.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

uh chị cũng có giận gì em đâu nhưng lần sau ăn nói cẩn thận một chút.Lời nói ko mất tiền mua mà:p.Mà mùng 5 có định qua Tp ko đấy cho chị đi ké:D.
Mấy hôm trước chị với mẹ đang bất hòa thế nên ko chị ko nghe đt,đến hôm nay thì cũng ổn ổn rồi

Chỉnh sửa lần cuối:

mọi việc dừng lại ở đây nhé kko có thách thức gì cả mấy chị em giảng hòa:D.Mà chuyện cũng có gì đâu :))

Phạm Hải Nam đã viết:
Ai cũng vào được nhưng riêng chú thì ko :)):)):))

thế là thế nào tại sao em tớ lại ko đưoc :-s [-(

Chỉnh sửa lần cuối:

Ui chết, em của bạn gái à :p thế thì vào luôn :)):)) :)) nhưng mà tớ ko phải toán 2 :p:p:)):))

hehehehehe thế nêu ko fai em của bạn gái thì bạn trai ko cho vào chứ gì:)):))

bạn trai nói thế thôi:p chứ làm gì có quyền ,:p nhưng nếu có quyền thì là cái gì của bạn gái thì tớ cũng cho vào hết:p:p vào rồi thì xử thế nào tính sau :p:)):)):))

xử thế nào tính sau:)) trùi thế này ko được,heheh em bạn gái mà làm sao thì bạn trai fai chịu trách nhiệm hoàn toàn đấy:)):))

Chết, em mà bị làm sao là chị phải đứng ra bảo vệ em đấy nhé. anh Phạm Hải Nam này ức hiếp bọn em ghê we'. Kíu Kíu..... Tumila.....

Nói xấu gì chồng tớ thế NAm :p mà ai ức hiếp gì ấy, cứ đặt điều vu oan giáng họa ;;)
@ ss Ngọc: nh` trò la` tro` gì ah? Em ko hiểu... Em phải cảnh giác :D

Tớ đâu có dám nói xấu chồng ấy hả Linh. Mà tại chồng ấy định cấm tớ vào chơi với chị tớ đấy chứ. Mà lão chồng ấy đô vãi, ai dám...( Nhìn cái ảnh này thì bít : http://duybien.free.fr/pix/1124870362-hehe.JPG) :)) Nhân tiện đây em cũng cảm ơn anh Biên.....

Phạm Hải Nam đã viết:
nhưng nếu có quyền thì là cái gì của bạn gái thì tớ cũng cho vào hết:p:p vào rồi thì xử thế nào tính sau :p:)):)):))
He he, mấy chị lớp Sinh vùa cảnh báo là tiếng Việt nó đa nghĩa lắm mà anh lại viết thế này thì em cũng đến chịu thật. Không hiểu cố tình hay vô tình đây:))
:)) :))

Phạm Hải Nam đã viết:
nhưng nếu có quyền thì là cái gì của bạn gái thì tớ cũng cho vào hết:p:p vào rồi thì xử thế nào tính sau :p:)):)):))
He he, mấy chị lớp Sinh vùa cảnh báo là tiếng Việt nó đa nghĩa lắm mà anh lại viết thế này thì em cũng đến chịu thật. Không hiểu cố tình hay vô tình đây:))
:)) :))

Cố tình chứ ai ngây thơ trong sáng mà lại vô tình ở đây :)) =)) phát hiện sáng giá của bạn Tùng :))
@ Nam: cái đấy ah, đô gì mà đo, xem cái mũ của ấy nó có khủng hơn ko 8-} tưởng tượng vớ vỉn
XIn lỗi các chị lớp Sinh
H em mới chào hỏi ah :D Thất kính :p

Tô Xuân Nam đã viết:
Tớ đâu có dám nói xấu chồng ấy hả Linh. Mà tại chồng ấy định cấm tớ vào chơi với chị tớ đấy chứ. Mà lão chồng ấy đô vãi, ai dám...( Nhìn cái ảnh này thì bít : http://duybien.free.fr/pix/1124870362-hehe.JPG) :)) Nhân tiện đây em cũng cảm ơn anh Biên.....

Anh cấm chú bao h :)):)):)):))
mà ăn nói cẩn thận chút :)):)):)) ko anh lại phải động thủ :)):)):))

Tô Xuân Nam đã viết:
Tớ đâu có dám nói xấu chồng ấy hả Linh. Mà tại chồng ấy định cấm tớ vào chơi với chị tớ đấy chứ. Mà lão chồng ấy đô vãi, ai dám...( Nhìn cái ảnh này thì bít :
) :)) Nhân tiện đây em cũng cảm ơn anh Biên.....

ko sao:)):))
chuyện nhỏ :)):))

Phạm Hải Nam đã viết:
Anh cấm chú bao h :)):)):)):))
mà ăn nói cẩn thận chút :)):)):)) ko anh lại phải động thủ :)):)):))
Anh cấm thằng Tùng vào thì khác nào cấm em. Mà sao lúc nào anh cũng dọa hành hung bọn em thế nhỉ? :))

Chú là gì với thằng Tùng :)):)):)):)) mà anh có cấm nữa đâu :)):)) làm gì có thẩm quyền :p:)):))

Đúng roài... Cấm thế nào được.. Mày ơi, mày phải hiểu là anh ấy chỉ bảo anh ấy " Động thủ" thôi chứ có bảo hành hung gì mình đâu.. Tiếng Việt nó đa nghĩa lắm....:)):)):))...

oài!!!!!!!chẹp chẹp
mới ko vào có mấy hôm mà các em thân yêu của mình cãi nhau tưng bung thía này rùi cơ à
thằng đệ tử kia
mày ăn nói kiểu gì mà để chồng chị tuc giận già đi mấy tưôi thía hhử :))

to em Nam thân yêu:eek:ài!!!!!!ava mới:X:X:Xvãi hay :D

Back
Bên trên