.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Vương Văn Cường đã viết:
xin lỗi các bạn lớp S ( sẹc si sẹc si ) trước , tớ vào chim lợn vài 3 câu k ăn nhập chủ đề :
Thông báo tìm trẻ lạc :
cả tuần nay k thấy tin tức gì của bạn TA , vậy đề nghị bạn ở đâu xin báo ngay cho TỚ biết , có ai biết tin tức gì của bạn ý thì xin báo ngay về cho gia đình ( cụ thể là iem )
vậy thôi chào các bác em biến

aaaaaaaaaa câu bài vớ vẩn có fai trẻ lên ba đi lạc đâu mà fai tìm

câu đâu mà câu;;)
ngừoi ta có ý của ngưoi ta cả
mày chả biết thừa cứ thích giả nai :))
thôi đừng giả vờ b-) ko bạn ý lại tuởng mày ko biết thât thì bạn ý thát vọng lém :D

biết là biết cái gì:)) tao chẳng biết gì cả à mà con Beo nó cũng muốn góp tiền cùng đấy

----------

tận 3t sinh thì kể cả có giao lưu cũng chẳng có chuyện fai hoãn ktr đâu,đừng ngồi đấy mà mơ

----------

hôm nay tiết hóa ngồi học phê vãi:)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:

góp gì mà góp
con beo mà góp thì con ze con miên con ............cũng sẽ góp thía thì quà mình hóa ra bèo quá :p
ngại lém :))
thui tao cọn huệ với mày góp thui cho nó hàng việt nam chất lượng cao :D

bà con 11s ới ời, hôm nay có thấy thầy Hải khác hẳn mấy hôm trước không? Vzui vẻ lạ kì,chả trách bạn Tú anh phát biểu 1 câu xanh rờn:..."tao "phê"thầy quá"...--->khiếp, tửm vãi...chắc tại mí hôm nay, lầu của nó vắng khách...thì thầy Hiền cũng bẩu là "Tú anh là cháu tú bà" mà lị...Chẳng biết phê như con tê tê thế nèo mà nó cho thầy mượn sách BT Hóa, báo hại anh em 11S chủ nhật mà vừa phải học sinh, vừa học Hóa...--->TỘI ĐỒ>>>TỘI ĐỒ>>>Tú anh

aaaaaa ym ko vao duoc la sao:(:)(( hom nay lam chuyen buc minh that day uc che!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tình hình là chắc phải năng đưa bạn Ngân với bạn Ngọc đi ăn chè dài dài nhờ :))
tình hình (tập 2) là : thằng ku Nam có cái gì cứ nói thẳng *** nó ra , dài dòng rak hết cả ruột , kiểu như anh này : " Anh ghét nhất mấy cái thằng như mày mà cũng đek hiểu tại sao " =))

* quà cho chồng bọn mày phải tốt đấy :D

oh!!!!!!!!! thế bọn tao biết tặng wa` j` bây h--> NHÓT ơi!!!!! chung đụng ko?

Vương Văn Cường đã viết:
tình hình là chắc phải năng đưa bạn Ngân với bạn Ngọc đi ăn chè dài dài nhờ :))
tình hình (tập 2) là : thằng ku Nam có cái gì cứ nói thẳng *** nó ra , dài dòng rak hết cả ruột , kiểu như anh này : " Anh ghét nhất mấy cái thằng như mày mà cũng đek hiểu tại sao " =))

oài khao bạn tú anh ăn chè đã[-x [-x >
thôi thôi bình tĩnh lại chuẩn bị có gây sự rồi đấy

Hoàng Tú Anh đã viết:
có có đi đâu hả em thời gian địa điểm như thế nàochuẩn bị đựoc đi chơi roài
chiều thứ 6 này nhé. Địa điểm thì chưa bít, hixxxxx
Vương Văn Cường đã viết:
Như em là ntn? Chị Tú Anh ơi chị em mình giống nhau như đúc nhờ :)):)):))

tình hình là có đứa lớp mình vừa hỏi tao "11S thông SH thạo SN giỏi S*` " là ji`---thế nên tao phiên dịch lại cho mọi người cùng hiểu " 11 SEX THÔNG SINH THẠO SẢN GIỎI SỜ "

hehehehe tao đoán đúng 3 chữ S :)):)) giỏi thế còn thiếu mỗi chữ Sản thế mà ko nghĩ ra:)):)):)):))

* Nhót nhiếc gì ?:D:D quà cho chồng nhé vợ 2

Á.!!!!!!!!quí vzị ơi, em đánh nhầm topic rồi. Về nhà hí hửng tưởng trêu được con mụ tú anh một vố, ai ngờ hôm sau lại thấy chình ình ở đấy 1 cái mục tên nghe sao dưa dứa cái mình đã đánh...Xin cáo lỗi nhé, à mà tui không có ý câu bài gì đâu...chẳng qua chỉ là muốn trêu Tú Anh thoi.À, mà có ai bít cách xóa cái topic quái gở ấy đi không,tui xin được hậu tạ (ko thì bị lock tài khoản thì chít!"

Á.!!!!!!!!quí vzị ơi, em đánh nhầm topic rồi. Về nhà hí hửng tưởng trêu được con mụ tú anh một vố, ai ngờ hôm sau lại thấy chình ình ở đấy 1 cái mục tên nghe sao dưa dứa cái mình đã đánh...Xin cáo lỗi nhé, à mà tui không có ý câu bài gì đâu...chẳng qua chỉ là muốn trêu Tú Anh thoi.À, mà có ai bít cách xóa cái topic quái gở ấy đi không,tui xin được hậu tạ (ko thì bị lock tài khoản thì chít!"

* lần sau thì cẩn thận nghe chưa :D

:(( Con Ze chết tiệt...sao vào đây mà không chào bạn bè 1 tiếng,hử???
Ôi chết,hôm nay mới ngồi đọc lại những gì bạn Tú Anh viết về mình,lòng bùi ngùi xúc động ghê ghớm...Cảm ơn bạn TA nhá,chắc ko định nhắm PA vào đội ngũ "con hàng mới lên" đấy chứ???:D
chẹp,ngây ngất,ngây ngất quá à!
Em Phượng cứ yên tâm là tài chình đc san đều chứ không ai để các em đóng 1 mình cả đâu.Các bác chuẩn bị ý tưởng đi chứ nhỉ???

entchuldigung

Chỉnh sửa lần cuối:

* thằng NGUYÊN nhắn vợ 2 của nó ra Ym có chuyện :))

Back
Bên trên