..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lớp mình có làm j` đâu nhỉ?
lại thêm Bính Thân nữa :|

ava Lupin bỉ vãi

mai lại kt toán, tao phấn đấu hết sức để học kỳ 2 toán 6.0, hóa 6.5, tin 6.7

Bài post mới nhất là hôm qua:))
Khổ thế dạo này bọn mình bị làm sao í
Cứ tập trung vào những cái j tao cũng ko biết nhưng mọi thứ thật nhạt nhòa và khó khăn..8-}
Dù sao thì cũng ktra xong toán:(:)(:)x:x Mẹ ơi con iêu mẹ :x:x

tao thik vào lớp mình đọc bài lắm ý nhưng mà ko biết viết j` :D

Đỗ Thanh Huyền đã viết:
Bài post mới nhất là hôm qua:))
Khổ thế dạo này bọn mình bị làm sao í
Cứ tập trung vào những cái j tao cũng ko biết nhưng mọi thứ thật nhạt nhòa và khó khăn..8-}
Dù sao thì cũng ktra xong toán:(:)(:)x:x Mẹ ơi con iêu mẹ :x:x

Nhã iu tao chứ, sao lại iu mẹ j` ở đây:| :| :| :| :| :| Iu tao để lần sau chúng tao còn cùng nhau vượt qua khó khăn thử thách mà London đã giăng ra:> :> :> :> :> :>

mà ông í bảo bài hình dễ ơi là dễ, khó mỗi bài 3 thui:(( :(( :(( :(( tao max là 5 rui`, hic hic, làm được có đúng 1 bài:-s :-s :-s :-s :-s

mà dạo này thấy lớp mình nhạt nhòa thật, hôm nay tao còn ko bước chân ra khỏi chỗ nữa:) :) :) :) :) Lại sắp được nghỉ rùi:x :x :x :x :x Có định đi đâu không hay là ở nhà học bài theo lời dạy của Mẹ Hạnh;) ;) ;) ;) ;) ;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Nguyễn Thu Trang đã viết:
tao thik vào lớp mình đọc bài lắm ý nhưng mà ko biết viết j` :D

:)) Thiếu ek gì chuyện mah viết, mỗi ngày đến lớp là 1 ngày cười đau cả bụng
vd như chuyện thầy Lân hôm nay (lại) đọc công an nhân dân cả giờ :)) ;;) <biggerrrr...> rồi 2 gấu còn bảo thầy ngước lên nhìn cả lớp với ánh mắt lờ đờ... phê phê... nhưng mah ghê nhất là con ML bảo ông ý lườm tao rất là goaty >:)

con thủy ăn cắp câu ngu như 1 con điên của tao nhé [-x btw kể luôn cho chúng mày chuyện hay ho ;;) bạn thủy nhà ta nhận đc cái thư báo là bạn chưa đủ điều kiện đi du học ;;) bạn forward cái thư cho chị của bạn, kèm thêm 1 dòng "mk nó refuse em rồi chị ah" nhưng mah nhấn nhầm vào reply... và cái thư bây h đang trên đường tới tay bác làm thủ tục du học :))...

ko chỉ đơn giản là như thế, hôm qa tao gửi tận 2 thư cơ, cả 2 thư có nội dung khá là như nhau nhưng lại địa chỉ khác nhau 8-} 8-} 8-} cái thư đầu tiên thì ko nói làm gì nhưng mà cái thư sau thì vô cùng nguy hiểm. Tao định gửi lại cho chị tao nhưng mà tao lại click nhầm vào cái thư của trường khác rồi nói như sau : mk, chị ơi, lần này mà nó refuse em thì em đấm cho nó vào mặt :-s :-s :-s nghe hơi du côn mà cái trường này tao vô cùng expect, chỉ còn mỗi essay thôi mà mấy ông bà ấy đều nói tao có cơ hội rất cao :(( :(( :(( :(( :(( :((

làm thế nào bây h ?

keke, fải gọi Lupin dậy ko thì nó lại ngủ quên mất thì chết ;;) ;;) ;;) khỉ mà ngủ khỏe hơn người ;;) ;;) ;;)

lớp mình đc đi tham quan
nhưng chỉ đc 1 ngày :(
bố tao thì kêu 2 ngày nhưng mẹ liz bắt 1 ngày :(
hôm nay bố tao gọi cho chủ nhiệm chả biết có đc cái gì ko
nếu đi thì thứ 5 đi :D vì thứ 4 thì ko kịp :D
hôm qua mạng lởm ......... die từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên , từ trg ra ngoài , từ ngoài vào trong :)) nên tao dek ol đc dek poz bài đc :( :D :D
yêu lớp mình nhỉ :D:x:x

lớp mình độ này buồn thật
mọi ng có kế hoạch gì thác loạn cho ngày thứ 4 ko .......... hay lại ở nhà học :| :( :(
tranh thủ đc cái gì thì tranh thủ đi mọi ng
ko là sẽ chả còn thời gian bên nhau mà đi chơi nữa đâu :(

Lười pốt bài vãi xoài :)) Mình dạo này mải mê VL quá, mong các bạn cảm thông...
Thứ 5 nếu đc đi tham quan thì đi đâu vậy các ấy ? Bọn mình có kế hoặch rồi, thứ 4 vẫn...đến trường (học Tin :D) Mà đi thăm quan thì có liên quân với lớp nào k0 ? Đi đúng vào vụ C1 kể cũng hơi phí, toàn trận hay =P~...Mình muốn ở nhà quá... :D

p/s : quay lại pam bài thôi, các ấy ;;) :)) Không ai mún lên sao nữa à ;;) :D Mình xin hứa từ nay sẽ cố gắng mỗi ngày pam khoảng chục bài trong cái tôbic này :)) Không thể để nó tiu nghỉu thế này đc... :D

keke... in luv...
mai chuyển giờ đi thăm cô Hạnh đi... ko đi sáng đâu =( các bạn cũng nên thông cảm cho tớ 1 tí :(

bạn cũng phải thông cảm cho mọi ng` chứ :)) :p :D
mai 9h nhé
có gì tao sẽ cố thay đổi để mày đi đc bigger ạ >:) :D :D

:(( thương bạn 1 tí đi
đùa xin mọi ng` đấy :( :( :(
chiều mai đi cho thoải mái, sáng lại bắt mọi ng` dậy sớm
:((
mọi ng` hãy hiểu cho bạn :-s
bạn cũng có nỗi khổ riêng :-s
btw, bigger cái con :(|)

sao hôm nay chả nói j` cho bọn lớp mình cả :-/

Đi sáng đi, nhưng mà 9h thì sớm quá, thế nào cũng lại cao su, 10h luôn cho chắc ăn

Thím làm sao mà buồn thế :-? :-? :-? :-? Hôm nay thím có quả nhảy hay vãi soài, thế mà ko quay đc, tiếc quá :)) :)) :)) :)) :))

hic
siêu nhân

mà lúc thấy A1 có bài mới ... ko đọc kĩ ko để ý nhìn thành Nguyễn Quỳnh Lân =)) =)) =)) :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên