_______________ Welcome to L2: Home of the Perverts =)) =)) _______________

Re: _______________ Welcome to L2: Home of the Perverts =)) =)) _______________

nói toẹt là các em muốn được thầy yêu thì chỉ cần KHÔNG LÁO VÀ NHÀ GIÀU :))
thầy mà kể chuyện "thân mật" mới gọi là "hấp dẫn", ôi dời gì chứ Vôva gọi = cụ =))

----------

Nói toẹt đi anh :( thà choáng còn hơn ko biết :(

cứ "học" đi, dần dần sẽ "lĩnh hội" đc hết những gì thầy "chân truyền" =))

ANH ĐÃ THOÁT =)) :)>-
mà T2 khóa em năm nay là ai chủ nhiệm thế nhỉ? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:

giống hệt hoàng kì diệu

đâu, hoàng ko lộ liễu như thế :))
với cả học với hoàng thì những đứa chăm chỉ như my với thúy vẫn sống dc :))

vkl trường này toàn tiền nong thế
thế này em *** vào học ra học Kim Liên cho rồi

vào trường khác cũng thế em ạ
mấy đứa bạn anh học KL còn tồi tệ hơn

Đi đâu cũng tiền
Nhà thì nghèo :( tiền ăn vặt toàn kiếm từ tiền chơi lô đề với thi đấu :-<
Mình đi học chỉ khổ bố mẹ :-<

----------

người ngoài thì muốn vào, người trong lại muốn lao ra =))

thực ra thì ko hẳn thầy cô nào cũng thế 8-} , cố nốt năm nay đi :D
Nốt năm nay thì ông khác chủ nhiệm hả anh =P~

Sang năm chắc thầy Vinh sẽ cn L2 1013, lớp mình k có suất đâu :-<

vkl trường này toàn tiền nong thế
thế này em *** vào học ra học Kim Liên cho rồi
Trường mình chỉ tốt vs những lớp 1 thoy em, còn các lớp 2 thì cũng bèo bọt lắm, nhà trường ít quan tâm, giáo viên thì 3 chấm. Lúc = tuổi các em, anh vào L2 nghĩ rằng có thể ko đến nỗi thi QG nhưng cũng đc học lý bét zĩ còn khá hơn các trường khác. Sau 1 năm ai dè còn tệ hơn cả trường ngoài, bài tập thầy cô chúng nó cho nhiều+ khó vl ra, còn mình thì chỉ lang thang vs SBT, SGK, lúc khá hơn tí trang bị thêm 2-3 cuốn nâng cao là xong phim. Kiến thức nâng cao các kiểu toàn do nhớ hồi lớp 9 hoặc do đi học thêm+ đọc sách mà có, chứ thầy cô trên lớp có biết cũng chẳng nói, còn lo 3 chấm. Nhìn bọn trường khác mà mình thấy xí hổ. Về quê, đc các bác khen học Ams này Ams nọ mà thấy buồn. So với hồi lớp 9 mình học mình cả thấy mình sa sút nhiều. Nhưng điều đau nhất là chất lượng nó ko phù hợp vs những gì mình đã bỏ ra để thi.

Chỉnh sửa lần cuối:

Liệu có thật như anh Sống nói?

Cảm nghĩ 1 mình anh thoy em, em cứ học 1 năm thì sẽ tự có câu trả lời. Nhà anh ở Cầu Giấy, gần nhà có trường Yên Hòa( chắc ít ai nghe tên), bạn nah học đấy mà mấy cái đề thầy cô nó cho về nhà làm còn khó gấp 2 đề ôn thi trường mình.

Cảm nghĩ 1 mình anh thoy em, em cứ học 1 năm thì sẽ tự có câu trả lời. Nhà anh ở Cầu Giấy, gần nhà có trường Yên Hòa( chắc ít ai nghe tên), bạn nah học đấy mà mấy cái đề thầy cô nó cho về nhà làm còn khó gấp 2 đề ôn thi trường mình.
Em Cầu Giấy đây
Thật ạ thế thì chỉ là cái danh
thôi chuẩn bị té cày tiếng anh
m. nghe anh kể nản éo muốn học mới vào học đã chán rồi toàn ông bà dạy chán hơn cả Lê Quý Đôn cứ nghĩ là chắc tại môi trường cấp 3 khác
Ko ngờ ai cũng cảm nhận như mình

ai cũng suy nghĩ như thế thì ams còn ra cái gì nữa :)) ?

:)|

Trường mình chỉ tốt vs những lớp 1 thoy em, còn các lớp 2 thì cũng bèo bọt lắm, nhà trường ít quan tâm, giáo viên thì 3 chấm. Lúc = tuổi các em, anh vào L2 nghĩ rằng có thể ko đến nỗi thi QG nhưng cũng đc học lý bét zĩ còn khá hơn các trường khác. Sau 1 năm ai dè còn tệ hơn cả trường ngoài, bài tập thầy cô chúng nó cho nhiều+ khó vl ra, còn mình thì chỉ lang thang vs SBT, SGK, lúc khá hơn tí trang bị thêm 2-3 cuốn nâng cao là xong phim. Kiến thức nâng cao các kiểu toàn do nhớ hồi lớp 9 hoặc do đi học thêm+ đọc sách mà có, chứ thầy cô trên lớp có biết cũng chẳng nói, còn lo 3 chấm. Nhìn bọn trường khác mà mình thấy xí hổ. Về quê, đc các bác khen học Ams này Ams nọ mà thấy buồn. So với hồi lớp 9 mình học mình cả thấy mình sa sút nhiều. Nhưng điều đau nhất là chất lượng nó ko phù hợp vs những gì mình đã bỏ ra để thi.

Tâm trạng quá :|.
Thế nên mới có chuyện hồi thi vào ams chả ôn 1 ngày nào,chỉ dùng kiến thức SGK + SBT nhớ mang máng và vào ams vẫn thừa điểm :)).

Nói chung là vào Ams thì cả lớp 1 lẫn lớp 2 đều cần biết 1 điều là "tự học là chính" kiến thức thầy cô cho ko nhiều đâu,giảng cũng ko cặn kẽ,tỉ mỉ đâu.Được cái là lớp 1 là lớp để lấy đội tuyển nên môn chuyên được chăn dắt kĩ càng hơn hẳn các lớp khác,còn các môn còn lại thì còn tuỳ từng đứa,nhưng theo anh thấy cũng ko khả quan lắm,có lẽ được thả khá nhiều :-<.

Nhưng vào ams được cái là học hành ko bị áp lực,căng thẳng như các trường khác + có truyền thống về nhiều mặt nên dù ít dù nhiều vẫn danh giá + tự hào hơn các trường ngoài :)).

Em Cầu Giấy đây
Thật ạ thế thì chỉ là cái danh
thôi chuẩn bị té cày tiếng anh
m. nghe anh kể nản éo muốn học mới vào học đã chán rồi toàn ông bà dạy chán hơn cả Lê Quý Đôn cứ nghĩ là chắc tại môi trường cấp 3 khác
Ko ngờ ai cũng cảm nhận như mình
Em học LQĐ ah? anh cũng học LQĐ 9E ;;) , em học lớp nào thế?

----------

ai cũng suy nghĩ như thế thì ams còn ra cái gì nữa :)) ?

:)|
Còn ra cái gì? sự thật nó thế chứ ra cái gì?

vào đọc thấy tự kỉ bản thân quá == thôi lỡ r` thì thôi == đ' học nứa =))

@a.Tuấn : em học 9g đệ tử cô Liên anh ạ chuyên toán 2,hóa học cô Ánh,lý cô hàn thủy toàn hàng tuyển,nên giờ lên học trường này thấy giáo viên như c'
@a.Hải : chỉ giỏi bày trò /:) anh thật là kHắm =]]

Hàn Thuỷ cũg dạy ams đấy, hồi lớp 9 a học đội tuyển vs cả trên lớp vs bà í == dạy chán bm ==

Back
Bên trên