.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Ặc hôm qua nghe thằng lớp Anh "We will Rock u " mà thấy xấu hổ thay cho cả trường mình =)) !Ko biết trước khi lên sân khấu nó có cắn hết nửa viên ko nhỉ :)) :)) !

oh!!!!! h tao chào mày đây!!!!!! Dương wa' đẹp trai!!!;;)

Chà chà, câu bài nhiều ghê. Mình cũng phải câu thử nhỉ.

Các ấy làm bài Lý thế nào???

ôi...bạn nhật anh!cảm động được nhìn thấy bạn ở đây quá!....;;)

wey chị PhAnh có cái chữ kí hay ko thể tả được :)):)):)) Thần tựong chị wa'

* giờ chú Nam mới thấy là mắt kém chân chậm roài , thế chú mua quà cho ông B chưa ??

Hôm nay chơi vui nhưng hình như hơi lố :D , về nghĩ lại thấy cả nhà buồn cười quá .:)) , 2 hôm nữa mời cả nhà lên xem ảnh ( bất ngờ lắm đấy ;))
).

Chỉnh sửa lần cuối:

óe óe lố là lố thế nào ko còn từ nào ngoài tởm đúng là lớp sinh đứa nào cũng rứa cả:)):)):))

----------

được cái khoản ăn uống ổn ổn.hôm nay cac bạn lớp nam lớp mình tốt ghê:)) toa toàn ngồi một chỗ cũng được phục vụ ăn uống đàng hoàng:)):))đúng là nhân viên mình đào tạo có khác:)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:

Vũ Phương Anh đã viết:
:(( Con Ze chết tiệt...sao vào đây mà không chào bạn bè 1 tiếng,hử???
Ôi chết,hôm nay mới ngồi đọc lại những gì bạn Tú Anh viết về mình,lòng bùi ngùi xúc động ghê ghớm...Cảm ơn bạn TA nhá,chắc ko định nhắm PA vào đội ngũ "con hàng mới lên" đấy chứ???:D
chẹp,ngây ngất,ngây ngất quá à!
Em Phượng cứ yên tâm là tài chình đc san đều chứ không ai để các em đóng 1 mình cả đâu.Các bác chuẩn bị ý tưởng đi chứ nhỉ???

hohohoho nhắm thì nhắm từ lâu rồi bây h mới chinh thức hỏi ý bạn PA thia nào:)):)):))

hix gần 4h mới mò về đến nhà bước vào cửa đã bị mama hỏi thăm làm j mà về muộn thế? hoa ở đâu ra? quà gì đây?:)):)) pó tay
mà mấy đứa lớp mình ăn gian thật đứa nào đc tặng trước là xí xớn xí xớn quà to để lại cho anh em đằng sau quà bé tí chẹp chẹp ko chấp nhận được
:)):)) 19-10 :chết vì cơm rang đau bụng vì bỏng ngô nghẹn ngào vì kẹo mút:)):))

HIx , có cần tích cực câu bài thía ko ?
@ TA : ến nhà bị mama hỏi thăm về ji` mà muộn thế ? , thế mà bây giờ 7h đã thấy ló mặt ngoài hàng net . :))
Tao sửa lại 1 tí :D
19-10 : điêu đứng vì hoa & 1 gói quà bé xíu, đau bụng vì cơm rang , xứt răng vì bỏng ngô , sặc sụa vì nước ngọt , nghẹn ngào vì kẹo mút , nóng mắt vì bạn Hiếu lớp mình nhey sex quá , lâng lâng lúc Mạnh Tuấn nhey cùng PA làm cao thủ như nó phải chịu thua :)) , mãnh liệt đoạn Lợi hôn chụt 1 phát lên má Hiền Trang làm nó đỏ mặt cả buổi , tí ói đoạn thằng Đ phanh áo kích con Hồng Khanh , xúc động lúc chụp ảnh các bạn nam khoác vai các bạn nữ chặt quá thể , háo hức chờ ngày của boys & 8-3 sắp tới
Tóm lại , thx boys lớp mình , boys 11S are so great ! :))

Chỉnh sửa lần cuối:

hảo la hảo la...các bạn ấy vừa sexy lại vừa tốt bụng;;)
Thế mà mình cứ nghĩ sai về các bạn...Phải cảm ơn bằng một ngày con trai mới được:D
ko ngờ hôm nay bạn 3 tu làm mình sốc đến thế....Oh common yeah...sexy man...à há à há....;;)
Dạ,em xin gia nhập vào đội ngũ hàng của chị Ta..;;)
Các ban nam lớp mình hôm nay đúng là toàn tiếp viên trẻ đẹp....:))

Thông báo :
Lầu của mámì Phương , lầu của TA và của đá đì Huy hoạt động ngày càng mạnh mẽ và vượt tầm kiểm soát , các con cưng bùng nổ , tuy nhiên hành vi trốn lầu ra kiếm ăn bên ngoài diễn ra thường xuyên , làm tổn thất của các lầu 1 số tiền đáng kể , tình hình càng nghiêm trọng hơn là các con lầu càng ngày có nhiều thủ đoạn tinh vi khiến mámì + đá đì kiểm soát ko kịp . Tôi những tưởng môi trường lớp ta bình yên và thanh bình cho đến ngày hôm qua cho thấy cả lớp đều hoạt động ( kể cả trong và ngoài các lầu ) mà không có sự cho phép của mámì , đá đì ..... Hành vi dùng thuốc lắc diễn ra càng ngày càng phổ biến và rộng rãi ( đặc biệt là 3 tu , Hiếu , Pa , Be...:)) )
Vậy đề nghị cả nhà xin giấy phép trước khi bước vào hoạt động .
Nam mô...........

Chỉnh sửa lần cuối:

bạn Tú Anh đã viết:
hix gần 4h mới mò về đến nhà bước vào cửa đã bị mama hỏi thăm làm j mà về muộn thế? hoa ở đâu ra? quà gì đây? pó tay
mà mấy đứa lớp mình ăn gian thật đứa nào đc tặng trước là xí xớn xí xớn quà to để lại cho anh em đằng sau quà bé tí chẹp chẹp ko chấp nhận được
19-10 :chết vì cơm rang đau bụng vì bỏng ngô nghẹn ngào vì kẹo mút

Quà bé mới hay bạn TA ạ. Quà to toàn những thứ vớ vẩn.

Đã có bài phỏng vấn thầy Hiền... Xem phần gương mặt...

Chỉnh sửa lần cuối:

sign của Phanh hay we---> h bị treo roài--> hết sức chia buồn!:d

Nhờ các ấy 1 tí nhé!

Xin thông báo: Voice of Ams <khối chiều> đã hoạt động trở lại với version 2: SOS-Share our Songs. Mọi yêu cầu xin gửi về lớp 11H2-P403 hoặc PM cho tớ nếu ko có điều kiện <nhất là các bạn khối sáng>.Hạn cuối là thứ 5 hàng tuần. Nếu gặp trực tiếp hãy viết yêu cầu cùng message ra giấy. Xin hứa mọi thông tin cá nhân sẽ tuyệt đối ko bị tiết lộ vì lí do tế nhị nào đó . :D

Cám ơn và mong nhận đc sự ủng hộ của các bạn :) .

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
sign của Phanh hay we---> h bị treo roài--> hết sức chia buồn!:d
úi sao treo thế

:)) Tao đã bảo nó roài , sign thế thì kiểu ji` cũng bị treo .

Trần Nhật Anh đã viết:
Quà bé mới hay bạn TA ạ. Quà to toàn những thứ vớ vẩn.

Đã có bài phỏng vấn thầy Hiền... Xem phần gương mặt...

ô ô đã kiểm chứng đúng là tỉ lệ thuận càng to càng ko chất lượng:)):)):))
mà bạn nhật anh làm ăn gì cứ cẩn thận đấy nói thế thôi tự hiểu

Back
Bên trên