.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Thế năm nay lớp mình định làm giao lưu ko ?

Chỉnh sửa lần cuối:

Ờ đúng roài năm nay làm cái giao lưu cho zui chứ nhey,ngồi nhìn bọn nó làm chán chết!!!

*Thông tin nóng đây:Hiện giờ tớ vừa nghĩ ra 1 trò chơi rất thú vị :DSBF(Viết tắt của Down stair by face :D ) ,nhân vật chính là bác "Dớ" (mọi người tự biết là ai,ko tiện nói tên,vì có thể bị truy tố trước pháp luật :D :D ).Ờ,nói thật ra là cái trò này cũng tương tự cái trò DSBA thôi,nhưng vì ngó mặt bác "Dớ" thấy giống cái "Ass" quá nên tớ nghĩ ra trò này mua vui cho anh em í mà!!!Vậy bạn nào muốn tham gia thì đăng kí với tớ nhé!!!!!

P/S :Ờ,hiện giờ tớ đang muốn tìm 1 bức ảnh chân dung của bác "Dớ" có chút việc,bạn nào có khả năng giúp đỡ tớ,tớ sẽ miễn cho 1/2 tiền photo :D ,vậy bạn nào có thì share cho tớ nhé (Việc cực hay,đến khi làm xong sẽ rõ) :D

----------

Giao lưu thì phải có tiền,mà tiền thì bọn mày ko chịu nộp,thế thì giao lưu giề!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Vòng một cái gì?con Hoa này ăn nói ko có đầu đuôi gì cả!
ừa hén,giao lưu phải lên khung chương trình trước đi chứ nhỉ.Tao kêu gọi đứa nào có tiết mục gì thì đóng góp nhé.Có nên làm kịch ko nhi?
Bạn anh tuấn năm nay tập bài gì đấy đi,bạn tuấn đàn,bạn phương anh xin làm người hát rong....hehehe:))
Tao kết bài em muốn sống bên anh trọn đời lắm rồi,hix,nhưng chỉ sợ hát bài này chúng nó cười cho thúi mũi....khàkhaa...

xin lỗi các bạn lớp S ( sẹc si sẹc si ) trước , tớ vào chim lợn vài 3 câu k ăn nhập chủ đề :
Thông báo tìm trẻ lạc :
cả tuần nay k thấy tin tức gì của bạn TA , vậy đề nghị bạn ở đâu xin báo ngay cho TỚ biết , có ai biết tin tức gì của bạn ý thì xin báo ngay về cho gia đình ( cụ thể là iem )
vậy thôi chào các bác em biến

Trích dẫn bài viết của anh Tuấn:
Ờ đúng roài năm nay làm cái giao lưu cho zui chứ nhey,ngồi nhìn bọn nó làm chán chết!!!

Làm giao lưu khối Sinh lun được hông các anh các chị? Cho pọn em tham gia với! ;;)

Vương Văn Cường đã viết:
xin lỗi các bạn lớp S ( sẹc si sẹc si ) trước , tớ vào chim lợn vài 3 câu k ăn nhập chủ đề :
Thông báo tìm trẻ lạc :
cả tuần nay k thấy tin tức gì của bạn TA , vậy đề nghị bạn ở đâu xin báo ngay cho TỚ biết , có ai biết tin tức gì của bạn ý thì xin báo ngay về cho gia đình ( cụ thể là iem )
vậy thôi chào các bác em biến
thông báo cho bạn CƯờng biết
tớ là 1 trong những đưa bạn thân nhất cuat Tú anh tức chồng tớ :))
ấy muốn có info gì của chồng tớ thì cứ khao tớ ăn sáng đảm bảo muốn gì đc nấy ;;) :p :))

Mình có ấn tượng ko tốt với tất cả những ng tên Cường, chẳng bít ông này thì thế nào?????? Chị TA ơi, đi chơi ko? :)):))

cóa j` bẹn Cường cứ wa lớp hàng xóm ko phải lớp PHáp hỏi thăm tìn j` cũng cóa hết!;;)

Đan Khánh Phượng đã viết:
Làm giao lưu khối Sinh lun được hông các anh các chị? Cho pọn em tham gia với! ;;)
Hehe giao lưu đê,giao lưu đê,buổi chiều hôm nọ thấy bọn Lý 2 làm,mình lại "bừng bừng lửa hờn ghen" !!!!
Các chú cố gắng làm thế nào để lần này phải hoành tráng hơn năm ngoái nhé:D !!!!!
Mà PA ạ,năm nay tao hông chơi đàn nữa đâu,năm ngoái ngồi trên ấy oánh sai loạn lên(Ắc,thế mà chẳng đứa biết cả) ,năm nay phải luyện công,chưa oánh vội :D!!!!!
Hay là tớ với PA song ca 1 bài gì đấy nhỉ,hát Rock hoài cũng nhàm!!!

----------

Hay là em Phượng hát với anh nhỉ,anh nghe chị Phương Anh hát hoài rồi nhàm tai !!!!! :D :D :D :D:)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

Iem xin các vị
Hum nay thèng Đ` gào mấy đoạn rock iem nghe cóc hỉu
Con Phanh hát bài giề bốc lửa tí đê.Tỉ dụ như bài gì mà: " Ta yêu nhau thì về Buôn Ma Thuột ..hự hà hự hà hự...."

Các anh các chị ui, vậy cứ quyết định thế nhé, sẽ làm một buổi giao lưu khối Sinh. Lên kế hoạch lun bây h đi các anh chị ạ thì sau mới kịp. OK?

hô hô,thế Khanh chưa nghe bạn hát em muốn sông bên anh trọn đời rồi,bốc lắm!hehehe....tủ đấy!
Song ca thì song ca,tao chả ngại nhưng ko hiểu giọng tao với mày có khớp nhau ko thôi,ko hợp nghe chối tỉ lắm.Hát rock cũng đc đấy,rock rap chơi hết...cứ bốc bốc kiểu từ mắt nai cha cha cha trở lên là ngon hết!

à mà quên,tiền đâu,đầu tiên,phải xem đóng góp bao nhiêu...Các em 10 sinh cứ chăm lo kĩ càng cho khoản này thì ok ngay,1 giao lưu chứ 2 cũng chơi :))
Còn vấn đề quan trọng hơn cả là các tiết mục....chất xám đâu hết cả rồi???Thể hiện ngay chứ còn gì!Tao đề xuất mời thêm khách mời cho chương trình thêm rôm,ví dụ như một giọng ca vàng nào đấy lớp khác song ca với 1 giọng ca lớp mình chẳng hạn....

Uh , nếu định làm thì bắt đầu chuẩn bị từ bây giờ đê , con Quỳnh Trang bảo lo phần ban nhạc .
Ah mà sozzi bác PA , hôm nay tao bùng cả 4 tiết nên dek mang sách vở ji` cả , thề danh dự là thứ 2 mang đi cho mày ( nếu tao nhớ ). :D

Trích dẫn bài viết của chị Phương Anh:
à mà quên,tiền đâu,đầu tiên,phải xem đóng góp bao nhiêu...Các em 10 sinh cứ chăm lo kĩ càng cho khoản này thì ok ngay,1 giao lưu chứ 2 cũng chơi

Dạ, em đã cho xúc tiến từ tuần trước rùi chị ạ! ;) Nhưng ko phải chỉ riêng tụi em phải góp xiền đấy chứ? ;;) Có gì các chị làm một buổi họp nào đóa rùi, đại diện khối Sinh của từng khóa sẽ cùng nhau bàn bạc! Nhất trí chứ ạ? :)>-

mấy hôm nay đến lớp, có mỗi tiết của cụ Đạt là Hay nhứt :chuyển chỗ ầm ầm...
chết , thứ hai lại KT sinh roài,...mà mí bạn đang lo tổ chức giao lưu hở...he he hay đấy...hay đấy, lần trước tui thấy có mỗi bạn PA và Tuấn là hát "mấu" nhứt...

mấy hôm nay đến lớp, có mỗi tiết của cụ Đạt là Hay nhứt :chuyển chỗ ầm ầm...
chết , thứ hai lại KT sinh roài,...mà mí bạn đang lo tổ chức giao lưu hở...he he hay đấy...hay đấy, lần trước tui thấy có mỗi bạn PA và Tuấn là hát "mấu" nhứt...

oài oài lại giao lưu thôi đi ăn uống gì đi cho nó đơn giản:)):)):))

Tô Xuân Nam đã viết:
Mình có ấn tượng ko tốt với tất cả những ng tên Cường, chẳng bít ông này thì thế nào?????? Chị TA ơi, đi chơi ko? :)):))
có có đi đâu hả em thời gian địa điểm như thế nào:)):)):))chuẩn bị đựoc đi chơi roài:)):))

Thứ 2 giao lưu k phải kt đúng ko bọn mày ơi ?

Back
Bên trên