.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
Chậc chậc..:)):)):))... Nữ thí chủ lên tiếng kìa...Mama xử lý thế nào đây... Nữ thí chủ lên tiếng là "đồng ý" kìa.....:)):)):))
:))

thèng ku thế mà khá!!!!!!!!!rất hiểu mami`---> seo lại gọi là nữ thí chủ--> quán mama có phải chùa tu hành đâu!!!!!!!

@ XÍU xx: đừng thía kưng -->ko mún đc tặng wa seo? :)>-

Chậc chậc, thằng em lỡ lời......Nhưng nói chung là chị Xíu đồng ý oài... Mámi` thu xếp làm phát ăn uống hum 3-9 đê rồi còn lấy khí thế vào năm học cho tốt:)):)):))

Chị Xíu cứ nói thế thoai chứ đồng ý từ đời roài, nhìn cái dòng chữ bên dười avatar mới thì bít: VIP XXX :))

oạch!!!!!!! 3-9 các chú định off hử---> vậy wa box VĂN đi--> ko bàn bên nè trật đất các bẹn lớp SINH!!!!!!!!

Kệ, chả sao cả. Mình làm cho box lớp Sinh vui vẻ lên thui mừh. Cả lớp sinh chẳng thấy ai vào cả.

2 ngày ko lên thấy lớp SInh vẫn vắng teo. Chắc các anh chi định ăn mừng Quốc Khánh àh? :))

Tô Xuân Nam đã viết:
2 ngày ko lên thấy lớp SInh vẫn vắng teo. Chắc các anh chi định ăn mừng Quốc Khánh àh? :))
Đâu có. :eek: :eek: Bọn này chỉ hơi sao nhẵng một tí mà đã........chậc,trẻ con bi giờ.Hm,chậc,trẻ con bi giờ.........

trẻ con bây giờ làm sao hả anh !! em thấy thằng NAM nói đúng đấy chứ !!
mà ai đăng kí vào FC XXX thì thông qua em cũng được !! quảng cáo ti : em - trân trọng tự giới thiệu là cánh tay phải của trùm mafia nhót !! đến má mì ZE hôm trước còn phải lấy lòng cơ mà !!!:)):))

Ha ha.. Cái loại "vô bổ" như mày thì bà ấy lấy xừ lòng mề của mày cho mày chết quách đê chứ để mày làm trợ lý thì tổ chức sụp đổ à?:)):)):))

TRẦN BÌNH NGUYÊN đã viết:
trẻ con bây giờ làm sao hả anh !! em thấy thằng NAM nói đúng đấy chứ !!
mà ai đăng kí vào FC XXX thì thông qua em cũng được !! quảng cáo ti : em - trân trọng tự giới thiệu là cánh tay phải của trùm mafia nhót !!
Thứ nhứt: Chị ko phải là "anh" |-)
Thứ hai: Chưa được diện kiến dung nhan của bạn Xíu nên chưa dám tùy tiện nhảy vào FC, ko thì "các bạn í" đuổi 0:) 0:) 0:)
Thứ ba: Trùm Nhót là thằng khỉ Bùi Hiếu bên Lý 2 í hử? :-? :-?

thì em xin lỗi !! ai bảo tên chị nó......quá cơ :)):)):))
mà thằng nhót thì đúng là nó đấy !!:)):))

Tha lỗi cho chú đó. 0:) 0:) 0:)
Thằng Nhót tốt phúc thiệt :(( :(( :(( ,kiếm được đệ tử như chú.Chậc, ko biết đến bao giờ mình mới có được một "cánh tay phải" biết nói nhỉ,lại còn biết gọi mình như ngang hàng với nó nữa chớ :)) :)) :))

Các anh các chị ui, em chen ngang hỏi tí. Có ai tốt bụng đẹp zai xinh gái cho iem bít lớp học thêm Sinh của thầy Hiền là ở bao nhiu Hạ Hồi ý nhỉ? Cái lớp 10 mới mở hồi tháng 8 ý! Em chả bit vứt cái tờ note đi đâu nên chịu chẳng bit đường nào mà học! Ai chỉ hộ em cái thì em iu người đó nhất nhất, ghi lòng tạc dạ suốt đời ko quên, hi hi! Hứa đó..

chị nói thế nào !! em nào có phải đệ tử nó !!!ngang hàng cả thui !!cái chính nó lấy mất chức trùm thì em đành phải thế !!
có chức này thì mấy đứa như XÍU phải nhờ vả nhìu !!:)):))

Nguyễn Hồng Nhung đã viết:
Các anh các chị ui, em chen ngang hỏi tí. Có ai tốt bụng đẹp zai xinh gái cho iem bít lớp học thêm Sinh của thầy Hiền là ở bao nhiu Hạ Hồi ý nhỉ? Cái lớp 10 mới mở hồi tháng 8 ý! Em chả bit vứt cái tờ note đi đâu nên chịu chẳng bit đường nào mà học! Ai chỉ hộ em cái thì em iu người đó nhất nhất, ghi lòng tạc dạ suốt đời ko quên, hi hi! Hứa đó..

em gọi vào số nhà thầy hỏi lại cho chắc số này này:5143104

Oài lâu lém mới thấy chị Tú Anh câu 1 bài. Hôm nọ về nsl vui ko chị ui?

hihhihi vui lắm.Hôm đấy khổ thân em Tùng quá :p.Nếu biết nhà nó tận Cầu giấy thì chị đã ko nhờ nó đèo về,thương em tôi quá cơ

ác ôn !! nhà tận sông hồng bắt thằng cầu giấy đèo về !!! bà định giết nó à !!!
mà bà có không bắt thì nó cũng cứ đèo về cơ mà :)):))

:)):)):)).....Em có đeif chị về đâu mà ...NHận vơ kìa..:)):)):))
MÀ thằng Nguyên biết gì? Nhà ở sông Hồng thì cho bà ấy cái bè chuối rồi thả ở đấu sông To Lịch, cho trôi đúng 30 ph thì về đến nơi ngay ý mà:)):)):))

oh!!!!!! ko ngờ iem TÙNG tốt bụng như thế?:eek:--> đúng là e ngoan!!!!!

Back
Bên trên