..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oép
chả bít post j`
ghé qua cám ơn thằng tê cu mờ hôm qua lấy bài cho tao
:D
hề hề

1. Bài Hóa của có dở hơi lắm, ko cho số oxi hóa thì là chất nào mà chả được.
2. Dô giỏi quá nhỉ, giải được rồi cơ đấy. Congrats. Còn mọi người có ý kiến gì ko?
3. Tui nói "gamers", chứ không phải là "đã 1 lần chơi game". Mà Cám chả "định" chơi Sims 2 là gì. Mà có chơi Star Wars- Knight of the Old Republic ko tao bán rẻ cho.
4. Thủy hạn chế chơi MS à? Buồn quá nhỉ. Hôm qua vừa mua được cây cung Ryden lvl 30, 85k. Chắc ko có dịp khoe rồi.
5. Rủ mọi người chơi FlyFF đây. Chơi thì vào đây: english.flyff.com nhá

Ryden hồi trước có 2 cây, chờ mốc mắt chả ai đến mua, bán 1 cây 70k, 1 cây vào shop. Đang có cái Vaulter 2000 lv 40. Chắc cũng shop nốt :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
có 1 việc cần phải bàn chúng mày ạ
:(
theo như thông tin mờ ảo ảo tao đc biết thì hình như lớp mình sẽ bị đổi chủ nhiệm vì cô hạnh hay ốm quá :(
chắc chắn chúng mày ko muốn điều này 1 tí nào đúng ko :( có thể nhiều lúc chúng mày ko quí cô lắm nhưng tao dám chắc cô là 1 chủ nhiệm hiền ( nói chung là so với 1 số hổ báo khác thì thế là hiền rồi :( ) liệu có ai dễ dàng tin lời chúng mày ốm này nọ hay đau này nọ mà ko vặn vẹo gì như cô ko :( liệu có ai dám nâng điểm cho chúng mày để đc hs giỏi như cô ko :( thử hỏi có ai ko abc gì nặng nề quá với chúng mày khi bị điểm kém hay này nọ ko ( có thể sẽ gọi điện về nhà nhưng thế còn đơ đỡ hơn so với KH cảu bọn A2 :( )
hic ... lúc cô ốm lớp đc chơi thì vui thú thật đấy :-?
nhnưng cô mà nghỉ hẳn ko dạy nữa thì lớp mình hơi buồn đấy :( sẽ có 1 ng khác hổ báo hơn cô vào :(( và A1 sẽ chả còn là A1 nữa :( sẽ ko đc MS nhiều ko đc bùng nhiều ko đc abc này nọ :( nói chung có nhiều cái thiệt hơn khi là cô hạnh chủ nhiệm :(
các bạn nghĩ cách gì để níu kéo cô hạnh phát nhỉ :-? :-? :((
tao thì tao thấy đau điếng cả ng khi biết tin đấy :D :p :( nhưng cũng buồn thật :(
tự dưng thấy tầm quan trọng của cô budo quá :( yêu cô thế ko biết :x mặc dù nhiều lúc cô hơi abc abc :-s

Lập 1 tổ chuyên chăm sóc cô, phục vụ tận tình chu đáo 24/24. Hàng ngày mỗi tổ phân cử đại diện đến đường sữa, cam quýt, mít dừa... Đồng thời phát động chiến dich "Hoa điểm tốt" (8-}) để cô vui (8-})

Đùa tí nhưng mà công nhận đổi CN thì thật là chán...hán...án...n... Lấy đâu ra nhưng khoảng thời gian vui vẻ (bro+VL+chơi các thể loại trò chơi), học hành thì nhẹ nhàng, tổng kết thì bay bướm. Mà ai đề xuất cái ý tưởng quái quỷ này thế, đợi tao chát với thày Điện hỏi xem sao...

Hay là tin của 2 gấu là tin con vịt...ịt...t ??? :-?

không đổi đâu :(:)(:)((
chỉ có lớp văn đổi thôi mà , nhỉ :D?

Nghe tin con gấu thì đau điếng người, còn tao thì rét buốt hết cả sống lưng.....:(
Đơn giản tao nghĩ ngay đến ''Mr London hằng yêu dấu của chúng mình'':x8-}
Cô hoá thì cn hóa 2, cô lý thì cn lý 2, cô văn thì cn 11 anh 2, các cô dạy anh còn lại trường mình thì hầu như đều cn 1 lớp nào đấy:-?:-SS
Hic, còn ai thích hợp hơn:(8-}
Người thày giáo dạn dày kinh nghiệm với trên 25 năm tuổi nghề?8-}
Người thày giáo mẫu mực khiến học sinh cho tiền cũng ko dám đi học muộn?8-}
Người thày giáo mà nắm mơ đến là tao thấy ngày hôm sau đầu óc đau ê ẩm?8-}
Người thày giáo ấy........
Vâng. Còn ai nữa......
Ko LÀM GÌ THÌ TAO VÀ BỌN MÀY SẼ CHẾT
Ko thì sẽ chết đấy
thật đấy:(
Cô Hạnh ơi con yêu cô lắm, con yêu cô như chưa bao h yêu ai, con yêu cô như con yêu mạng sống của con
Mỗi lần cô bục con có thấy vui vui vì ko fải học, nhưng bù lại con thấy thương cô(thật đấy) tuổi trung niên là dễ bị bệnh hiểm nghèo nhất, hơn cả tuổi già

Chúng ta làm j bây h? À tao nghĩ ra rồi, thứ 2 nhất định lên làm presentation thật hoành tráng, phải cố.....cố lên
Cả lớp mình hôm đấy, đừng tỏ ra là biết tin j cả
Cứ giả vờ như bình thường
Cô bảo cô gọi for random mà cả lớp giơ tay cho nó hoành tráng vào, cho cô sướng
Dù có thích hay ko thì vào thời điểm xương máu nóng bỏng này thì 1 tiết học hay có thể đem lại nhiều ngày party mơ ứơc
Anh 1........Go!!! Yêu Hạnh!!! Yêu những giờ học Hạnh!!! Phát biểu ý kiến''xây dựng bài''!! Chuẩn bị bài ở nhà!!......tuy toàn những cái chưa bao h mình làm đc, dù chỉ 1 lần cho cô vui
Nhưng bây h thì ta fải sát cánh bên nhau
Thứ 7 mai bàn tiếp nhé
Bây h tớ đi học bài:x
Vì ngày mai tươi sáng:x cho tất cả chúng ta và con em chúng ta:)):x

Chỉnh sửa lần cuối:
hic
nhiều khi budo hổ báo thật đấy :(
nhiều khi cứ đòi trả bảng điểm về để hs die thật đấy :( nhưng mà dù sao budo của chúng ta vẫn còn tốt chán :(( :x :x tự dưng tao yêu budo lắm chúng mày ạ :(( huhuh
tin vịt gì:(
thấy mẹ tao bảo tao thế :( mà chúng mày đừng đi nói lung tung ko mẹ tao lại cho tao ăn b-( vì tội bi bô :(

ớ ớ..hớ hớ..8-}..8-}..:-s..

thật là vui thú khi người thầy giáo mẫu mực ấy..chủ nhiệm..8-}..tao chết đây..

ơ nhưng mà thứ 2 thì present cái gì đấy..hôm trước cô nói tao không nghe..:-s..
mà còn kt toán nữa nhỉ, tuần này kt lắm thế..:-s..thứ 4 kìa..8-}..

chán chuyện..

thay chủ nhiệm thì tao bay luôn đấy..siêu nhân lắm rồi..
mong là tin vị..ịt..t..t

Thôi rùi bố ạh...người thấy giáo mẫu mực ấy mà chủ nhiệm lớp mình thì coi như là chết kon với bố rùi...huhuhu....ko dám nghĩ đến nữa...:(( :(( :(( :((
Budo ới, bọn kon iu cô lắm, iu vl luôn...Bi h chắc hum nào cả lớp phải kéo đến thăm cô và dùng cả chiến thuật...khóc lóc thảm thiết nữa...Nước mắt kon gái là...hí hí...phải bít...;;) ;;) ;;)
Chán vl...Càng ngày càng chán...Ôi cái khóa Anh1 biến thái nhất trong lịch sử Ams...:-s :-s :-s :-s :-s :| :| :|

Ngày mai là chủ nhật....sắp có chuyện hay rùi....sắp đi thác loạn rùi...;;) ;;) ;;) ;;) ;) ;) Thím ơi...em hứa sẽ...giữ mình...dù có thế nào em cùng cố phone về cho 1 thím 1 tiếng...dù rất mong manh...có j` mong thím cứu giúp em...:)>- :)>- :)>- :)>-

hic trúng gió độc đau hết cả ng` :(( huhu chỗ nào cũng đau :( lại còn bị thằng teo ku b-( nữa chứ :(( chết mất :( may mà ko cười ko thì méo mồm :(
về nhà mệt vãi soài :( hic hum nay mẹ đi ctac nhưng bị mệt đau ng chả thác loạn đc ở đâu gì cả :(( :(( :((
to liz: thím sẽ đến cứu cháu :)) cháu ko nhớ thím bay đc à :> :)>- :)) nhưng cố nói đang ở đâu nhớ :)) thím ko có bluetooth đâu mà dò đc heheh :D

Hehehe, nhưng em chỉ sợ...lúc đấy...rượu bia vào...ko giữ được mình...em ko kịp nói địa điểm cho thím...chỉ thở ra được câu:"Cứu em với thím ơi!!!"...thì nhất...:)) :)) :)) :)) :)) :)) ;) ;) ;)

Tớ yêu thày giáo mẫu mực.......hic hôm nay vcl, mà hôm nay anh í cũng khá hiền các bạn ạ
Chán, thời tiết thay đổi, hình như đứa nào cũng mền mệt, chán thí mồ
keke hôm nay trông 2 gấu......khang khác;;):))

khác cái b-( í :)) chả hiểu khác gì :)) b-( con nhã bi giờ :))
hic
mệt vãi soài huhuh :(( mà ngày mai ngày kia bao nhiêu việc phải làm :(( chết mất hic :((
ở nhà 1 mình :( vừa đói ( nhưng chả có gì mà mệt chả muốn mò xuống nhà :( ) vừa chán vừa mẹt vừa buồn ngủ ( đang ngủ thì con liz hâm sms bực cả mình :(( dek ngủ đc nữa :| )

hôm nay vừa MS với htrang, bác niwton và tao mới có pet mới là hoàng hóa 2 chúng mày ạ

thằng hoàng nói : i am a pet
tao nói : u r the most intelligent pet in the world
thì nó cho tao ngay 1 câu : nói cái gì thế ko hiểu
làm tao pó tay nó luôn

nó làm pet nhanh ko thể tả, tao mới đánh xong là nó đã nhặt hết cả đồ, kinh thật, thím ơi, con mong chờ ngày thím MS lại để mình cùng đi với nhau

hôm nay trả sử, bài sạch đẹp thế mà vẫn 9 chán chả muốn nói

MS tiếp

Gấu đã viết:
khác cái b-( í :)) chả hiểu khác gì :)) b-( con nhã bi giờ :))
hic
Keke, ko khác thì sao fải abc loạn cả lên thế;;) Người bt thì có bao h thế đâu:))
Keke thôi tớ đùa nhờ, bạn gấu nhờ:))

Nguyễn Minh Thủy đã viết:
hôm nay vừa MS với htrang, bác niwton và tao mới có pet mới là hoàng hóa 2 chúng mày ạ

thằng hoàng nói : i am a pet
tao nói : u r the most intelligent pet in the world
thì nó cho tao ngay 1 câu : nói cái gì thế ko hiểu
làm tao pó tay nó luôn

nó làm pet nhanh ko thể tả, tao mới đánh xong là nó đã nhặt hết cả đồ, kinh thật, thím ơi, con mong chờ ngày thím MS lại để mình cùng đi với nhau

hôm nay trả sử, bài sạch đẹp thế mà vẫn 9 chán chả muốn nói

MS tiếp

hô hô, thế là em có giữ đúng lời hứa với budo là MS 15ph, chat chit 5ph mỗi ngày không hả Thủy..:))..không là chị mách cô giáo Hạnh đấy..:>..

hí hí..tèn tén ten..la là la là lá lá la la..

phởn vãi hàng..:))..cố gắng phởn nốt ngày hôm nay..:))..

tuần sau kt dồn dập rồi..8-}

Vậy là kết thúc 1 ngày thác loạn mệt phờ,kết thúc 1 ngày đi thác loạn với 8 thằng zai mà mình là đứa kon gái duy nhất:)-s :-s :-s :)) :)) ), kết thúc 1 ngày có bạn zai mà "anh anh em em" ngọt sớt....trở về an toàn...lành mạnh, ko sao cả, người còn lành lặn, ko "mất cái j`"hí hí;;) ;;) ;;) ...:)) :)) :)) :)) :)) :))
Em đã về rùi thím ạh,anh Boa ạh...;) ;) ;) ;)
Hum qua 2 người này cứ làm như mình sắp đi vào chô chết....sms loạn cả lên...bực cả mình...:-s :-s :-s :-s Bi h thì ko sao rùi nhớ...;) ;) ;) ;) Được chưa...??

hí hí, lít kon bi h còn vượt mặt cả papa thế này à..:))..

chết, thế trong lúc say đã kịp abc gì chưa..;;)..hé hé..

ôi, còn đâu là con gái tôi nữa..:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên