì nghe cứ lởm lởm, có vẻ ko phải là em THư :| :| :| :| :| :|
Hôm nay toàn được nghe kể chuyện bf với gf, hay vãi soài :)) :)) :)) :)) :))

chúc mừng lớp mình <...> :x :)) :))
may sao tao và con liz lên vừa kịp lí do lại thực mà chính đáng :x họp đoàn :x mà họp thật mà :D
lớp mình vô đối quá đấy :))
mai có phải học GDCD ko mọi ng :-?
mà chuyện em Nam với bạn Thư là thế nào :-?
tao độ này chả đc chúng mày nc gì cả :| chả update đc cái gì :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
sao có chuyện hay thế này mà chẳng ai lớp mình thèm post bài..tao lâu không vào nên chẳng hỉu cái mô tê gì..:((..lại còn ở lớp chẳng ai thèm mở mồm nói câu nào chứ../:)..

tao mà không lên hao chắc chắn cũng không bít chuyện gì đang xảy ra..

câu chuyện hôm qua xảy ra là 1 câu chuyênh buồn..và nó sẽ còn được tiếp tục trong ngày hôm nay..:))..:x..

à mà thông báo với chúng mày tin vui là tao đã đạt được học bổng 75% của 1 số trường..cùng chung vui với tao còn có 1 số bạn khác như em Thủy Tỉ Hà..:D..

và thông tin cũng hay ho không kém Kún và Chấu của chúng ta cũng đã đạt được 1 số học bổng của 1 số trường công lập bên singapore..:))..

mo kính báo..và chuẩn bị tao đi thực hành tin đây..:p..

đang xài mạng chùa ngay giữa sân trường..;;)

Nam sinh năm 1991 hả bọn ấy thảo nào N kể cho tớ là đc các bạn quý lắm

Kính thưa các bạn,

Hôm nay tớ có đôi điều muốn góp ý với tất cả chúng ta trong việc post bài trong topic này. Điều đó bắt đầu từ việc hôm qua mẹ tớ hỏi tớ 1 số chuyện rất là xxx của tớ nói riêng và các bạn lớp ta nói chung. Tớ thực sự khá bất ngờ khi thấy mẹ tớ biết khá nhiều chuyện. Theo lời mẹ tớ bảo thì là “từ các bác phụ huynh khác”. Điều đó đặt ra suy nghĩ, tại sao, tại sao “các bác phụ huynh” lại biết nhiều chuyện như thế. Theo suy luận của tớ, có 2 cách : “bác” ý xem trên HAO hoặc 1 bạn nào đó trong lớp nói với phụ huynh của bạn ý. Nói chung tớ nghiêng về HAO nhiều hơn vì mẹ tớ chỉ nói qua qua mấy chuyện chơi bời được nói tới ở đây chứ những việc ở lớp không đả động nhiều lắm...

Chính vì thế tớ xin được nhiệt liệt góp ý các điều sau đây
• Không viết bài về những vấn đề xấu của lớp (VD : ...) vì những cái này chẳng ai muốn khoe cả.
• Lớp ta có nhiều cái tốt cần được tuyên dương, vì vậy đề nghị các bạn tập trung về những mặt tốt.
• Dùng từ ngữ một cách phù hợp với phong thái 1 học sinh.

Hi vọng nếu thực hiện các phương án trên thì các bậc phụ huynh phần nào sẽ hiểu cho con em chúng ta. Rõ ràng chúng ta là những người con ngoan, trò giỏi, có nhiều điều tốt chứ không phải cái gì cũng dở, cũng xấu.

Từ giờ khi viết bài ở đây, xin hãy nghĩ là không chỉ có chúng ta, không chỉ có các anh 12Lý :)D), không chỉ có các bạn lớp khác (những người có :x với lớp mình) mà còn có cha mẹ chúng ta, và thậm chí các thày cô giáo cũng đang đọc và cười thầm "à, hoá ra là như thế >:)" (không bít thày cô nào :p)

Xin được dừng phím ở đây. Mong các bạn đọc và hiểu cho những suy nghĩ của tôi, nếu có gì sai sót xin nhẹ nhàng góp ý. Xin cảm ơn !!!

TeKuMo kính bút !!!

Ktra xong văn nhẹ cả đầu óc:D
Các bạn nói j có vẻ hay thế, ai kể tớ nghe zới:(
Phải thực hành tin ngày thứ 4 duy nhất đc về sớm thật là ức chế::|
Pendejo:))

Very Quẩy ;;)

ôi hay quá hay quá hôm nay có chuyện quẩy quá :))

Tớ đi đường gặp 1 anh rất đẹp trai, sành điệu chơi đồ hiệu. Mọi người có biết là ai không. Đó chính là Niuton Minh nhà ta. Đeo kính đen b-) mặc quần áo híp-xở-hop cưỡi đi-lan đèo 1 em rất là điệu. Anh phóng vèo qua mặt tớ, rất nghệ sĩ. Và anh đâm vào chiếc xe rác, cũng rất nghệ thuật. Đó chính là anh, dân chơi thứ thiệt - Niuton :)>-

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chào các bạn, thỉnh thoảng lên chơi tí nhỉ. Tình hình là thế này.
1. Hôm thứ hai vừa rồi tui bị mất thước kẻ một cách rất là mysteriously(cái thước kẻ có khắc chữ Zero màu đỏ ý). Bạn nào biết gì bảo cho tui với nhé. That ruler is my life! Thank you.
2. Kiểm tra văn xong rồi, vui quá. Bài làm khá tốt. Thực hành Tin cũng vui nữa. Tin mới update: đã finish bài 4. Đơn giản hơn chính mình tưởng.
3. Chuẩn bị post ảnh MS lên như đã hứa với các bạn hôm nọ. Chờ nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên