@@@@@ 5k bài @@@@@-----5 sao*****------@@@@@

Trần Thu Trang
(ttrang)

Điều hành viên
:drummer::drummer::drummer::drummer::drummer:​

Hôm nay là ngày đẹp trời, mưa mát mẻ, em Trang xin mạn phép làm phát hoành tráng 5k bài, 5 sao ở VC ạ :)):)):))

Chúc mọi người càng ngày càng vui vẻ trẻ khỏe ,tinh thần hoan lạc dâng cao :>:>;;);;)

Yêu mọi người >:-D<>:-D<

ước mơ trước khi biến mất trên trái đất của em Cựt đã thành hiện thực :x :))

Hì hì, anh Hà vẫn mơ ước đc 5 sao đúng ko, sao điều hành viên mà còi vậy anh :))

... khiếp quá .. 8-} .. hôm qua mới chỉ buột miệng nói 1 câu là " em sịt sắp lên 5000 rồi đấy " 8-} ... quay đi quay lại ngó vào đã thấy 5000 ... 8-} ... 8-} .. :-& ... >:) ... em sịt dạo này sang Tây hư hỏng quá nhé ... >:) .. :nono: ... b-) ... :nono:

Trang sắp đi xa nên cố quả 5* :)):)):))
5* :> :)>- Chúc mừng

chúc mừng em gái :x:x:x
bạn THỦY ko đc ghen với em CỤT :> bạn THỦY...KO ĐC 5* ...thế nên nói em gái tớ thế à >:)>:0
lần này thì bạn N lôi bạn Thủy ra làm lễ nhé b-) >:)

Em ShiT ghê quá, 5km 82 điểm chất lượng, ghê nhất VC mất roài cũng nên :D

... khiếp quá .. .. hôm qua mới chỉ buột miệng nói 1 câu là " em sịt sắp lên 5000 rồi đấy " ... quay đi quay lại ngó vào đã thấy 5000 ... ... .. ... ... em sịt dạo này sang Tây hư hỏng quá nhé ... .. ... ...
chị cũng sắp có tin vui rồi còn bảo ai hư hỏng:)):mrgreen:

Há há Mực iu >:-D<
Hoàn thành ước nguyện với HAo roài nhá :*
Iu mày >:-D< :x:*

uh, ước nguyện đến đây đã hoàn thành, vượt năng suốt chỉ tiêu ;;) :))
Hà: [-x ai biến mất[-xb-(=;
chị BIg: thế chị ko đi Tây à :nono: Còn hư hỏng hơn em :nono::))
anh Toàn : sao bằng BW được 8-} :D
cám ơn mọi người >:-D<

Ghê quá :D Nó câu gì mà những 5K rồi nhỉ 8-} chúc mày sớm vượt chị Big Thủy 8-} :D:D

CHúc mừng chúc mừng 5 ngôi sao vàng lấp lánh :D Ngày ngày năm sau 10K nhé :D:D :x

Trần Thu Trang đã viết:
uh, ước nguyện đến đây đã hoàn thành, vượt năng suốt chỉ tiêu ;;) :))
Hà: [-x ai biến mất[-xb-(=;
chị BIg: thế chị ko đi Tây à :nono: Còn hư hỏng hơn em :nono::))
anh Toàn : sao bằng BW được 8-} :D
cám ơn mọi người >:-D<
....
.... ô ... 8-} ... em sịt đi Tây cái là bạo lực du côn đến rõ rệt nhé ... 8-} .. 8-} .. :nono: .. :nono: ... :nono: ... mai xóa hết điểm cl của sịt =)) :)) :)) .. jk :p:D:D :biggrin: ...

... em Bánh Quy : ... nói thế tức là ku bảo chị hư hỏng hả .. :eek: :eek: :eek: .. :| .. :nono: .. :nono: .. b-( ... b-( .. này thì adua cái tính hư hỏng của em sịt này ... b-( .. b-( .. :nono: .. không tốt nghe chưa .. :D:D :biggrin: ...

...

chúc mừng em Cụt :D
hic hic.. tủi thân.. bao giờ mới được như em cụt :| (cả về bài viết lẫn chất lượng) :| :((
và có lẽ sẽ ko bao giờ được như em Big 8-| :(( :((
ng` iu: ho` ho`.. lâu lắm rồi ko gặp, xa mặt có cách lòng ko vậy ng` iu.. :D :D nhớ ng` iu quá :D

Trần Minh Hà đã viết:
chúc mừng em Cụt :D
hic hic.. tủi thân.. bao giờ mới được như em cụt :| (cả về bài viết lẫn chất lượng) :| :((
và có lẽ sẽ ko bao giờ được như em Big 8-| :(( :((
ng` iu: ho` ho`.. lâu lắm rồi ko gặp, xa mặt có cách lòng ko vậy ng` iu.. :D :D nhớ ng` iu quá :D
Chị Hà quay lại VC câu vài phát là được như Shit ngay :D:)):))

oài... sao 5k mà đơn sơ giản dị thế??? :)) ... sorry hôm nay anh mới nhìn thấy :"> :)) :)) :)) :biggrin: :D:D:D :p

[-x người ta điềm đạm chúc mừng là nó phải thế [-x

Điểm đạm liếc anh chụp ảnh :)):)):)) ;;) nhỉ , à, tớ có nói ji` đâu 8-| :-$ :-$

@ QUân : liếc chị chụp ảnh đấy :))
Tuấn Anh :cám ơn em >:-D<

Back
Bên trên