..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
keke thấy Hà Ngân lại còn anh 1 mình cứ tưởng con ngân hà giở trò quẩy:))
nick nó là gigabyte_zz chị ạ
ngồi đây chán quá:(

hn đi học quẩy quá :)) :)) :))
vừa vui :D vừa chán :( vừa sướng :)) vừa điên 8-}
và hôm qa có 1 đứa bạn con Liz kêu tao đầm đầm to cao mới sợ chứ 8-} mắt mũi kiểu dek gì ko biết :)):)):)) thằng này phát ngôn cái câu trí tuệ làm lúc con liz kể cho tao ... tao đang ngủ tỉnh ngủ luôn :)) :)) :))

Hi everyone. Long time haven't post. Miss u guys.
I'm doing some surveys about the game playing in our class. Would u be so kind as to help me? After all we are class mates, and it's about u also.
Who has NE comments, or sees NE thing that need modification, plz tell me, OK?
1. People in the class that can be classified as "gamers":
Phan, Nam, TQM, Tùng, Ngân Hà, Hiền Trang, Thủy, Cám/Gấu/Thím, Mo, Long, and I
Addition? Correction?
2. People in the class that play Maple Story:
Phan(confused player), Ngân Hà, Long, TQM(chilling out), Thủy, Hiền Trang, Minh(active)
Addition? Correction?
Also today I want to introduce a new type of "code". Try decoding this. If u can then u r smart(or lucky) enough to receive a complement.
9874123-98741236-1475369-987412365-74178965453-14863456-789852-7412369-74123-14863456-789852-852-98741236-1475369-987456321
There, the "-" means a space.
Hint: use your calculator.
Good luck.

này này

mày định present cái thứ game giếc điên khùng này à

tao là tao cấm, thử present xem coi, ăn đập của tao là cái chắc

bọn may` ơi, cho tao hỏi phát :D:D
có đứa nào biết điện thoại thằng Chấu, thằng Nam ko, tao đang cần gấp :D:D
Thks trước :p:p

ôi lạy bố Newton đừng lôi con vào ạ :( con dạo này có chưoi điện tử đâu :| mày linh tinh mrs ass b-( tao chết :|

tao cho mày số thằng Nam rùi còn gì tùng :D

ra cái gì cơ câu bài có qá trắng trợn ko nhỉ ? :)) :))

đang ngồi học thúc sinh từ biệt thúy kiều :x :x

người lên ngựa kẻ chia bào

rừng phong thu đã nhuộm màu quan san

dặm hồng bụi cuốn chinh an

trông người đã khuất mấy ngàn dâu xanh

người về chiếc bóng năm canh

kẻ đi muôn dặm 1 mình xa xôi

vầng trăng ai xẻ làm đôi

nửa in gối chiếc nửa soi dặm trường

lòng mình cũng đầy tâm trạng nên hy vọng học bài sẽ vào nhanh hơn 8-} 8-} 8-} 8-}

mai lại học hóa, mong là chưa trả bài kiểm tra ko thì chắc sẽ có 10A1 từ biệt Minh Thủy vào ngày thứ 2 rồi :(( :(( :(( :(( :(( :((

nếu thời gian có quay trở lại , thì chắc chắn mọi thứ đã khác nhiều rồi, mình sẽ ko như thế này

tính ra là sắp thi Olympic, nhắc để mọi người không quên là mang 20k đi đóng tiền lệ fí thi cử nhé :> :> :>

từ bây h chắc tao sẽ ko MS nữa đâu, ngồi mà cày EXP với Olympíc, ko hiểu là có xong ko 8-} 8-} 8-} 8-} hôm nay làm bài anh khó lòi mắt, tao được 80% 8-} 8-} 8-} 8-} đấy là đã đi hỏi bài rồi đó, ko thì ko hiểu là bao nhiêu đây :)) :)) b-) b-) (mà nói thế chứ sao mà làm được)

thứ 4 các bạn nhớ đi thực hành tin, ko phải ở Mega đâu nhé anh TQM nhỉ :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

thôi tớ đi học tiếp đây, chào mọi người nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
thủy độ này chăm chỉ thế cháu :(
thím thì đang tâm trạng dek học đc cái gì cả :((
đêm nay lại thức học bù vậy :(
văn với chả vẻ như b-(

Phan, Nam, TQM, Tùng, Ngân Hà, Hiền Trang, Thủy, Cám/Gấu/Thím, Mo, Long, and I
Addition? Correction?
Phan(confused player), Ngân Hà, Long, TQM(chilling out), Thủy, Hiền Trang, Minh(active)
Addition? Correction?

Phan, Nam, TQM, Tùng, Ngân Hà, Hiền Trang, Thủy, Cám/Gấu/Thím, Mo, Long, Minh + Trung + Tơ 2 ( :)) ) + Lít + ... rồi thì Nhã, Tịnh, Mỹ Dung... ai cũng ít nhất 1 lần dính "chàm" :))

Phan(confused player), Ngân Hà, Long, TQM(chilling out), Thủy, Hiền Trang, Minh(active) + Tùng

3. VLTK nè
TQM, Phan, Tùng

4. GB nè
TQM, Tùng, Nam, Trung, Phan, Tanh, Tơn ... ( Nhã, Tịnh :)) )

5. Các game off
như trên bổ sung thêm Tơ 2, Mỹ Dung... :))

Có chuyện j vô lý hơn, phải làm cái mình ko muốn thì chớ lại còn fải trả tiền cho nó8-}
Nhã là gamer á, mày daydream đấy à........trừ phi mày tưởng lên hao là chơi game thì thôi ko fủ nhận rồi:))

MS tao cũng chơi mà :)) đang có í định quay lại sau 1 thời gian dài dài vắng bóng :)) :)) :)) định lấy 1 con của thằng bạn tao nhưng là boy :( lv 20 còn job là gì quên chưa hỏi :D bạn í tốt lắm ;;) cho ko tao =)) :)) :)) chả b có nên đón nhận lòng tốt đấy ko :))

Có chuyện j vô lý hơn, phải làm cái mình ko muốn thì chớ lại còn fải trả tiền cho nó
Nhã là gamer á, mày daydream đấy à........trừ phi mày tưởng lên hao là chơi game thì thôi ko fủ nhận rồi
Đầu năm tập quân sự, TQM, Tùng, Nam, Phan (Tanh, Tơn ???) cả Mo nữa (k0 có Trung do bận bro) ra C8 chơi, Nhã chả dùng nick hudsein gì gì của bạn bắn GB còn giè nữa, vừa bắn vừa ra ngoài chát, toàn thua thôi b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì đấy nhá, nick éo có phải mượn, chơi ko biết chơi toàn thua phải ra chat chit,
Thế thì gamer bằng niềm tin à:)):))

Nhã đã viết:
Thì đấy nhá, nick éo có phải mượn, chơi ko biết chơi toàn thua phải ra chat chit,
Thế thì gamer bằng niềm tin à

TQM đã viết:
Phan, Nam, TQM, Tùng, Ngân Hà, Hiền Trang, Thủy, Cám/Gấu/Thím, Mo, Long, Minh + Trung + Tơ 2 ( ) + Lít + ... rồi thì Nhã, Tịnh, Mỹ Dung... ai cũng ít nhất 1 lần dính "chàm"

Này thì 10 kí tự

nói như teo ku thì ai cũng đã chơi mày à :)) chơi trên cp có tính ko :))
lớp mình ai chả chơi mà nhã
gamer thì có sao đâu :))
càng thấy bộ mặt A1 chứ sao :p

bây h tao đã đặt ra những chỉ tiêu mới cho việc MS của tao :)) :)) :))

theo như thông lệ, tao cứ chơi chứ ko có những thước đo cụ thể gì cả nhưng bây h tao đã thay đổi, làm gì cũng nên có thời khóa biểu hay những mục đíck khác nên : 8-}

mỗi ngày tao chỉ chơi MS sao cho lên 10% thôi b-) ;;) :) 8-} nói thế chứ cũng khá lâu, 10% của tao là 19 000 EXP, mỗi con tao giết được 65 EXP nên tao phải giết, chờ chút lấy cái máy tính đã :)) :)) :)) giết khoảng 300 con thôi, nhanh mà :)) :)) :)) :)) :)) :)) đấy chỉ nên thế thôi các bạn nhỉ :)) :)) :)) :)) :))

thôi tao đã lên được 25% vào đây post bài cho nó phấn chấn tinh thần rồi tao đi học hóa đây, ko thể để tình trạng môn học nào của tao cũng như môn Tin được :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) cả hóa, lý, toán đều như tin ;;) có ai như tao trên đời này ko cơ chứ :)) :)) :))

hôm nay ko có bài Sinh, Hóa tao sẽ ngồi học để làm dãy biến hóa ABCDXYZ của cô 8-} 8-} chả hiểu có làm được ko cơ chứ :)) :))

tối qua sau khi xem cuộc chiến chốn thâm cung, gọi tắt là War and Beauty :)) :)) tao đã lôi sách văn ra học :> :> thực ra tao học từ trước đấy (từ 9h cơ) nhưng do điện thoại qá dồn dập + thằng cháu tao gọi đến để tâm sự nên tao mới chỉ thuộc được 8 câu thơ thôi :)) :)) :)) :)) :)) .Ngồi cày EXP với môn Văn tao đã mất hơn 45' để học hành trôi chảy 8-} 8-} tính ra là cũng được 15% chứ có ít ỏi gì đây cơ chứ :(( :(( :((

Nhân thể tặng các bạn 1 số câu thơ thằng bạn tao nó cho :

Cày MS đang buổi ban đêm

E Xờ Phê thánh thót như mưa ruộng cày

Thôi chào các bạn nhé, chúc các bạn vui vẻ, tớ đã post rất dài và đã đưa topic lớp mình lên trang nhất rồi đó

vỗ tay =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên