50 Học bổng toàn phần + sinh hoạt phí học tiếng Anh cho Under tại KAIST

@ bro Giang: Minh xinh tươi chưa chắc đã sang đâu anh ạ(mà có khi chắc chắn là ko sáng ý). Bạn ý còn đang sung sướng với Villanova College(hình như trường này về tôn giáo ý), chắc ko sang đâu anh ạ. Chỉ còn em với cái Giang :((. Hì nhưng anh yên tâm, 3 em xinh tươi khác của A1 cũng đang app vào Yonsei rồi, chắc cũng được thôi :D Anh Giang ơi, sao con trai ở Yonsei(VN) chỉ có mình anh thế này :D

=))

=))

dân Ams đổ bộ Yonsei à =))

=))

vừa vừa thôi cho anh thở với =))

Hôm nay tổ chức từ thiện Sunny Korea mời svvn tại HQ đến giao lưu ăn uống chơi bời mà chả thấy các chú đâu, chỉ thấy trường anh đến đông nhất và 3 người trường khác đến, an uống bét nhè, chơi bời chán thì lên xông hơi massage (chimchinbang) thoải mái. Họ nói tháng 6 lại tổ chức nữa, anh em tham dự cho vui nhé.
Tổ chức này đã đưa được 50 em vn bị bệnh tim sang đây chữa bệnh miễn phí rồi (01 người nhà đi kèm), họ là tổ chức từ thiện nên ko có nhân viên, họ cần mình hỗ trợ giúp những người vn sang đây chữa bệnh

Số điện thoại của em là 010-3184-0423 có gì anh Dũng message cho em phát :D

Huyen Anh đã viết:
@ bro Giang: Minh xinh tươi chưa chắc đã sang đâu anh ạ(mà có khi chắc chắn là ko sáng ý). Bạn ý còn đang sung sướng với Villanova College(hình như trường này về tôn giáo ý), chắc ko sang đâu anh ạ. Chỉ còn em với cái Giang . Hì nhưng anh yên tâm, 3 em xinh tươi khác của A1 cũng đang app vào Yonsei rồi, chắc cũng được thôi Anh Giang ơi, sao con trai ở Yonsei(VN) chỉ có mình anh thế này

Giang đã viết:
dân Ams đổ bộ Yonsei à
vừa vừa thôi cho anh thở với

Thế thì anh Giang vất vả rồi, tội quá, hihi, lại nghĩ đến cảnh mình đang sung sướng ở đây^^^ các em nào có bạn định reapp năm sau thì kêu app trường anh nhé, chứ ở đây chả có amser nào cả, buồn quá:((

Đúng rồi ở lại đi tôi còn nhảy xuống đấy chơi :))

đang không biết ở đâu trong khoảng từ 17 đến 29 tháng 6 đây :))

Lượn

đi ăn

Chào mọi người,

Cách đây mấy tháng, tôi post cái tin học bổng du học ở KAIST. Sau đó bận quá không trả lời các thắc mắc của mọi người. Tôi rất lấy làm xin lỗi vì sự tắc trách của mình.

Từ bây giờ, mọi câu hỏi về học bổng du học ở KAIST. Các bạn vào đây

http://vn.kaist.ac.kr

Cộng đồng Việt ở KAIST và dân Ams ở KAIST ngày càng đông đúc. Sẽ có nhiều người hỗ trợ và tư vấn cho các bạn.

Chúc các bạn thành công.

Lâu lắm mới thấy anh Cường ạ.:D
Anh có sang bên này chơi nữa không ạ=:)
@ Giang: sorry, tôi ở lại rồi( lý do hết sức không thể chấp nhận được8-} ), không lên chỗ ông nữa.

Back
Bên trên