..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hic, cả ngày hôm nay ở nhà mà chả lên mạng được mấy, thấy mọi người chúc nhau tình củm mà muốn :(( quá
Happy new year!!!!!!
Iu A1 lắm lắm í, iu tất cả mọi người, không sót 1 ai cả( kể cả 2 Tơ+ 2 bác học :D :D :D :D :D )!!!!!!!!!!!:* :* :* :x :x :x :x :x
To Thím: Cháu iu thím lắm lắm í, iu cả Kiki, Đôla và Susi nhà thím:x :x :x :x :x Chúc thím xin bố thành công để còn được ở nhà đu đí với cháu:> :> :> :> :> CHúc thím lúc nào cũng xinh tươi, zui ze, abc abc......
To Liz: Iu mày lắm:* :* :* :* :* :* Mong là năm sau tao với mày được nhiều lần cùng xem MU đá thắng như hôm vừa rùi... CHúc mày sớm tìm được bf lý tưởng như anh Joe:> :> :> :> :> :>
To ML: iu mày:x :x :x :x :* :* :* :* :* ...mong là sang năm Tuất tao với mày sẽ làm ăn khấm khá hơn, bàn bài nhìu hơn;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) Hi vọng bọn mình sẽ học hành tấn tới đúng theo khẩu hiệu của Tịnh và Mít:)>- :)>- :)>- :)>- :)>-
To Hà: Đầu tiên chúc mày sớm giảm được 12 kg đúng theo ý muốn :D :D :D :D :D :D Chúc mày sớm tìm được bf như ý( mà tao thấy DA cũng sáng lắm ti ah:)) :)) :)) :)) :)) :)) )
To HT: chúc mày vạn sự như ý:x :x :x :x :x không bít mày và anh ĐInh thế nào rùi nên tao đành pải chúc là mày sớm tìm được bf như mày mong ước:> :> :> :> :>
To Nhã: Chụt Nhã phát nào:* :* :* :* :* CHúc mày thon thả để cưa anh nào đổ anh đấy:> :> :> :> :> :> Mà tao thấy mày với Boa cũng sáng phết, đẹp đôi phết đấy;;) ;;) ;;) ;;)
To Zo: Iu mày nhắm Dô ah:* :* :* :*Chúc mày sớm thi được toefl trên 600:)>- :)>- :)>- :)>- :)>-
To chồng: chúc mày chơi VLTK lên level cao, nhất là phải cày con QL lên level 100 vào:> :> :> :> :> :> :> Chúc mày sớm tìm đươc em nào để tao còn đi bê tráp rước về cho :D :D :D :D :D
To em THủy( sorry em nhg mà chị đã ghi câu kết là tất cả mọi n` rùi mà :D :D :D): chúc em học hành tấn tơi hơn, chơi MS ngày càng pro hơn:D :D :D :D :D iu em n` lắm( ko quên em đâu) :* :* :* :* :*
To tất cả mọi người: chúc mọi người ăn tết vui vẻ, trẻ khoe, hạnh phúc:* :* :* :* :* :* :*

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc mọi người tết vui vẻ..cầu được ước thấy..:x..yêu mọi người nhiều lắm..
ai ai nhà nhà đều chúc từng người 1..nhưng mà em ngại type lắm..các pác thông cảm cho em..:p..
à có ai có dịch vụ lì xì thì cho em đăng kí trước nhớ..:x..

cảm ơn mọi người đã chúc em..:D..

chúc A1 ngày càng tấn tới..

Chà thấy các bạn cảm xúc dồi dào quá làm tớ cũng ngại quá đi:p
Bây h tớ xin nói đôi lời với các bạn
Đấu tiên đang xem truyền hình thấy anh Dũng hói nhà thu quỳnh phúc hậu phết:))

Tớ năm vừa rồi có vô số điều đem lại, hay gây ra cho các bạn
Tớ xin lỗi:))

Chúng ta chơi rất thân phải không, Hà Gấu Mo Lít Ml Tịnh!:x
Hạnh ơi tao yêu mày!^^:x
Tuy tớ có hơi cậy khỏe vùi dập các bạn 1 tí, nhưng đều là tình cảm yêu mến cả.......uh rồi rồi, năm nay ko thế nữa:))

Chúc gấu càng ngày càng xinh ra, còn dắt chị em đi đú chứ nhể:))

Chúc chị Mo anh Lỳ sóng gió j thì sóng gió, vẫn remain strong! Yêu nhau in ít thôi cho người ta còn yêu với:p:))

Chúc Thủy vẫn luôn học giỏi cho tao còn ngưỡng mộ chứ nhể:x

Chúc Mờ Lờ luôn lạnh lùng để là mục tiêu theo đuổi chinh phục của tao:))

Chúc Lít loanh qua loanh quanh lại đâm phải thằng anh nào mà thấy thích;):))

Chúc Tịnh người càng ngày càng quyến rũ cho tao còn ngắm rồi lại cười khúc khích:)):))

Chúc Ngân Hà giảm cân, cười duyên cho bọn tao còn thỉnh thoảng có cái bỏ mồm cho đỡ đói lòng những h học chán;;):))

Chúc honey Hạnh vẫn mãi mãi ở trong lòng tao, ở 1 nơi rất đặc biệt, sẽ chẳng có ai thay đổi đc. Tình bạn muôn năm!:x

Chúc Dô vẫn luôn là Dô. Dô là cái trời cho, dô là cái duyên con gái. Chúc mày sang năm xinh xắn béo tốt ra;)

Chúc teo ku vẫn khí thế hào sảng để chị em mỗi lần nghe anh nói lại há hốc mồm thán phục. Chúc ku kiếm đc bạn nào ưng ý:x. ( chúc thế là tớ mong bạn năng tắm lên lắm đấy:)))

Chúc Zang trưởng tình củm j thì tình củm đừng quên chúng em:))

Chắc ko còn thiếu ai đâu nhỉ! Yêu chúng mày! Hạnh phúc quá! Trong tập thể này em luôn thấy an toàn và sung sương!:x

úi úi
nhà tao quẩy quá mày ơi
cả nhà tao từ bố tao mẹ tao anh tao và tao đều dùng từ abc
bố tao lúc nãy bảo là Con làm mọi thứ nhanh lên ko lại abc bây giờ :))
anh tao bảo với bố tao Vừa nãy bố đi với mẹ có bị abc ko
bố tao bảo : Tôi chả abc thì thôi
mẹ tao đi xuống bảo Ai dám abc bố mày :))
quẩy quá
cả nhà tao động 1 cái là abc
bố tao còn kêu Lên abc 1 số việc đã rồi đi =)) :)) :))
chết cười
tao về toàn tiêm nhiễm ngôn ngữ phong phú cho cả nhà
hồi trước là từ " bực cả mình " bây giờ là " abc " và ngày mai sẽ là từ " hổ báo " heheh :))

Tuy tớ có hơi cậy khỏe vùi dập các bạn 1 tí, nhưng đều là tình cảm yêu mến cả.......uh rồi rồi, năm nay ko thế nữa
Chết thật, cuối năm mới phòi ra câu này. Nhã là thâm lắm đấy >:)
Vợ chúc hay thế, con QL lên đc 42 rồi, sắp lên đc 100 rồi, yên tâm, chưa lên 100 chưa bỏ VLTK :)>-

Chúc teo ku vẫn khí thế hào sảng để chị em mỗi lần nghe anh nói lại há hốc mồm thán phục.
Tâm đắc câu này quá :)) :x Nghe như Nguyễn Trãi đọc Hịch tướng sĩ ý...

p/s : các bạn nghe bài "con kún" của tớ chưa ???

Chỉnh sửa lần cuối:
is mom nghe rồi đang ngồi yên cái loa hét who let the dogs out tí té chết sặc cả sữa, ah từ h tao kiêng ko ăn chocolate nữa, chỉ uống sữa thôi, 42kg thẳng tiến!

Năm mới vui vẻ wa!!!!
Tao cũng chúc bọn mày vui vẻ hạnh phúc
@2 gấu chúc chị lúc nào cũng sáng để mãi là thần tg của e:x:x:)
@ Nhã chúc mày thực hiện dc vụ ăn kiêng nè, nhưng thía này cũng hợp bác Sơn lém rùi:p;)
@Mo chúc mày học giỏi hơn xinh hơn hot hơn và giải quyết dc mấy vụ rắc rối linh tinh>:D<
@Liz chúc mày vẫn như bi h vẫn thix MU để có j tao còn cãi nhau cùng:x
@tịnh mày với anh BOA là sáng lém đấy, chắc o cần chúc mày đâu cứ để mọi việc ...tự nhiên nhỉ;))
@thủy chúc mày học joi như bi h xinh hơn chúc j nữa nhỉ...thôi có j sẽ bổ sung:))
@anh teoku chúc anh trai học joi, cao hơn, đẹp zai hơn:D, có bg, bớt smelly :D
Còn ai nữa o nhỉ?
Nếu o còn ai thì mình tự chúc mình:D một năm mới suôn sẻ thuận lợi học hành giỏi giang chăm chỉ:)

Chúng ta câu đi ..........câu nào.............câu ác luôn:D
CHo 1 đêm mà đến trang 160 cho ác:p

Chúc A1 1 năm mới mạnh khỏe , hạnh phúc :D
A1-A2 là đôi bạn thân

mới đầu năm đã gặp chuyện :|
trong lúc tớ đi ngắm pháo hoa, bố tớ ngồi đọc A1 Diary :|
bố tớ rất là nghi vấn về cái ava + chữ kí :|

Các bạn ơi tớ lo uống rượu với bố mẹ bỏ qua mât giây phút giao thừa, chả pốt đc bài nào:((
Chán bớ đời:)|
Ko sao, năm mới, cố lên! :D:x

Sang năm con chó chúc tất cả các em A1, Gấu, Nhã, Lít, Tịnh, Mo, Hà luôn vui tươi mạnh khỏe giữ mãi nét thanh xuân. Chúc các em học hành tấn tới, luôn đạt được những gì mình mong muốn, may mắn thành công bằng 5 bằng 10 năm con gà. :)>- ;) >:D< Năm mới ít chửi thề đi nha. :D

Vừa ăn uống nhậu nhẹt bù giao thừa cùng Lít. :D Iu Lít nhiều, Lít tốt lắm í, Lít là Lít thương anh nhất. :x >:D< :*

thôi được rồi anh ạ, em sẽ chúc riêng mình anh sau : chúc anh năm mới thông minh hơn, đẹp trai hơn, học giỏi hơn, siêng tắm hơn, có nhiều bạn gái hơn, có nhiều người yêu hơn nhưng ko được có thêm em gái đâu đấy

chúc anh hoàn thành sự nghiệp VLTK, làm cái bang gì gì đó, em cũng ko rõ, chúc anh hoàn thành bộ fim 1 cách mỹ mãn, chúc anh tất cả những điều tốt đẹp nhất

chúc anh ko ngủ muộn để rồi bắt em phải chờ, chúc anh ăn ngon, ngủ kỹ, chúc tất cả mọi điều may mắn

được chưa anh ? chúc gần như hết rồi còn gì :* :* :x :x

mùng 1 lam lũ quá
sáng dậy phải nấu cơm cho cả nhà :((
mẹ tao bắt chặt gà nhưng ko biết chặt nên chặt lung tung chả ai ăn đc :)) =)) :))

mùng 1 rồi .... chúc mọi ng` những ngày đầu xuân may mắn hạnh phúc ... kiếm đc nh` xiền mừng tuổi để chúng mình còn mừng lại nhau chứ ;;) :D :D
yêu những ai yêu tớ/tao/em/thím

Chúc mừng năm mới A1. Chúc cả nhà mình ngày càng đoàn kết thực hiện nhiều phi vụ thành công :p:p:p. :x:x:x

đọc lại nh~ lời chúc thấy mọi ng` yêu mình thế ko biết :D :* :*
toàn chúc mình đầu tiên :D
trg lời chúc của tao đừung để ý thứ tự nhé
vì tao yêu chúng mày như nhau yêu hơn bản thân tao :D :* :x

K lên được cuối năm đành lên đầu năm vậy. Năm nay trong lòng cứ buồn buồn, thiếu vắng 1 cái gì đó. Better off looking for sth that's missing.
Ngân Hà ơi, sao mày phải ép cân làm gì cho nó khổ sở. Mà tại sao từ 60 phải xuống 42 cơ chứ???
I read your wishes gúy. It's so sweet just to be cared about :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên