..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hello các bạn, sau 1 thời gian vắng bóng, Voice Of Bi <Bỉ ;;)> Stories has come back, oh yeah ;;). MC Bigger sẽ là dẫn chương trình hôm nay :x
Số trước chúng ta đã đề cập đến câu chuyện bigger bí hiểm của thầy Lân và câu chuyện về thằng bé ngu sống ở trang trại để con la abc cái xyz của nó ;;) Tuần này, chúng ta sẽ cùng nhau theo dõi 2 câu chuyện tiếp theo:
Chuyện 1 là 1 chuyện sưu tập đc trên topic 11a2 :)
Trong một ngôi nhà vào buổi chiều có 1 ông bố chồng đang ngồi đọc báo và cô con dâu đang hì hụi lau nhà,trên mình là chiếc áo cổ siêu rộng. Ông bố chồng thấy vậy liền dừng đọc báo và mắt cứ thế soi vào bên trong cổ áo con dâu . Cô con dâu đang lau nhà bỗng thấy gai gai ở gáy ngước nhìn lên thì thấy bố chồng đang nhòm xoáy vào trong cổ áo mình,thấy ngượng mà chẳng biết làm j` được cô còn dâu bèn đánh trống lảng hỏi ông bố :"Ba à ,ba đọc báo thấy tình hình thế giới có diễn biến j` mới ko?".Ông bố chồng đang nứng ko chịu được bèn trả lời:":Ờ ờ thì tình hình thế giới vẫn bình thường chỉ riêng CUBA là đang căng thẳng quá trời con ạ!!"
Chuyện 2 là 1 câu chuyện gần gũi đời thường
galaxy_buttercup (2/23/2006 4:38:33 PM): sa đì là gì hả mày
galaxy_buttercup (2/23/2006 4:38:34 PM): :-/
HoangGa (2/23/2006 4:38:52 PM): tao không biết
HoangGa (2/23/2006 4:39:01 PM): hìhn như là 1 bệnh đường sinh dục nam
galaxy_buttercup (2/23/2006 4:39:07 PM): :-&
HoangGa (2/23/2006 4:39:35 PM): mày không bị đâu
HoangGa (2/23/2006 4:39:37 PM): yên tâm
galaxy_buttercup (2/23/2006 4:40:06 PM): ?
galaxy_buttercup (2/23/2006 4:40:07 PM): :|
HoangGa (2/23/2006 4:40:21 PM): :|
HoangGa (2/23/2006 4:40:27 PM): tao tưởng đứa nào dọa mày
galaxy_buttercup (2/23/2006 4:40:33 PM): bựa qá
galaxy_buttercup (2/23/2006 4:40:35 PM): :(
galaxy_buttercup (2/23/2006 4:40:36 PM): thôi
Chương trình tuần này đã hết, xin chào và hẹn gặp lại trong các chương trình sau... ;)

Đỗ Thanh Huyền đã viết:
Sign trưởng..( cái dòng màu trắng nhỏ nhỏ8-})
Khủng long mới chả khủng bố:))
HAO màu hông thật đẹp, vì cuộc đời mình luôn màu hồng:x:x
sao tao ko thấy dòng trắng nào nhỉ :-?

Ngân Hà ơi ...... mày chăm chỉ sưu tầm chuyện bỉ phết nhỉ ;;) :)) :))
đọc chuyện bỉ của mày mà tao ko thể ngờ đc trình độ bỉ của mày ngáy nâng cao thế :)) :)) :))
cố lên rồi đi thi quốc gia kể chuyện Bỉ mày ạ :)) rồi lại đc oversea ở Bỉ cũng nên =)) :)) :)) thik lắm ý hí hí :> :x :))

Chắc trưởng có tật giật mình xóa lẹ rồi:))
Hay lắm í:))
Con Hà đi Bỉ luôn năm sau đi:)|:))

để tao hỏi hộ mày mấy cái scholarship ở Bỉ nhé, sang đấy có chocolate ngon lắm, có khi ngân hà sang đấy rồi được tuyển thẳng vào Harvard vào khoa : Sưu tầm những câu chuyện bỉ đề dành cho fim XXX nhỉ :)) :)) :)) mình là tự hào lắm đấy :* :* :* ai hỏi cũng nói bạn em học ở Harvard ạ :* :* rồi mày sẽ được ghi vào History of Ams, Bigger Lupin ạ :)) :)) :))

mà mày tìm mấy câu chuyện bựa này ở đâu nhỉ 8-}

À chuyện thư chứi của con Thủy thế nào rồi:)) Kể Nhã nghe với:))

thủy hỏi câu trí tuệ quá đấy
nó mà nói ra chỗ học thêm ... chỗ tìm tài liệu chuyện bỉ cho cháu thì để cháu cướp mất cái ghế vào Harvard của nó à :))

:)) topic này hư thật [-x để anh chít cho 1 bài, ko đọc từ đầu chí cuối nên kô biết truyện này đã được post chưa.
Có đôi vợ chồng trg đêm tân hôn, cô vợ thoăn thoắt 1 loáng là naked luôn, nhảy lên bed, gọi "anh ơi, hành hạ em đi". Anh ch hỏi lại "Gì cơ,anh kô hiểu".
"Thì là hành hạ ý anh!"- cô vợ trả lời.
-"Em nói rõ ra đi nào, khó hiểu quá"
-"Giời ơi, hành hạ em = cái thứ mà anh vẫn dùng để ...pee ý"- cô vợ mất kiên nhẫn.
-"uh, đc thôi, nếu em muốn, nhưng anh vẫn kô hiểu tại sao em muốn thê"
Nói đoạn anh chồng lôi cái......bô từ gầm giường lên, đập cô vợ túi bụi!
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

ối cụ ơi:|
thác loạn quá [-x
hư quá [-x
vào đây đầu độc các em gái cẩn thận phản tác dụng :D ;;)

Trần Đức Trung đã viết:
:)) topic này hư thật [-x để anh chít cho 1 bài, ko đọc từ đầu chí cuối nên kô biết truyện này đã được post chưa.
Có đôi vợ chồng trg đêm tân hôn, cô vợ thoăn thoắt 1 loáng là naked luôn, nhảy lên bed, gọi "anh ơi, hành hạ em đi". Anh ch hỏi lại "Gì cơ,anh kô hiểu".
"Thì là hành hạ ý anh!"- cô vợ trả lời.
-"Em nói rõ ra đi nào, khó hiểu quá"
-"Giời ơi, hành hạ em = cái thứ mà anh vẫn dùng để ...pee ý"- cô vợ mất kiên nhẫn.
-"uh, đc thôi, nếu em muốn, nhưng anh vẫn kô hiểu tại sao em muốn thê"
Nói đoạn anh chồng lôi cái......bô từ gầm giường lên, đập cô vợ túi bụi!
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
no comment :)) =)) =)) :)) :))
topic lớp mình đổi tên đc rồi đấy :)) :)) :))
Bigger đâu lên kể chuyện bỉ cho các anh chị ý nghe đi mày ;;) :)) :))
cho thấy bộ mặt thật của A1 năm nay :)) :)) :))

----------

đổi tên topic lớp mình là " Nơi hội tụ nh~ con ng` bỉ nhất và nơi sưu tầm nh~ câu chuyện bỉ của bỉ :)) "

off rồi, nhận sms 2 gấu lại onl ngay :D :D :D
đùa anh Trung bỉ quá đi 8-} nhg thật ra chuyện bỉ kiểu sưu tập này thì em đọc cả đống rồi [-x em chỉ chờ những cái nào thiết thực với cuộc sống 1 tí, ví dụ chuyện biggerrrrr, nhỉ ;;)
hị hị, thôi ko bỉ nữa, kẻo có ai để ý mình vào topic lớp mình đọc thì vỡ mặt :-$, mí nại công ty bố tao toàn Amser cũ, các bác vào topic xem con gái ông chủ tịch sống, học tập và làm việc thế nào thì 8-}
chỉ hôm nào có chuyện bỉ quá mới poz thôi ;;)
mà các bạn nói xấu tớ, Harvard khoa Bỉ cái gì đấy /:) rồi đi Belgium nữa :| [-x

chán lắm rồi... muốn khóc :((

Hờ hờ, chuyện zim hay nhỉ. :D ;) Đọc xong truyện thằng zim muốn kể lắm nhưng mà chả biết kể cái gì. :-s Mình chắc chỉ biết ngồi giơ tay 5 ngón chỉ đạo cho đóng film abc thoai. :> :)) Các em thích bỉ thì cứ tung vài cái screen shot trong film hôm trước quay lên là được ngay. :)) :p

Trong 1 đại hội võ thuật, có 3 cao thủ võ lâm vào đến vòng chung kết. Bài thi của họ ở vòng này biểu diễn kiếm thuật. Vòng thi bắt đầu.
Vị cao thủ thứ nhất bước lên, rút kiếm trình bày 1 bài múa rất đẹp và điêu luyện, khán giả vỗ tay không ngớt.

Đến lượt vị thứ 2, múa kiếm cũng tuyệt đẹp, tỏ ra rất cân tài cân sức với vị kia, cuối bài biểu diễn còn có thêm 1 màn dùng kiếm tỉa hoa quả bằng 1 tay cực nhanh và đặc sắc. Toàn bộ khán giả đứng bật dậy hoan hô.

Còn lại 1 vị cao thủ cuối cùng. Khác với 2 vị kia, người này không múa may gì, chỉ đứng yên. 5, 10 rồi 15 phút trôi qua, khản giả đợi đến dài cả cổ mà ông vẫn chưa động thủ. Và vào đúng lúc mọi người không còn đủ kiên nhẫn thì 1 con ruồi bay qua. Nhanh như cắt, vị cao thủ rút kiếm chém con ruồi đúng 1 phát rồi đút kiếm vào vỏ đi về chỗ. Kết thúc màn biểu diễn, con ruồi vẫn sống, thản nhiên bay tiếp, tất cả ồ lên nghiêng ngả chê cười tài nghệ của vị cao thủ, duy nhất chỉ có BGK là ngồi yên lặng há hốc mồm. Một người trong số họ lắc đầu tỏ vẻ thông cảm:

_ Tội nghiệp con ruồi, thế là đi 1 đời trai.

Kết quả là vị cao thủ thứ 3 đã dành chức vô địch toàn giải đấu.

Chỉnh sửa lần cuối:
bài số 995 của anh Boa dùng để poz bài trg tô bích A1 nói chuyện bỉ hả :))
nhưng chuyện của anh Boa vẫn ko đỉnh cao như chuyện của anh trung zim và con bigger kể ;;) :)) :)) trình vẫn còn còi quá à =)) :)) :))

----------

học sinh Ams có chơi trò này trong trường ko :)) :)) :))
http://www.dantri.com.vn/nhipsongtre/2006/2/102493.vip
trò này trí tuệ vãi soài :)) =)) :))

----------

học sinh Ams có chơi trò này trong trường ko :)) :)) :))
http://www.dantri.com.vn/nhipsongtre/2006/2/102493.vip
trò này trí tuệ vãi soài :)) =)) :))

"“Đang giờ học Internet tôi cứ thấy một HS mặt mày đờ đẫn rất lạ. Hết giờ, khi HS ra khỏi lớp, tôi kiểm tra lại máy của em, trên mạng còn lưu lại một địa chỉ mới truy cập. Mở thử, tôi giật cả người trước những tấm ảnh diễn tả những cảnh quá nóng. Đây chính là lý do giải thích cho hành vi lạ lùng của cậu HS”."

:)) xem thôi mà sao lại đờ đẫn!? chắc chắn là có abc abc gì rồi! Hồi lớp 9 đã chơi trò này, còn cả vụ 1 phát hết luôn cơ :))

Hờ hờ, tao chỉ khoái cái trò uyn đờ toa thôi, mấy cái cuối bậy bạ quá, chả có chất học sinh học trò gì cả. :)) :p Có em nào thích chơi trò này không? ;;) :p

có ai để ý ava con Hà là 1 con chửa và 1 thằng vào lúc hoàng hôn, đề là he is leaving, chả lẻ thằng nào làm cho con hà pre rồi leaving à, nghi ngờ qá

thảm nào mà nó hay kể chuyện bỉ qá

hôm nay bị cô Nam bắt lúc soạn Trương Fi, khổ thân tôi

Lương Hoàng Long đã viết:
Hờ hờ, tao chỉ khoái cái trò uyn đờ toa thôi, mấy cái cuối bậy bạ quá, chả có chất học sinh học trò gì cả. :)) :p Có em nào thích chơi trò này không? ;;) :p
em thik :)) =)) :))
hôm nay vừa chơi trò này với thằng Kún xong
uyn lần đầu thắng chỉ phải cởi 1 cái thôi
thằng này nó thoát y ... cởi tất :)) :)) :))
sợ quá
chạy luôn dek chơi nữa =)) :)) :)) =)) :))

Lương Hoàng Long đã viết:
em thik :)) =)) :))
hôm nay vừa chơi trò này với thằng Kún xong
uyn lần đầu thắng chỉ phải cởi 1 cái cúc áo thôi
thì thằng này nó thoát y ... cởi áo :)) :)) :))
sợ quá
chạy luôn dek chơi nữa =)) :)) :)) =)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
đc abc abc lúc trưa nên phởn à cháu ;;) hí hí :)) :)) :))
bay đi
thím hôm nay ko siêu nhân nên ko bay đâu :)) o:) với lại hôm nay rét lắm :)) bay thì hỏng hết gấu =)) :))
cái link của tịnh :)) =)) :)) ........ chết cười ........ liệu mai sau mình có thế o nhỉ :)) ;;) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên