2 cm...

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Chú ý: Chị em phụ nữ không nên đọc truyện này. Mặc dù biết rằng viết như thế này càng khiến cho chị em tò mò muốn đọc hơn nhưng vẫn phải thông báo trước.

Trong một đêm đi sang Châu Phi du lịch, Quốc Anh, anh Dũng và Thắng thú bị bọn người rừng bắt giữ. Ba kẻ du lịch khốn khổ ra sức van xin, mong tên tộc trưởng bỏ ý định ăn thịt 3 thằng. Cuối cùng thì nước mắt của anh Dũng đã làm mềm lòng được tên tộc trưởng. Hắn nói:
- Tao sẽ thả bọn mày ra với một điều kiện, nếu chiều dài "của quí" 3 thằng cộng lại vựơt quá 40 cm.

Không còn cách nào khác 3 thằng đồng ý, anh Dũng hùng hổ tiến lên đo đầu tiên.
- "30 cm" anh Dũng hét to.

- "8 cm" Thắng thú hớn hở

- "2.5 cm" Quốc Anh thở phào nhẹ nhõm.

Tộc trưởng giữ đúng lời hứa thả 3 thằng ra về. 3 thằng ra về trong lòng sung sướng lắm.
- "Đúng là nhờ 30 cm của tao nếu không thì chúng mày chết cả lũ rồi" ANh Dũng tự hào nói.

- "Anh cũng phải kể đến 8 cm của em chứ" Thắng thú kể lể.

- "Tao mà không ... lên thì chết cả lũ rồi" Quốc Anh vênh mặt

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, chú Vũ sao lại cộng thêm 15cm cho cái ấy của anh thế :biggrin: , chị em mà biết chuyện này thì QA và Thắng không bao giờ lấy được vợ :biggrin:, không hiểu lúc chưa.... lên thì của QA dài bao nhiêu :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui ui, thế hóa ra là của anh dài 15 cm cơ ạ, em cũng khâm phục anh quá. Còn lúc chưa lên của QA là cái tiêu đề của truyện anh ạ: 2cm ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hu hu hu, đã bẩu là đừng viết tắt tên Quốc Anh mà, dễ nhầm lắm. Em đây còn trong sáng ngây thơ mà. :((

em thì ngây thơ khỏi nói rồi, em chỉ muốn giành lại sự công bằng cho cái tên ( của QA và QA ) mà thôi. oan ức cho tôi quá.

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Ui ui, thế hóa ra là của anh dài 15 cm cơ ạ, em cũng khâm phục anh quá. Còn lúc chưa lên của QA là cái tiêu đề của truyện anh ạ: 2cm ;)

Ặc ặc, người bình thường khi lên thì có kích thước gấp 3, còn của Quốc Anh như thế thì.... :biggrin: :biggrin:

con què mà ngây thơ thì tao đi đầu xuống đất nhé!
truyện này đúng là không thể chấp nhạn được!ấy thế mà anh dũng vẫn chấp nhận như thường!chảng nhẽ nhân vật trong truyện đúng là anh thật?????

Thì trong truyện cái ấy của anh Dũng được anh tâng bốc lên => anh sướng => chấp nhận.

Ui cha bác Vũ phản đòn em đau dữ, nhưng không sao em có quà biếu bác lại rùi.:D

ko ai lên được như QA đâu :))

hehehehe... Lại thêm được một bài học...Mấy bài này mấy cô giáo lớp dưới chưa dạy...hhihihi :))

hic...sao lại lôi cả mình vào đây nhỉ??? sao của minh chỉ có 8cm thôi??? đề nghị sửa lại nha!!! :D

Sửa lại thành bao nhiêu, 7,5cm à? thế là cũng đủ 40 cm rồi đấy :biggrin:

Mày là bạn tao tao mới để cho là 8 cm đấy, chứ thực ra mày được nửa là may lắm rồi.

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
hic...sao lại lôi cả mình vào đây nhỉ??? sao của minh chỉ có 8cm thôi??? đề nghị sửa lại nha!!! :D
haha, thế muốn 7.5 hay 8.5, như nhau thôi mà.:))

hic...em hơi bị khinh thường anh đấy!! anh kém tuổi anh Dũng chứ ko kém phân nào đâu đấy!! ko tin thì......khi nào gặp, anh chứng minh cho xem!! :D

Em QA xem xem có bằng anh không? :biggrin:

Vũ dài hơn 30 cm cơ à, bái phục :biggrin:

Back
Bên trên