A lô! Tôi muốn làm quen!

ANh Thanh cho em hỏi cựu em trai nghĩa là rì ah?

nghệ thuật thì các em cứ học tập anh Tùng nãy giờ là đủ
kô dám, kô dám:). Cứ so số bài của anh với của em là biết:p
ah nhân tiện cho em chào luôn anh tùng và những người em chưa wen. cho em làm wen luôn
anh cũng chào em:)
ANh Thanh cho em hỏi cựu em trai nghĩa là rì ah?
em cũng kô hiểu nhưng thấy anh từ lớp T2 97-00 thì đủ biết là cái từ đó kô tốt đẹp gì rồi ;)..hehe

hí, mới có mấy hôm không lên được mà đông vui quá. Mọi người nhiệt tình thiệt. :* Xúc động quá!

ko có gì đâu , dân trường ngoài vào đây dân ams phải đón tiếp chứ

hí...
đúng là tinh thần mến khách thật.
Bi giờ đang có vụ làm ăn.
Ams có ai tham gia cùng không???

toàn là dân trường Asm không thôi, cho mình làm quen với. Mình là học sinh trường THPT Gia Định TPHCM

Quai,minh doc mai ko duoc cai nick cua em Trang
Em Trang oi,anh phai doc cai nick trangcut89 cua em nhu the nao day
Doc nguoc doc xuoi toan nghia negatif ca :d

he he
Mình cũng muốn làm quen, mình là Tùng học ở Kim Liên ...........
Còn ai muốn biết rõ hơn thì xin đọc ở Profiles < góc phía dưới bên trái ý >
....... :D Nhìn profiles của chú Nguyễn Hoàng Long cứ tưởng chú học ở trường THPT Gia Đình, may mà đọc lời chú m viết mới biết chú em học ở truờng THPT Gia Định <TP HCM>
:D Xin lỗi nhé :D

^^
Em cũng mới đó chị Ngọc Anh ui..
Cho em làm wen với nèo :X Y!M của em là meo_luoi_tham_lam (lịch sử của cái nick nì thì thiệt là.. dài dòng, tạm thời hun thèm kể ^^)
Nhân tiện chào luôn các anh chị.. em đều chưa wen ai hết :) Em học THPT chuyên Nguyễn Huệ..
Chúc mọi người một ngày dzui dze! ;)

Ngọc Anh học d mấy?? Bạn xem trong mấy lớp d có bác nào "vận động viên thể dục" tên Linh ko??? - cấp hai học Nghĩa Tân (là girl). Thân.

quảng cáo ác liệt quá các anh các chị :D Em cũng quảng cáo cái vào box 03_06 thoải mái nói về chuyện bầu Tổng thống Mĩ :D Rất vui làm quen với bạn CVA mình cũng biết nhìu bạn ở CVA lém

Chào các anh chị ạ ! Bây giờ thì em thành người không quen biết ai rùi nè : em là nhân mới vào , nhưng cũng không phải là nhân trường ams ( mà là nhân của trường cạnh trường ams !) . Rất mong các anh chị ủng hộ em nhiệt tình !

Em tham gia box Français thì đã coi như quen biết mọi người rồi mà Trang :)

Đỗ Việt đã viết:
Em tham gia box Français thì đã coi như quen biết mọi người rồi mà Trang :)
Quen ở đây là biết mọi người cơ mà , em chẳng biết ai cả , trong khi các anh chị ý nói chuyện với nhau rất là than thiện mà 1 :((

Trần Thu Trang đã viết:
Anh ơi, em xin tự giới thiệu cái id của em là trangcut89
Nguyễn Phương Thảo đã viết:
ID của em là: hotfan_89,hẹn gặp lại sau....
Nhìn nick các em mà anh giật mình b-) (Hì trêu tí đừng cáu anh nhe :D)
Chào mừng em Ngọc Anh vào HAO :D =D> =D> =D>

Anh Hà tinh mắt quá!!! :)) :)) :))

Bùi Mai Trang đã viết:
Quen ở đây là biết mọi người cơ mà , em chẳng biết ai cả , trong khi các anh chị ý nói chuyện với nhau rất là than thiện mà 1 :((
Ơ, có gì đâu em!! em cứ nhảy vào nói bình thường thì mọi người cũng thân thiện với em mà :)
Cứ vào đi, anh hưởng ứng ;)

Back
Bên trên