16/9 .. sinh nhật 1 mem của VC này mọi người .. hahah .. !

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
.. heheh ... hôm nay sinh nhật anh hai em ... vào đây post bài .. bon chen nhìn xuống phần sinh nhật .. lại phát hiện có mem VC nhà mình cũng sinh nhật 16/9 ... hôm nay bận rộn với sinhj nhật thật ... thôi thì : ...

.. Chúc mừng sinh nhật anh NGUYỄN MINH THẮNG ...

.. anh thêm 1 tuổi ... chúc anh have nothing , but success and happiness ... niềm vui tràn ngập và vụt sáng những nụ cười ... ;;) :) |-)

trời!! còn có người biết đến sinh nhật của mình sao? hic...... cả sáng hôm nay chán wa', ngồi ở nhà 1 mình.... :(( chẳng biết làm gì cả ===> vào Vc chơi... thấy cái này cũng thấy vui vui...

Chú Thắng sướng nhá, vừa sáng ngày ra đã có lonton_baby mở hàng chúc mừng rồi, anh cũng chúc chú giống như em Thủy, nhưng mà không phải "have nothing" mà là "have everything" :))

trời!!! everything hả? anh này đc đấy..... khi nào sinh nhật anh thì em sẽ cho anh quà độc luôn... hehehe

Chúc em Thắng một sinh nhật thật vui vẻ... để chuẩn bị bước sang con đường mới... Thủy nhớ học tập nhé. :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Chú Thắng sướng nhá, vừa sáng ngày ra đã có lonton_baby mở hàng chúc mừng rồi, anh cũng chúc chú giống như em Thủy, nhưng mà không phải "have nothing" mà là "have everything" :))

... ặc ặc ... anh ZUng ác ôn ... [-x .. b-) ... cẩn thận mai anh Thắng lại cho anh Zung nhà mình biết thế nào là have everything , but success and happiness .. :)) .. b-)

to chị Thảo : .. học tập gì hả chị ... :eek:

Nguyễn Thảo đã viết:
Chúc em Thắng một sinh nhật thật vui vẻ... để chuẩn bị bước sang con đường mới... Thủy nhớ học tập nhé. :))
học tập cái gì nhở??? hơi khó hiểu đấy chị Thảo à!!!

Học tập everything của anh Thắng ý :))

Back
Bên trên