A lô! Tôi muốn làm quen!

Hồ Ngọc Anh
(chipcom)

A lô! Mình là Ngọc Anh, đến từ trường Chu Văn An. Rất mong được làm quen với các bạn trường Ams! :)

cho em làm quen với
Em là lính mới to te của trường ams, chưa biết gi
cung mong làm quen với chị!!!:D

hì,em năm nay cũng mới vào lớp 10 trường Ams nhưng mà chẳng quen bít ai và còn nhìu bỡ ngỡ,rất mong làm quen với các anh chị,các bạn để được chỉ giáo thêm ;) A`,đúng rùi,mọi người nhớ để lại ID nha.
ID của em là: hotfan_89,hẹn gặp lại sau.... =;
To vân khanh: mày à,bít ai đây không :))

oài! thế thì mình cũng phải để lại ID: anglelucky.
Ai làm quen thì làm ơn add nick nghen!
mình biết ams đã lâu nhưng không quen ai, bây giờ muốn làm quen, ai có thể thì làm quen với mình nhé.

ho ho anh cũng muốn làm wen anh là lính cũ phải xuất ngũ ra khỏi ams rồi

Thật sự là không ai nói chuyện với em à? :(( Em thấy 4# ams đông đảo quá! Không bít khi nào mới quen mặt biết tên được hết chứ chẳng nói đến việc nói chuyện. 8-| :) oài, các bác tạo điều kiện cho em với. Đa tạ nhiều!!! :*

anh cũng là cựu học sinh mới ra trường, làm quen cho zui :D
<-- nick của anh ở đây nè

hi`, chưa quen ai thì cứ chăm chỉ post bài, nhiệt tình tham gia các topic cùng mọi người, sẽ quen ngay thôi mà, HAO thân thiện lắm;):x

chị là Zz, hồi xưa ko quen ai y hệt các em:D nếu các em rỗi thì vào box 0205 của chị chơi, box chị nổi tiếng hiếu khách và ham chơi nhất HAO:D

Quảng cáo nhiệt tình wa 8-} --> thiếu 1 câu nữa : vào đừng có chat chit nhiều kẻo bị chị xóa bài đấy :D :p

hí, chắc là không được câu bài nữa. :)

Em chẳng wen ai, chẳng bít ai cả. cũng chẳng bít post bài thế nào cả. hì, em cũng nghĩ mọi người thân thiện lắm. <nhưng bi giờ vẫn chưa bít thân thiện đến như thế nào cả. Chắc phải wen mới bít được :)>

p/s: viết bài quá 3 dòng là không phải câu bài đúng không ạ?

Hì, chào, nhìn profile đủ rồi, anh không cần tự giới thiệu nữa :p
Chúc vui! ;)

hehe, welcome em vào HAO...Bên này mọi người cũng friendly lắm ah:). Có gì cứ vào các board mà post bừa đi là quen hết mà:). Hv fun:)

Mà friendly nhất là anh Bùi Thanh Tùng, cu nhờ!! :D

:)).. đâu dám:).Mày nói thế làm tao "ngượng" quá:)...thấy anh Việt vào chào hỏi các em thì cũng vào theo ý mà:)...

ANh Tùng ơi, post bừa có gọi là câu bài ko ah?:p
CHị Ngọc Anh ơi, em xin tự giới thiệu cái id của em là trangcut89.Em cũng có thể được coi như là new member của Ams(mặc dù đã học ở đấy được 4 năm:p). Chúc chị làm quen được nhiều bạn mới ở HAO.

hehe, nếu có "nghệ thuật" chút thì chắc là kô phải câu bài đâu;)..hehe

:mrgreen: nghệ thuật thì các em cứ học tập anh Tùng nãy giờ là đủ:smoking:

:D hehe...mình bon chen cái nhờ...chào em Ngọc anh nhé :D...thực ra chả cần lập 1 topic...Hao toàn nguời thân thiện :p nhưng mà có lời khen em lập topic để chị thêm 1 bài :x cái này đáng thuởng.
ah nhân tiện cho em chào luôn anh tùng và những người em chưa wen. :p cho em làm wen luôn :D

Các em gái thân ái!
Muốn làm quen thật là đơn giản. Mời các em ghé thăm box 97-00. Nơi đây không khí hòa đồng, thân thiện và rất cool. Là nơi tụ tập của các cựu sv khóa 97-00 đầy ắp các kinh nghiệm trong học hành cũng như trong các trò chơi vui thú vị. Các em chỉ việc vào 97-00, mở ra hẳn một topic riêng, chắc chắn các em không phải thất vọng. Xin gợi ý chủ đề nóng hổi nhất là tình yêu. Và có một điều kiện nho nhỏ (rất rất nhỏ), đó là khi post bài trong 97-00, nếu muốn có bài đáp lại thì các em phải post ảnh mình lên, số điện thoại, và số đo các vòng. Anh cũng không biết tại sao, nhưng mà điều này đã trở thành một cái lệ trong 97-00 từ rất xa xưa rồi, nó có từ khi anh chưa biết HAO là gì.

Còn các cựu em trai, có thắc mắc gì không? :D

Nơi đây không khí hòa đồng, thân thiện và rất cool. Là nơi tụ tập của các cựu sv khóa 97-00 đầy ắp các kinh nghiệm trong học hành cũng như trong các trò chơi vui thú vị.
cái này thì...em công nhận :))

Back
Bên trên