..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi lần là tao hay use nh~ từ ko đáng dùng lắm đấy
nhưng hứa sang năm mới chỉ abc nên chat chit với ông + ko gì hết
ngoan ngoãn:)
may mà nh~ đứa đang chat với tao lúc đấy tao đã close hết
còn ông +
mày chỉ nói về thằng anh tao chứ ko abc gì hết
bố tao sáng lắm rồi đấy

mùng 1 tết toàn bị mẹ abc rồi bị bố xâm phạm đời tư :)) bị anh abc nữa chứ hic
năm mới kiểu gì thế này
thôi tự an ủi mình
Mùng 1 sớm mai mùng 2 đầu tháng vậy :)

hôm nay thủy bị mất nước phải vào viện à :(
cháu của thím đừng ốm mà
:* thím yêu cháu lắm ý :x:x:x :D

hôm nay về quê ngoại chán :(
bị anh tao abc
lúc đấy thấy tủi thân lắm ý
:((
khóc luôn
chả ăn uống gì
lúc đấy tự dưng muốn gọi cho ai đấy
nhưng nghĩ đến mùng 2 ai lại làm chúng nó buồn cùng mình
nên thôi

cô tao đên chơi kêu là Trẻ con bi giờ học hành chăm chỉ nhỉ chả thấy chơi bời gì
mẹ tao tương ngay câu CÒn con này thì chỉ ngủ với chơi đầu tiên :|
điên mất
lam lũ mấy ngày tết mà vẫn bị nói thế ko còn gì buồn hơn :(( :(( :((

ko hiểu cháu ăn uống thế nào mà lại bị đau bụng rồi thì ...................... năm mới mà thế này thì ko hiểu là điềm gì đây ?

thôi ko sao, cháu đã khỏe mạnh hơn được 1 tẹo, cám ơn sự quan tâm rất rất nhiều của thím và của mọi người

:D Thuỷ yêu mau khỏi bệnh :*
mà hôm nay tao đi chơi có chuyện quẩy lắm mày ah :)) vào nhà hàng xóm của ông tao, có 1 thằng bé 4t ngồi chơi Lego, nó thấy chú tao đi vào nó kêu lên: "a da chú này đen thế!" cả nhà đang ngồi cười trêu chú tao, nó tiếp "đen như l*n ý" :)) :)) :)) :)) mà bố mẹ thằng này học thức cao, trí tuệ lắm, chả hiểu con làm j mà lại thế :)) ôi cười đau cả ruột :D

Khiếp quá, chả thấy buồn cười gì cả.
Chúc Thủy mau khỏe, tớ cứ nghe vào bệnh viện là thấy trầm trọng rồi.
Hôm nay ăn gỏi cá hồi, bố tao còn mời làm hớp vodka cho an toàn. Ai thèm!

Nguyễn Thu Vân đã viết:
Khiếp quá, chả thấy buồn cười gì cả.
Chúc Thủy mau khỏe, tớ cứ nghe vào bệnh viện là thấy trầm trọng rồi.
Hôm nay ăn gỏi cá hồi, bố tao còn mời làm hớp vodka cho an toàn. Ai thèm!
Có phải Chiêng k đấy
" Tao " á, thế mà kêu k baoh mày tao

năm mới năm me thay đổi tí cũng đc mà :D

----------

năm mới năm me thay đổi tí cũng đc mà :D

Ui, Tết nhất!:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Tết năm nay là cái Tết bê bối nhất trong lịch sử 15 năm sống trên đời!!!:> :> :> :> :> :>
Suốt ngày rượu với bia! Hết Chivas, Remi rùi lại Ken, bia Hà Nội :)) :)) :)) :)) :)) , hay vl, vui vl, phê vl í!!!:)) :)) :)) :)) 8-} 8-} 8-}
Uống xong rùi phê phê, phởn phởn, lên giường ngủ thẳng cẳng:)) :)) :)) :)) :)) <-- sướng vl...:)) :)) :))

Hum nay mẹ tiếp khách, gọi mình ra...Lúc mẹ uống rượu với ông khách, mình mới bảo: "Rượu này là rượu ngoại (Chivas), hơi mạnh, mẹ phải ngậm 1 lúc trong miệng rùi hãng uống, nó ko bị shock với cả ngon hơn."
Rùi ông khách hỏi cháu bít uống rượu àh? Mình mới trả lời là: "Vâng, cháu bít 1 chút ít."
Đấy có thế thui mà lúc sau, mẹ hằm hằm sát khí, mắng cho 1 trận, nào là kon gái mà suốt ngày rượu bia, mày học dc cái cách uống rượu ở đâu ra mà nói linh tinh. Kon gái Việt Nam mà lại thế àh, nước ta vẫn còn phong kiến...blah blah rùi mở rộng ra chuyện lấy chồng sau này..8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} <-- vcl!!!:)) :)) :))

Dùng kim tiêm đâm vào mông phụ nữ

Tại tỉnh Long An, hàng trăm cô gái công nhân, học sinh vô cớ bị một số nam thanh niên dùng kim tiêm đâm vào mông khi đang đi trên đường. Thủ phạm nhanh chóng tẩu thoát.

Sự việc xảy ra nhiều năm qua tại huyện Bến Lức, Thủ Thừa, Tân Trụ. Cơ quan công an nhận được nhiều lời trình báo của nạn nhân, song không bắt được thủ phạm.

Chiều 19/1, có hai thanh niên dùng kim tiêm đâm vào mông em L. (học sinh trường cấp 3 thị trấn Tân Trụ) trên đường đi học về nhà. Một số thanh niên chạy xe ôm gần đó thấy vậy đã truy đuổi bắt giữ 2 kẻ lạ mặt. Chúng là Đỗ Hồng Minh (sinh năm 1984) và Trần Công Phú (1981)

Ngày 22/1, Cơ quan điều tra tỉnh Long An ra lệnh tạm giữ hình sự Minh và Phú về hành vi cố ý gây thương tích.

(Theo Sài Gòn Giải Phóng)

mày có cần thiết phải đi quảng cáo thế này o hả hà :(
mà mẹ LIz quẩy thế
phong với chả kiến :))

chán..tết năm nay nhạt..chẳng ngủ được lên HAO post bài vậy..
mạng thì cũng chẳng có ai online..:-s..

cái chữ kí của acc em Nam quẩy quá..:))..

dù sao cũng mong sau tết thì mọi chuyện khá hơn..:-s..
----------------------------------------

vừa ngồi rỗi rãi thay cái chữ kí..:>..ngồi tính toán đau cả óc..:>..nó mới thành hình thế đấy..;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mặc dù hôm nay là mùng ba Tết rồi nhưng tớ vẫn chúc các bạn Anh1
Một năm mới mạnh khỏe,hạnh phúc và tràn đầy niềm vui ! :)
Mong rằng thầy Tin của các bạn trong HK2 sẽ cho nhiều bài dễ.:)
Kí tên: IAL

đố lớp mình biết tớ đang poz ảnh ai đây :))

Mãi mới nhìn ra Budo là bác nào, trông hay vật :x :x :x :x

Con Hà kiếm ở đâu ra hàng độc thế??????? :-?:-? :-? :-? :-?

hôm nay xem lại mới thấy cái chữ ký của Nam không ổn lắm :-s :-s Hút chết,may mà mới có mấy hôm kịp sửa lại, miễn là Nam ko biết là được kẻo lại bảo mình có ý đồ gì đen tối0:) 0:) 0:) 0:)
các bác lớp mình ko có việc gì làm thì vào thử cái link ở chữ ký nhé,có đứa giới thiệu mà ol mãi ko biết làm gì, vào quậy cũng zui zui:)) :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên