..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mày ko đàu tao đấy chứ
bằng cân bố tao
hơn cân con huyền
chết mất

đọc bài con Huyền hay vl :))
anh Boa ơi là anh BOa =))

ối dời ơi
Kún hot boi hử :)) :)) :))
quẩy thế nhỉ
thế anh tin hay ko tin mà vào đây hỏi câu thông minh vl :)) :D :D

Linh nhé
tao nghe anh mày bảo là tháng 5 Ngân Hà mới qua UK
thì thà tao về đưa cho rồi
mày đưa tao cái địa chỉ
gửi cho nhanh

đây chúc A1 năm nay ngày càng .....
nói chung đỏ cả năm
ko có đen đâu :D

chúc mừng năm mới
Sang năm mớ chúc các bạn A1 ăn nhanh chóng nớn
Cầu tiền được tiền,cầu tình được tình...nói chung cầu gì được nấy
@TQM:Tớ chúc năm mới chứ ko hề SPAM nhé
Mỗi lớp chúc đều khác nhau
Nên đừng warn tớ đấy

Sao chưa sang năm mới mà mọi người cứ thi nhau chúc thể nhở. :D Năm cũ vẫn còn đấy thì cứ chửi nhau mái thoải đê. :D :p

Đùa thoai chứ ai lại thế, các em nhở? ;) Năm mới năm me đừng chửi bậy nữa nhá. ;) :)>-

Các em đi sớm làm gì, ở VN chơi với anh thêm nốt 1 năm xong anh em mình cùng phắn. ;) :p :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc các em A1 nè
2 Gấu em : luôn vui vẻ , hạnh phúc , anh chắc chắn rằng mọi thứ sẽ theo í em :* anh luôn bên em mỗi khi em cần :D welcome to wherever you are :D
Mo em : chúc em làm được quyết tâm b-) Lỳ là người đầu tiên cũng là người cuối cùng b-) chuyện gia đình sẽ suôn sẻ , bố mẹ sẽ vì em mà vui vẻ , mắn đẻ thì sao nhỉ :-? chưa chúc em vội :)) ...
Tịnh em , Nhã em , Liz em , ML em , Hiền Trang em , Ngân Hà em ( hix thiếu em nào anh sẽ bù sau :p ) : học giỏi như chưa bao giờ được giỏi , năm sau bọn em 11 nhể ? đi thi quốc gia không nhất thì đặc biệt nhé :)) . ai chưa có người yêu thì sẽ có người yêu ai có rồi thì bỏ đi để còn có người yêu mới :D :))

" các em ơi ... anh về nhé''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''' ":D :p >:D< :x >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Sơn hói cảm xúc dâng trào kinh quá :))
Anh thì thấy cả lũ sung túc đầy đủ lắm rồi,chẳng biết chúc gì nữa ... thôi thì cũng xin chúc mấy nhóc học hành tấn tới,ít chửi bậy đi 1 tí,ở nhà ngoan ngoãn thêm 1 tí, ra Tết hôm nào rỗi anh đến mừng tuổi cho :D đứa nào thích đăng ký trước đi !!

mãi mới dọn nhà xong, nói chung là mọi việc đã hòm hòm, hic hic, mệt qá 0:)

tao làm việc quần quật từ tinh mơ sáng đến tối mịt :(( :((

mọi người chuẩn bị đến đâu rồi ? :-/

năm mới sắp đến, chúc :

anh TQM : học hành tấn tới, cưa được nhiều gái hơn và tìm được nhiều người :x hơn, ngoài LH ra ;;) em nói thế chứ đừng giận em nhé ;;) ;;) chúc anh mọi điều như ý, vạn sự may mắn

Hà : chúc mày MS lên lv vù vù, và ko gặp ác mộng mỗi khi vào MS :)) :)) tao cũng chúc mày ko bị cắt net, giảm cân, chắc mày ko > 60 cân được đâu :)) :)) chúc mày mãi xinh tươi cho dù cái mái hơi hơi ngu nhưng mà chờ đến khi nào nó dài ra là xinh lắm đấy :* :*

Thím :x : con chúc thím mãi xinh tươi, thím sẽ luôn luôn là thần tượng của con, luôn luôn ở vị trí thiêng liêng trong trái tim con :x cứ viết về thần tượng là cảm xúc trong con lại tuôn trào ra mãnh liệt qá :x :x , chúc thím đi anh vào được trường tốt, chúc thím ko bị pama abc nữa ;;) ;;) ;;) :) 0:) 0:)

ML : cho dù mày ko post bài nhưng tao biết là mày vẫn đọc được những dòng tao viết, tao chúc mày may mắn, học giỏi, thành công, vạn sự như ý, và :)) :)) tết năm sau ko bị sai làm ôsin như năm nay nữa :* :* :* :-s :-s :> :>

Huyền : chúc mày ko gặp nightmare mỗi khi tiết hóa đến, chúc mày học giỏi, và tìm được người mình :x , mãi mãi là bạn tao :*

Chị Lít : chúc chị đến được Mans, gặp được đội bóng mình hâm mộ :* :* , chúc chị mãi mãi xinh tươi, em thick nhất là lúc chị cười toe toét đấy :* :* :*

Zo : chúc mày bớt dô, ko đi học muộn nhiều nữa nhé :* :* , đạt mọi mơ ước và thành công :* :*

Hiền Trang : chúc mày học giỏi, tao biết là mày học rất giỏi rồi, nhưng học giỏi thêm nữa :* , yêu mày nhiều

Chị dâu : tuy trên giấy tờ là chị ko còn quan hệ với anh em nữa vì chị và anh em đã ly hôn nhưng em vẫn mong chị và anh em lại :x nhau như xưa, chúc chị và anh em mãi mãi hạnh phúc đến đầu long răng bạc :))

Trưởng : chúc mày luôn hoàn thành tốt công việc lớp trưởng và đạt được destination của mày nhé LSE :* :* :x :x

Chiêng : chúc ấy học giỏi, may mắn, thành công hơn nữa nhé :* :*

Chị Mai : chúc chị mãi xinh , luôn tươi cười , và luôn hạnh phúc, :* :* :* yêu chị nhiều

mỏi tay qá, bài này mà hỏng thì sao nhỉ ?

một lần nữa chúc các bạn một năm mới thành công, vạn sự như ý, luôn may mắn :* :* :x :x

yêu mọi người nhiều :x :x :x :* :* :* :*

Chúc mừng năm mới cái nhẩy !!!
Lâu lâu không phốt bài ở đây. Nhân dịp năm mới vào làm 1 bài lấy hên vậy
Năm mới chúc các anh chị em mạnh khoẻ, học giỏi, tiếp tục công tác lao động tìm tòi sáng tạo, phục vụ cho Tổ quốc b-) Năm mới mong mọi người quyết tâm đồng lòng đoàn kết xây dựng một A1 vững mạnh, giúp đỡ nhau trong những tình huống hiểm nghèo… :D

Tiếp theo đây tôi xin chúc từng cá nhân có thể đọc được những dòng này :

@ em Thủy : ngoan hơn nữa, giỏi hơn nữa, điểm cao hơn nữa, thời trang và hơn thế nữa :D :* :x
@ em HT : xinh, bớt mụn :)P), luôn đạt điểm cao nhất lớp để đỡ phải đi kiện :* :x
@ thần tượng : dù đây có thể là cái Tết cuối cùng của tt ở quê nhà nhưng tku vẫn luôn luôn hướng về thần tượng, chúc tt được học ở nơi mình mong muốn :* :x
@ con Lít : tốt đẹp cả rồi, thiếu mỗi người yêu thôi, năm nay cố kiếm được anh nào nhé, to khoẻ đẹp zai vào, mang về dẫn ra mắt (có quà càng tốt :D) :*:x
@ Mai Linh : nghe nói mày hôm nào cũng lên HAO nhưng chưa thấy phốt bài bao giờ, chúc mày sớm lên 1 sao… :x
@ Mo : có anh Lỳ rồi đừng quên anh em nhé :D chúc mày sớm lên xe (bán) hoa để tao được uống rượu, ăn kẹo :* :x
@ Mỹ Dung : ngoan, giỏi, khoẻ, đẹp… :x :D
@ Niutờn và Anhtành : chúc các bác học ngày càng ham học, nghiên cứu, tìm tòi và phát triển nhưng thoáng hơn cho anh em được nhờ :D
@ Nhã : dạ, chúc chị Nhã càng ngày càng khoẻ mạnh, đô hơn nhưng đừng oánh bọn đàn em, đau lắm ạ :-s :D :*:x
@ Ti Hà : chúc Ti Hà chơi giỏi MS (trò này cần gì giỏi đâu, ấn có mấy fím như trò trẻ con, cốt là thời gian cày có lâu không :D), chúc Ti Hà trong năm nay sẽ có nhiều anh bạn như ĐA yêu và… để bà con cùng hưởng lộc ;;) :D :*:x
@ TiMo Yeu (trong list ghi thế :D) : hát hay đàn giỏi…
@ Trang Zô : chúc mày nhanh chóng lên được 5 sao (vàng) nhưng theo con đường sạch, xứng đáng là “Thành viên tích cực” :)) :* :x
@ Vân chiêng : khoẻ để bảo vệ tổ quốc, giỏi để bảo vệ nhân dân… :D :x
@ vợ Tịn : béo khoẻ hồng hào, sớm sinh cháu, nghe lời (chồng), được nhiều quà… :D :* :x
@ em iu Zang trưởng : khi nào chán làm trưởng thì nháy 1 fát anh giúp cho ;) :D Chúc Zang Trưởng sang năm mới thực thi tốt các nhiệm vụ cấp trên giao phó, quan tâm bám sát tình hình dân chúng, không để sảy ra các tình trạng suy đồi về đạo đức trong lớp [-x :D nhanh chóng ổn định tình hình khu vực, tiến tới đưa lớp ta sánh vai với các lớp A1 khoá trên :)>- :* :x

@ Phan + Nam : học hành thăng tiến, có bạn gái :))

Thứ tự theo list trong IM

Một lần nữa xin được chúc mừng năm mới, chúc cả nhà vui vẻ trẻ khoẻ gặp nhiều may mắn, được nhiều $$$. Xin cảm ơn !!!

TQM kính bút…

:x

PS : mong anh TQM và mọi người thông cảm, thực ra anh TQM nhờ tao post lúc 12h nhưng mà ai lại đầu năm đi ol, nên tao post luôn lúc này, xin mọi người thông cảm

hix bọn mày chúc tao ít thế :(
sao ko chúc cái thằng tao thik sẽ thik tao :(
chúc tao đ.c trên 600 điểm TOEFL nữa :(

Chúc mừng năm mới :x chúc cho quá trình đoàn kết và phát triển của cộng đồng HAO :D

huhu
hôm nay về quê nhìn thấy 1 cảnh rất thương tâm
chúng nó kéo bò chạy theo xe máy còn đập chúng nó nữa chứ :(( sợ thế ko biết
hôm nay về quê nóng quá :D

HAPPY NEW YEAR !!! :x:x:x
yêu mọi ng` yêu A1 lắm ý :*
chúc chúng mày năm mới vui vẻ ăn mau chóng lớn ko bị bố mẹ abc
to mo : chúc em và lỳ sống đến đầu bạc răng long :)) luôn bên cạnh thím :x:x:x chúc em ngày càng dễ thương chúc nh~ gì em mong đc chúc nhất ...... thím sẽ luôn bên cạnh em bất cứ lúc nào bất cứ khi nào em cần ..... luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu :* :D :D
to liz : thím yêu cháu như chưa bao giờ cháu đc ai yêu như thế :x:x:x chúc cháu sẽ abc đc với cấi ông bf cháu vừa mới lùng sục ra từ đâu đấy :x:x:x chúc cháu thành công trg tất cả mọi thứ cháu làm abc abc ...... luôn bên thím như thím luôn bên cháu :*
to tịnh : chưa bao giờ thím gặp đứa nào mà tịnh như cháu :p chúc cháu sớm tìm đc anh nào đấy vừa ý ( anh Boa chẳng hạn ;;) ) học giỏi xinh xắn đáng yêu như $ nhà thím :p :D :x:x
to thủy : cháu yêu của thím đừng bao giờ buồn nhé ..... dù trg mắt ng khác cháu có thay đổi gì đi chăng nữa nhưng trg mắt thím cháu vẫn là Thủy đứa mà thím rất yêu quí :* chúc cháu năm mới hạn phúc luôn cười :* :x:x
to hà : ti hả :)) yêu mày cám ơn mày vì nh gì mày đã làm cho tao khi tao buồn tao khóc :*:*:* đầu năm tao và mày có vẻ ko quý nhau lắm nhưng bây giờ tao coi mày như 1 đứa bạn thân trg rất nhiều đứa bạn thân của tao :* chúc mày năm mới vạn sự như ý :* cò quay đc nh anh để bạn bè đc hưởng phúc .... chúc mày giảm cân bằng cân tao ( tao cân chuẩn ngP chuẩn :)) 42kg thoai :)) tết đến lam lũ nên tụt 1 kg :( )
to MỜ lờ : yêu mày lắm ý ... nhưng tao sẽ tặng mày 1 thứ chứ chúc trên HAO ko bày tỏ hết đc t/cam tao dành cho mày :* bác hiệp yêu quý của cháu ạ :))
to nhã : nhã ơi mày biết tao yêu mày lắm ko :* chúc mày sẽ luôn hòa nhã như cái tên bọn tao đặt cho mày Lều Thanh Nhã :* tao và mày sẽ luôn bên nhau abc xyz nhé ;;) đừng hổ báo với tao , tao sợ lắm :))
to mẹ zô : yêu mẹ lắm ........ chúc mẹ thi TOEFL đc trên 600 :) :D :*
to teo ku : mày MS hộ tao đi rồi tao chúc :D chúc mày năm mới vui vẻ làm tốt cộng việc của mod ........... và luôn thành công trg abc xyz :D
còn bác nào em chưa chúc tối chúc tiếp :*
Tao / thím / tớ / abc rất quý chúng mày :* đừng quên nh~ kỉ niệm giây phút thời gian chúng ta bên nhau những đêm thác loạn ko ngủ của chúng mình :) :*:*:x:x
lớp mình yêu nhất
còn 1 ng quan trọng chưa chú : Giang : tớ yêu ấy mong ấy sẽ cùng tớ x/d lớp mình ngày 1 tiến lên ( hehe tiến về cái gì thì .......... :D ) yêu ấy :x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
đọc bài chúc rồi mà xúc động qá

hiền trang đã MS,tao sẽ giúp mày thực hiện ước mơ lv nhanh, yên tâm

1 lần nữa, chúc mừng năm mới, mọi điều tốt lành

chúc A1 có nh~ ngày tết thật ý nghĩa và thật đáng nhớ :x:x:x
yêu mọi ng` hơn mọi ng` yêu tao/tớ/thím

Xuống đây bon chen, chúc các em năm mới dzui dzẻ, đừng như anh đúng Tết hỏng mạng :(( :((

Cảm ơn Thuỷ, TQM và 2 gấu :)
sẽ dùng bài thứ 1000 để chúc mọi ng` :D
bắt chước TQM theo thứ tự trong YM list :D

2 Gấu: thần tượng ;;) từ hk sau thứ 4 nào tao cũng sẽ đến nhà mày :* ;;) chúc thần tượng càng xinh, năm sau ko phải đi anh, còn nếu có thay đổi ý định thì chúc oversea thành công tốt đẹp :)) :> Hồi tao ý ỳ bạn ý ỳ mày có giúp tao :D dù ko thành công nhg thx rất nhiều. Chúc năm sau sẽ nhận đc gấu to hơn năm nay b-) Mà làm sao tao giảm đc 18kg để = mày :-s
Chấu: chồng yêu :* yêu chồng :* mọi sự như ý :*
Chi Mai: ờ ờ yêu mày :D sống hạnh phúc tràn ngập niềm vui :D
Chiêng: học giỏi lắm rồi :)) chả biết chúc j, hôm trước chat sms với ấy phải tốn 10k 0:) :x nhg cũng hiểu thêm về nhau ;;)
Choẹt: tao yêu mày Choẹt ah :* :)) năm sau dạy tao bro nhé ;;) chúc mày học giỏi hơn, đc đánh tuyển trường =D> :x Mày rất dễ gần :x giỏi như Thùy béo 11a1 ý :D
: đùa chứ hôm nay xem Gala cười có đoạn thằng Xuân Bắc bảo thằng Văn Hiệp: "... gội đầu bằng omo nên trán nó mới dô..." cười gần chết :)) :D Mày rất dễ thương nếu ko xét đến cái ava :)) :| jk :D Tao với mày nói chuyện cũng nhiều, mày chắc cũng khá hiểu tao :D nhất là mấy chuyện ý ỳ :D chúc thằng nào mày thik thik mày :D
các bác học: chúc các bác học chơi MS lên lv nhanh :D :D :D năm sau bớt bác học đi tí :D
em Nam: chúc cưa đc hot gal toán 1 :))
Hiền Trang: chúc MS thành công :)) chúc cưa đc bạn HZ để tao ăn ké :)) dù sao HZ vẫn chất lượng hơn ĐA :-$ và mong là n~ giờ kt tao với mày vẫn kết hợp 1 cách hoàn hảo như chúng ta đã, đang và sẽ làm :)>- luv ya :D
Hạnh: kute gal :* wish u all the best :* enough money as u wish in order 2 buy Charmed & Friends & Smallville whichever seasons :D
Kún: bảo con em mày bớt điên đi :| nhưng chúc mày vẫn vui tính như bây giờ :D càng điên điên càng hay :D Năm sau ko bị Tâm lý tia nữa :)>-
Liz: bf là ai thế ;;) có khi nào là Lê Văn Dog ko :eek: chúc Liz đạt đc mọi điều mong muốn nhé :* rất quý Liz, Liz xinh xinh tính vui vui hay hay :D năm sau mong sẽ hợp tác nhiều project film hơn b-)
ML: chúc xinh tươi học giỏi trẻ trung tràn đầy sức sống :)) :* chúc cái máy của mày có thể đọc đc file film :| nó rất rất hay, tao thề đấy :| Yêu mày :D
Mo: chúc hạnh phúc với anh Lỳ :x ko bị mẹ hay 1 thầy cô nào đó abc abc abc :x đầu năm ngồi gần em rất vui :x
Mỹ Dung: sống khoẻ có ích... :D
Nhã: bớt nhã đi 1 tí... :D có nhã thì đừng nhã với những bạn nào là đik ngắm của tao vd Da trắng... :D jk chúc năm sau ko thêm 1 lần chột nào nữa... :x có ng` yêu... Dồi chó chẳng hạn =D> :>
Phan:... :|
Thuỷ: kể sao cho hết n~ đêm tao với mày ngồi buôn đt... :)) bất chợt "bố tao sang mày ơi"... "cộp!"... chui vào chăn ngủ :D... :D Tao yêu mày nhiều như mày yêu tao :D dù destination của chúng ta 1 UK 1 US nhưng tình bạn xuyên biên giới mà, xuyên gần nửa vòng trái đất :x Mà sang bên ấy ăn ở cẩn thận, ko lại giữa đêm gọi về cho tao: "Hà ơi thằng land owner của tao nó rape tao..." :)) :D :)) =)) đùa thôi :D Mày ờ bên tao trong mọi chuyện, mọi lúc, cảm ơn nhiều :x Mày mãi là best friend ever had :x
Tịnh: mày biết mày rất kute ko :D dễ thương lắm ý, thảo nào anh Boa anh ý thik :D hé hé :D năm sau chúc mày vẫn kute như thế này, tao yêu mày lắm, học giỏi nhiều hơn, ah chúc luôn cả bố mày cho tao, bảo bác ý năm sau cho tao điểm cao :D :*
TQM: đệ iu :* chúc năm sau chơi MS lên lv nhanh <nếu còn chơi> chuyện t/cảm với LH diễn biến tốt đẹp :) <đừng đánh ti>
Trưởng: chúc học giỏi, chơi đàn hay :D

xin hết... tự hứa với bản thân năm sau sẽ giảm = cân thần tượng... :)) 42 kg :))
chúc n~ anh chị 11 Anh và 12 Lý vào topic lớp mình năm mới an khang thịnh vượng, trai gái đầy đủ, 1 + 1 = 3 :D :D :D

tao xin tự hứa sẽ chửi bậy ít
mà tao có chửi bậy nhiều đâu nhỉ :( ( chửi còn ít hơn 1 số đứa :D :D :D )
nhưng thoai thề ko chửi bậy nữa ( kể cả chửi tắt :D )
chỉ nh~ khi bức xúc lắm rồi ko chịu đc nữa mời abc abc :))
yêu mọi ng`
( độ này phởn yêu nhiều quá :)) :D :x )

Mọi người chúc mình chán thế, toàn MS với cả LH =;=;
Thuỷ pốt bài sớm thế, chán, lại không bold nữa [-x Thế là chưa được...b-)

Chúc cả nhà ăn Tết vui vẻ. Nhân năm Kún, xin được tặng mọi người 1 bài hát về kún...

(TQM 100%)

:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên