..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mother:))
Kiểm tra Lý, hóa, anh, đại
Các bạn cứ chuẩn bị tinh thần nhá:)):))

úi zoi`
thế thứ 6 là đi học luôn à?
có kt hóa luôn ko?

đừng nói đến ktra nữa huhuh
mệt lắm ý
ở nhà thì muốn đi học
đi học rồi lại muốn nghỉ ở nhà :((

:)) đang con fé với bác Trung Ku và 1 lô 3 đứa lớp mình :)) bác đang kể chuyện ma, các lô đang run cầm cập :)) tao nghe rồi nên ek thấy sợ nữa :x

Ak, ở đâu ra mà lắm bài ktra thía không bít :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: Sao tao chả nhớ gì thế nhở ?????:-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/

Tao muốn đến trường đi học lắm rùi, nhớ bọn mày quá đi :x :x :x :x :x Nhưng mà nghe thấy ktra nhiều thế thì tao lại muốn cứ Tết mãi :D :D :D :D :D

Năm nay tao thu nhập thật là bi đát :(( :(( :(( :(( Người ta thấy tao ngồi lù lù ở đấy nhưng tưởng tao là sinh viên ~> Ứ thèm mừng tuổi :( :( :( :( :(

Chỉnh sửa lần cuối:
:)):)):))
cứ bé nhỏ như tao có phải tốt ko ;;) đc ng` ta mừng tuổi ^^
mỗi tội nhà tao ko đi đâu nên chả kiếm đc nh` như mọi năm :(
nhà lại còn chuyển nữa nên chả ai biết mà đến :(
chưa kể ng` ta mừng tuổi tao nhưng mẹ tao ko lấy ( lúc tao ko có nhà thôi :)) )

"đừng gọi đến di động tao, ko nhắn tin, ko gọi, mẹ tao đã tịch thu di động tao"

quotation từ 2 Gấu :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ô hay anh thì chả enviroment với digital nhá:-SS
Lý thì tao thấy lớp anh 2 kiểm tra bài 2 trước cả tết, lớp mình ra tết cứ gọi là ...
Tao ko câu đâu cái thằng teo ku nhá:))

tao vừa ở nhà 2 gấu..:-s..
lý do bị tịch thu điện thoại có lẽ 1 phần tại tao..:-s..
1 ngày đẹp trời..tao đến nhà 2 gấu chơi..và L cùng Lic cũng theo chân tới theo danh nghĩa bạn Hoàng Anh..
vốn là 1 người phụ nữ đảm đang quán xuyến việc nhà..2 gấu đi chợ..trong lúc ấy tao L và Lic ngồi nhà chơi..Lic thì ngồi chơi star..tao và L ngồi nói chuyện..:|..
1 lúc không đẹp giờ tí nào..mẹ 2 gấu tức Mrs Hằng nổi tiếng như chúng ta đã biết đẩy cửa bước vào..:|..
lúc ấy..tao và L đang ngồi cạnh nhau nói chuyện..không hiểu thế nào mà mẹ gấu lại bảo là đang ôm nhau..:-s..
-->câu chuyện theo mạch diễn biến trở thành 2 thằng và 1 con nằm ôm nhau trên giường..8-}

chúng ta có thể lý giải cái địa điểm này hết sức cụ thể..là phòng thím ngoài giường ra thì không biết ngồi vào đâu..

và lúc ấy chỉ nói chuyện chay..không có ôm nhau gì cả..

theo tiếp mạch diễn biến của câu chuyện..mẹ gấu nói rằng tối nay< tức tẹo nữa> sẽ sang nhà tao nói chuyện..và gọi cho mrs Hạnh..8-}..chẳng lẽ đời tao ngắn ngủi vậy sao..kết thúc từ bây h..:-s..
mẹ thím ghê nhỉ..:-s..

chuyện ngoài lề: hôm nay trong lúc thím đi chợ đi dép của tao..mà Hoàng Anh(do đã bị mẹ abc) nên giục tao và L về gấp..nhưng tao lại không có dép để về..kết quả là chơi tổ ong về nhà..:))..

từ nay làm sao dám vác mặt sang nhà gấu nữa..

thể nào gấu cũng bị mẹ abc..thương gấu quá..

và thương cho cả số phận đen bạc của tao..chỉ còn vài giờ ngắn ngủi..tao chắc chết với hổ báo nhà tao mất..:((..

lý minh oanh kính bút..

Chỉnh sửa lần cuối:
J` thế
Lâm li bi đát thế:(
Ở trên thì L, ở dưới lại còn Lỳ
Khổ:))
Các vị phụ huynh dạo này abc quá:(
Chả hiểu con trẻ j cả:(
Mà nếu đúng thế thật thì.......chả lẽ........chả lẽ........
Tình hình là tao chả hiểu cái wai' j cả

hôm nay tao cũng có chuyện nhưng ko đến nỗi lâm ly bi đát như của chị Mo và thím gấu

tao đã lặn lội, mất công luyện MS đến lv 26, cái con của tao ấy, tuy chúng mày luôn miệng chê là ngu si, đần độn nhưng nó có 1 cái hay là nó là con gái, trông nó cũng ko đến nỗi nào ............ nhưng do 1 sự cố, tao đã tăng nhầm 2 points vào 1 cái ko cần thiết và thế là tao đã vĩnh viễn ko master được 1 cái ..................... và rồi nghe theo lời dụ dỗ của ngân hà tao đã bỏ con đấy đi, lột hết quần áo và toàn bộ số nữ trang do anh TQM cung cấp cho hiền trang để chuyển sang 1 con mới TeKuMo13 ...................

tao đang chơi thì papa tao lên rồi hỏi suốt ngày chơi trò này, rồi hỏi tao là con nào trong số 1 đống đứa đứng lố nhố ở Elina, tao đã nói tao là 1 con khác nhưng bố tao lại bảo thử đi đi lại lại cho bố xem nào thì con TeKuMo nó cứ chạy đi chạy lại và bố tao cho 1 câu xanh rờn : Cái gì thế này, lại TeKuMo, nghe quen quen qá ......... và bố tao cũng thông minh đến mức luận ngay ra đó là TQM và bảo lại TQM, sao lúc nào cũng TQM, suôt ngày TQM, tao thanh minh thế nào papa tao cũng ko nghe, khổ cái thân tao, bị hiểu nhầm là thick anh TQM mới ức chứ ..............

nhưng vượt lên nỗi đau đấy tao vẫn hiên ngang đến perion để giết boar với hy vọng lên lv nhanh, rồi tao đi, bị lạc vào hidden street, toàn những con mà chưa bao h tao thấy, tao sợ hãi, uống bao nhiêu bình tăng máu mà vẫn ko thoát khỏi mất máu vì nó húc tao 1 phát mất 85 máu, trong lúc túng quẫn, tao đã kịp nhìn ra 1 thằng US tao quen đang ở đó, tao đã chào nó nhưng nó cho 1 câu xanh rờn : Who r u ? tao nói đi nói lại nó ko tin tao là ryouki91, nó nói ko phải vì tao đang là nam, thế là nó đi mất, để tao bơ vơ 1 mình ở chốn toàn lợn lòi thôi ......................

tao kêu gào thảm thiết, khóc lóc van xin các bác dẫn em ra khỏi chốn hoang dại này mà ko ai động lòng, tao chợt nhận ra 1 sự thật phũ phàng là tao là zai chứ ko phải là gái nữa, hic hic, là gái thì nói phát okie luôn, các bạn từ bây h chơi game cứ làm gái nhé............

rồi tao sực nhớ là tao có srool và tao có thể về làng ...........

trên đường đi tao gặp toàn gái, lv cực thấp mà cứ ti toe đến chỗ mạnh, nó cứ bảo : Oh, handsome boy, train me, pt me ........... mà sự thực là con của anh TQM có handsom đâu chứ, thế rồi nó còn hôn tao làm tao buồn nôn qá, hic hic

ko hiểu trò này có tẩy được não hay đi phẫu thuật để tao lại là gái được ko nhỉ, chứ thế này thì thiệt lắm ấy

hô hô..chuyện Thuỷ buồn cười thế..:))..

sao không thích tao mà lại đi thích Teoku hả thuỷ..:>..

các vị phụ huynh h thật là..:-s

ờ..chuyện tao nó cũng lâm li bi đát lắm..
tết mà chẳng có mừng tuổi..:-s..

dạo này thấy chán đời quá..chẳng hiểu tại sao..:-s..

Cùng IP đếy Minh Oanh ạ b-) Đề nghị hạn chế, hạn chế thôi :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hờ hờ
Khổ quá:(
Bạn Tơn tặng tớ cái đĩa trò chơi j ý, 431 mb lận8-}
Bây h xóa đi cũng vất vả 8-}

vừa gọi đến nhà thím...định hỏi thăm thím 1 tí..
mình vừa alô..gặp ngay mẹ thím..
hỏi ngay cháu là ai thế..tao sợ quá bảo đại cháu là Mai Linh <Mai Linh học giỏi mà>..gặp bạn Linh có chuyện gì không..tao lại nói đại tiếp là chúc tết..
mẹ thím gọi Linh ơi có bạn gọi điện..mà vẫn nói với là Linh con bạn bè ít thôi..rồi thì chọn bạn mà chơi..abc abc..như kiểu cố tình cho tao nghe với ý..
gặp thím thím nói " tao đã bảo đừng gọi rồi mà"..nghe giọng thím hãi hùng lắm..:-s..nửa sợ sợ..mà nửa thì như sắp khóc..:-s..

thương thím quá..tự nhiên vướng chuyện không đâu..:|..

chẳng có tâm trạng để soạn văn..
tao nợ nhiều quá rồi..:-s

mẹ tao chửi kinh lắm
hic
lúc chửi tao , tao đang trg bệnh viện 1 mình cùng helper nhà tao bị cấp cứu
sợ sợ
trời nhem nhẻm tối
xung quanh toàn bệnh nhân
toàn ng` già nằm co giật sợ lắm ý huhuh :((
lúc đấy muốn khóc
gọi cho 1 số ng` thì ko có nhà
gọi cho ngân hà thì nó có nhà .... bạn tốt bạn tốt
nó an ủi nên đỡ sợ 1 phần nào đấy :(
về đến nhà anh tao chơi 1 câu À bạn thân của Mo đã về :|
bố tao thì kêu Sao con rủ các bạn về nhà để abc thế hả ?? Mai nhà mình phải treo cái biển Nhà nghỉ Phú Quý 2 mới đc :)) ( gần nhà tao có cái nhà nghỉ phú quý 1 mà :D )
mẹ tao về thì Tao sợ mày lắm rồi đấy rồi abc abc
đã dặn đừng gọi rồi ....... thế mà Mo gọi đúng lúc mẹ thím nhấc máy :(
mẹ thím abc lúc chưa kịp chạy ra nghe điện ( abc thế nào kể sau :( )
nói chung
chuyện đã qa rồi thì thôi
thím ko trách ai hết đâu :D
mẹ thím chắc sẽ nhớ dai và thím sẽ thỉnh thoảng phải nghe lại cái bài này
chưa thấy mẹ thím cho ăn đòn :( hic chả biết có bị đòn ko nữa cơ :((

và ngày hôm nay hết cái xui này đến cái xui khác
mẹ thím cho 1 câu xanh rờn Bố mày bắt đi oversea mày phải đi thôi .... ko lằng nhằng hic
bây giờ mà bật lại thể nào mẹ thím cũng hỏi Lý do và với trí tưởng tượng phong phú mẹ thím sẽ suy ra con này có ng` yêu ---> ko muốn đi
:(( :(( :((
muốn khóc lắm ý :(( :(( :((

mà mo ơ dép nghìn lỗ bi h hiếm lắm đấy đang mốt đấy em à :D

đang buồn ....... ai hát tao nghe :( ( gọi vào cp ý mẹ tao chưa tịch thu cp đâu :( chắc là sắp thôi )
đang khóc huhuh ..... ko phải vì chuyện mo đâu chuyện oversea ý :((
chán lắm ý
chả biết làm thế nào để bố mẹ hiểu đc bây giờ :(
chán ---> muốn chết hic
vào bệnh viện lại nghĩ đến ......... 1 ngày nào đấy mình vào đây ko nhỉ :( và sẽ ko trở lại :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên