a. Tuấn Anh có con(bậy bạ, em nào bé ko xem)

Trần Diệu Hương
(Co`i)

a. Tuấn Anh sau khi ko trở thành thầy tu được quay trở về đời thường và cưới 1 cô vợ siêu đanh đá. 2 vợ chồng suốt ngày cãi cọ, ko nhường nhịn gì nhau hết trừ khi đi ngủ. :D
Sau khi có thai và được báo là sinh đôi, cô vợ a. TA rất lo vì gần đến ngày sinh mà 2 đứa trẻ cứ lục đục trong bụng. Cô ta quyết đinh bắt a, TA đưa đi đến 1 bác sĩ nổi tiếng để khám. Sau khi nghe ngóng rất lâu = ống nghe, ông bác sĩ nói: "Chuyện này tế nhị quá, nhưng nếu chị ko giận tôi sẽ nói thật". 2 vợ chồng TA tưởng con mình bị làm sao, sợ quá nên rối rít nài nỉ bác sĩ nói thật. Ông bác sĩ rất thong thả tường thuật lại những gì ông nghe thấy 2 đứa con của TA buôn dưa lê với nhau.
Anh: mày ra trước đi, tao ra sau
Em: thôi, anh ra trước đi, em muốn ra sau để được bố mẹ chiều hơn
Anh: tao là anh, tao bảo mày ra trước, mày ko nghe hả.
Thằng em sợ quá, lồm cồm chui ra. Được 1 lúc lại thấy nó bò ngược trở lại, thằng anh cáu quá quát:
Anh: Sao tao bảo mày ra, mày còn quay lại làm gì hả?
Em: Đâu, em đã chui ra rồi đấy chứ, nhưng nửa đường, em gặp bố đi vào, thế nên em phải quay lại chứ.

heheheh, xin lỗi, em bậy bạ quá, cái này của thằng classmate bên này truyền đạt lại, sorry,

Chị Hương ơi, tại sao thằng classmate của chị lại biết được chuyện tế nhị này ạ :rolleyes: :lol: Nghi ngờ quá ;)

em yên tâm, thằng bạn chị dân bản xứ, những chuyện đấy ko đến lượt chị dạy nó đâu mà em thắc mắc hehehe. chơi thân nen nó kể chị nghe thôi., ehehhhe, ma em cũng chưa đủ tuổi đọc nhé.

Kinh nghiệm là cứ muốn câu khách thì thêm câu "cấm trẻ con". Chị Hương đang đi đúng đường lối của Đảng đấy. Có điều cái truyện cái chuông kêu inh ỏi của chị, em không hiểu tại sao 11 cái chuông kia phải chờ em T.Anh cúi xuống thì mới rung? Chi tiết này có significant ko thế hả chị? Em đang làm mấy bài văn phân tích giá trị văn học của mấy truyện này mà khó quá.

hình như em Hưong kể thiếu, phần cuối anh thấy còn có đoạn bố vào và bảo: "các con hư quá, thôi không đứa nào chui ra để tao ra trước, cuối cùng truớc khi đi nhổ cho mỗi đứa một bãi nước bọt rồi chuồn thẳng hehe :D

Không nên nghe !!!!

Không nên nghe !!!!

:confused: Em đọc mà chẳng hiểu gì cả :( Tại sao lại bậy bạ ạ? Mà sao lại gặp bố đi vào??? Ai giải thích cho em đi nhé:)

Đã nói không cho trẻ con đọc cơ mà Trâm, không nghe lời hả?

Nguyen Kieu Tram đã viết:
:confused: Em đọc mà chẳng hiểu gì cả :( Tại sao lại bậy bạ ạ? Mà sao lại gặp bố đi vào??? Ai giải thích cho em đi nhé:)

:lol: em Trâm ơi em hỏi thế các anh chị làm sao mà trả lời được.:rolleyes: ;) :D

Em Trâm ngây thơ hay giả vờ nai thế nhỉ??

hihi:D Đầu độc trẻ con hả Chị Hương .
Kinh quá lai còn cả yêu quái nhà mình nữa chứ mới có mấy năm ở bên mẽo mà đã thế này rồi .....:mrgreen: :mrgreen:
Chi điên bảo ban nó đê anh ;) hihi

Bảo ban thế nào được em, em Thủy sang đấy rồi bị ai đầu độc rồi, bây giờ anh cũng chịu , không có cách nào dạy dỗ cả :D

Bùi Lê Chi đã viết:
Bảo ban thế nào được em, em Thủy sang đấy rồi bị ai đầu độc rồi, bây giờ anh cũng chịu , không có cách nào dạy dỗ cả :D

darling nói gì thế :confused: :mad: :nono:

:mad: Mấy anh này hay nhỉ. Không biết thì phải hỏi chứ, có mà dở hơi mà lại giả vờ ah`? hay là mọi người không muốn em biết nên nói em thế. Thế thì thôi vậy, từ này không dám chui vào khu vực người lớn đâu. trẻ con không cần biết thì hơn vậy. Không tò mò nữa:(

ho'ho' , em ơi chỗ này khu vực cấm , các anh chị nói chuyện người nhớn :D :cool: ;) , toàn điều tế nhị thì làm sao ai có thể giải thích cho em được ... các anh chị đã phái kí hiệu hóa tối đa thế kia cơ mà ...:cool:

Trâm em ,
Anh thấy em ko nhất thiết cứ chui vào rồi hỏi đâu . Thực ra bố chui vào có nghĩa la như thế này :

Đứa bé chui ra từ chỗ nào trên cơ thể của người phụ nữ , thì bố nó chui vào chỗ đấy, thực ra thì bố không thể chui vào được mà bố cử đại đồ đệ chui vào . Còn Đại đồ đệ là ai ?
Lúc bé tựa ngón tay
Lớn lên lại tựa chuối tây .

Phương Linh ơi, 11 cái chuông còn lại chỉ kêu khi a. TA cúi xuống là vì 11 anh còn lại đều "gay", còn anh TA nhà ta thì ko bị gay (sướng nhá, giải oan cho ông anh họ để còn cửa đi lấy vợ rồi nhá ehhhe). Hiểu chưa em.
Trâm ơi, lần sau có những thắc mắc tế nhị như thế, chị đề nghị em cứ hỏi anh nào thông minh, giỏi giang nhất trong này(theo em nghĩ) mà hỏi. Ví dụ như em có thể hỏi a. TA của em í, ehhhe, anh í chỉ dạy cho em nhiệt tình kinh lên cho mà coi ehhehhe. sorry.:D trêu thôi nhá, ca 2 ko ai tức nhá.
ông anh họ, từ giờ chừa chưa, ko trêu con em nữa nhé, ko con em nó trêu lại cho hết đường chạy đấy.

Công nhận là sợ hai anh em nhà tay :lol: Mang tiếng anh em họ thế mà cứ như là enemy :D anyway tự dưng nhớ đến câu "Yêu nhau lắm cắn nhau đau" :lol: ;) :D

Back
Bên trên