99-02 có ai star không ^^

Lê Ngọc Hùng
(Le Ngoc Hung)

Điều hành viên
Giờ tin 99-02 đang có một hội star khá là vui trên hamichi có bà con nào máu tham gia thì vào đây list nick -> add đánh cho vui ^^

lúc đấy anh không biết star nó là cái gì
đánh đê con vẹo Yên và Hùng N M đã tham chiến :D

anh tìm lại đĩa rồi , mấy hôm nữa lên chơi với chú.Nhưng hơn năm không đánh rồi , giờ noob lắm :(

uầy , sao ko đánh Hero :eek: , sắp tới có Heroes V :* thích phải biết
HL thì lag quá , mà như Hùng béo thì ko HL dc [-x

thôi anh Nhợi :D đánh star trở lại đi anh lần này xin hứa sẽ đánh nhẹ nhàng với anh chứ không vùi dập ^^

Mình trước cũng đánh star..nhưng k được giỏi lắm :( .. ai mà đã mê thì chả chán được :p :p

Nhưng mà thích Hero hơn....:x Có bạn nào chơi Hero 5 rồi...giới thiệu 1 chút đi...Công nhận là Hero có nâng cấp..cũng nhiều cái hay hơn, nhưng trong thâm tâm vẫn thích Hero 2 nhất :x :x không hiểu sao....ghét hero 3 nhất.....hình gì mà to đùng , di động như lật đật :(

:(( về nhà phải đi mua lại đĩa .... mới chơi được với mọi người :(

ặc ặc hồi xưa tớ cũng 1 thời hero nghiện nặng nè :D :D nhưng chán lâu rồi. Hồi xưa không biết star là gì nhưng giờ thì nguy hiểm quá :D :D
@Trung con noooooooooooooooob

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ nghiện Hero bắt đầu từ Hero 2 hồi lớp 9...đánh rồi đen thích ơi là thích :x :x .... star thì đánh hơi bị kém....:( bây h thì chỉ có the Sim trong máy :p :p càng ngày càng k update :(

hehe Sim hay đấy , hồi trứoc chơi cùng con em gái mãi , khi nào tớ cả bạn Hà Sim Online làm hàng xóm cái nhể

Nguyen Minh Viet đã viết:
hehe Sim hay đấy , hồi trứoc chơi cùng con em gái mãi , khi nào tớ cả bạn Hà Sim Online làm hàng xóm cái nhể

SIM nhà tớ ở couple có con cái đàng hoàng rồi ;;) ;;) ...có làm hàng xóm thì sang thăm hỏi nhau thôi ;;) ;;) ....sợ làm hàng xóm với bạn Việt vợ chồng lại cãi nhau thì chết 8-} .... mà SIM con gái hay chơi chứ con trai chơi mấy.....[-x

Lần này về mua Hero V :)>-

một phát hiện khá thú vị về Việt tưởng là anh cày Star nhưng hóa ra là chơi Sim hả việt ơi

tao chơi heroes từ thời h1 năm lớp 7
bản h5 demo chơi thử thì thấy ko khoái, 3d hoàn toàn + hình đẹp nhưng chơi thấy ko thoải mái- khó bao quát, undead có trò thu phục dã man - hồi trước thu phục ske, giờ có chiêu thhu phục ske ranger
cấu hình yêu cầu cũng khá cao,

star sao ko chơi battle.net nhểy, thằng nào chiến starr rủ tao 1 câu, vừa update lên 1.13f
ym: keco_don

Star không chơi trên battle.net thì chơi ở đâu , cứ vào europe / channel vietnam mà đánh

ờ ngày nào chả phang trên battle.net. Còn scv nữa nhưng ở đó chán òm hehe

Back
Bên trên