.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Trích dẫn bài viết của Nguyễn Bảo Khanh:
"TA là Tú Anh nhà chúng tớ hở? Hát có kèm nhảy ko vậy? .Tú Anh nhà chúng tớ mà nhảy thi hot chết người luôn "
--> Mùa đông này không phải tốn cả triệu bạc mua lò sưởi nữa, bỏ ra 100K thuê chị về nhẩy cho ấm cửa ấm nhà:)) :)) :))

***** , chú cứ phải nhìn anh 1 phát rồi hẵng phát biểu nhá [-x

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
"TA là Tú Anh nhà chúng tớ hở? Hát có kèm nhảy ko vậy? .Tú Anh nhà chúng tớ mà nhảy thi hot chết người luôn "
--> Mùa đông này không phải tốn cả triệu bạc mua lò sưởi nữa, bỏ ra 100K thuê chị về nhẩy cho ấm cửa ấm nhà:)) :)) :))
Chú này ăn nói cẩn thận .
1st :chị TA nhà này ko phải cái đồ rẻ tiền thik mua thì mua , thik bán thì bán .
2nd : TA nhà này vô giá
3rd : 0508 thì phải để ý đây là 0407 , ko phải thik nói ji` thì nói . Mà dù sao thì cũng 15 tuổi rồi ,bé bỏng gì đâu , ăn nói phải suy nghĩ chứ em [-x . Lần sau nhớ uốn lưỡi 14 lần rồi mới nói , mà chẳng may uốn lưỡi 14 lần rồi mà vẫn phát ngôn lung tung thế này thì tốt nhất là em nên ngậm mồm đi

Chỉnh sửa lần cuối:

1st : TA của a k phải để chú đem ra mua bàn thế
2nd : TA của a là vô giá
3rd : chú cứ cẩn thận , Hoa cưng của a máu rồi đấy

Vương Văn Cường đã viết:
1st : TA của a k phải để chú đem ra mua bàn thế
2nd : TA của a là vô giá
3rd : chú cứ cẩn thận , Hoa cưng của a máu rồi đấy

Em thấy cái "TA của a" này là đáng lên án đấy. Em ko hiểu CHỊ CỦA EM là "của anh" lúc nào?

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh bảo không mua bán chị Tú Anh cơ mà! Thế thì chị ấy của anh lúc nào nhỉ?

mấy chú 0508 cứ vào đây toàn thấy người sang bắt quàng làm họ thế nhỉ :)):))

oai
cac anh dung nong
cac chu em nay noi dua the thui
toan la nhung thang em than yeu cua chi Tu anh ca day ;)

Em TA ah :D , thế thì đúng là của em roài còn jì , việc gì phải mua :))

Thằng Cường vui nhỉ :)):)):))
Tú Anh là bạn gái tao cơ mà :)):)):)) liên quan gì đến mày :)):)):))

Em xin các "anh" các chị.Mới lỡ nói 1 câu mà đã thế này rùi.TA dù gì cũng là member của 11S.Đề nghị ko bôi bác. [-x [-x .Nghe hơi chướng tai nhưng "Hãy nhận lời thách thức của 11S" mấy nhóc con ạ.

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
Đây là em mày thật à TA, tao thất vọng quá, em sao lại nói với chị mình như thế nhỉ, bó tay, trẻ con bây giờ , chẹp chẹp.... [-(
Lần sau nhóc ăn nói cẩn thận nhé, ngôn từ của người Việt nhiều ý nghĩa sâu xa lắm, đừng để gây hiểu lầm mà có ngày mang họa nhá.

Xin lỗi các anh các chị, mấy chú 05-08 này bị lạc đàn tìm mãi mới phát hiện lang thang chốn này :D Để em lùa lại về cho đúng đàn.
Mong các đại ca và đại tỷ 11 Sinh bỏ qua cho sự ngu dốt, kém hiểu biết này của tụi nó, có gì em sẽ về xử lí sau, chứ chết ở đất khách quê người ko có nơi chôn cất thế này thì tội lắm các anh chị ah :D
@ Tùng: Nhảy chứ nhẩy đâu, học tiếng việt kiểu quái gì đấy chú /:)

mấy cái đứa này láo nhỉ chị mày bẻ cho hết răng bây h.ăn nói gì cũng fai cẩn thận ,đùa kiểu gì cũng fai có chừng mực nghe chưa

To everybody: thôi xí xóa bọn nó cũng ko có ý gì đâu
To tùng:chị với chả em thế hả cứ liệu hồn đấy ko chị cho ra sông Tô lịch trông nhà bây h

Ơ thế chị có nhà ở bên bờ sông Tô Lịch ah? Thế thì tốn nước xịt phòng lắm nhờ ;;)
Không hiểu trong mấy đứa chị nói có em ko ;;) nếu mà có thì =)) chị làm gì em em làm lại :D ( luật sinh tồn :p)
Nhìn chị hiền lành dễ thương thế mà 8-} sợ thật

hey, cho tớ vào topic Sinh chơi tí nhé. Cả mấy em 05-08 cũng vào đây roài ah`, các em vào Toán 2 lớp chị đi, nh` trò vui lém...

Trời ơi, chẳng thấy lớp sinh đâu cả, thấy toàn những lớp nào thế này hả trời??

Nguyễn Bảo Khanh đã viết:
Em xin các "anh" các chị.Mới lỡ nói 1 câu mà đã thế này rùi.TA dù gì cũng là member của 11S.Đề nghị ko bôi bác. [-x [-x .Nghe hơi chướng tai nhưng "Hãy nhận lời thách thức của 11S" mấy nhóc con ạ.
Pó-cẳng.com.vn......... Thách thức cái giè mới đuợc chứ bà chị thân mến?
"Đây là em mày thật à TA, tao thất vọng quá, em sao lại nói với chị mình như thế nhỉ, bó tay, trẻ con bây giờ , chẹp chẹp.... "
--->Chị này bị hỏng tuyến nước bọt hay sao mà chẹp mãi thế :)) :))
"Xin lỗi các anh các chị, mấy chú 05-08 này bị lạc đàn tìm mãi mới phát hiện lang thang chốn này Để em lùa lại về cho đúng đàn.
Mong các đại ca và đại tỷ 11 Sinh bỏ qua cho sự ngu dốt, kém hiểu biết này của tụi nó, có gì em sẽ về xử lí sau, chứ chết ở đất khách quê người ko có nơi chôn cất thế này thì tội lắm các anh chị ah "
----> Xử lý cái gì mới đựơc chứ hả bạn Linh thân mến.
"@ Tùng: Nhảy chứ nhẩy đâu, học tiếng việt kiểu quái gì đấy chú "
----> Xin lỗi, em không phân biệt được sự khác nhau giữa hai từ " nhảy" và "nhẩy", mong chi. Link chỉ giáo giúp. Mà hình như người phải học lại TV mới là ấy thì phải. Cái từ " đàn" của ấy ở đây là có ý gì thế? [-x
"To tùng:chị với chả em thế hả cứ liệu hồn đấy ko chị cho ra sông Tô lịch trông nhà bây h"
---> May thế, cứ tưởng là mấy hôm tròi mưa to-> nước sông Hồng dâng cao-> chị ra đấy rửa chân bị nước cuốn mát rồi. Căn bản là em và chị Ngân gọi ĐT cho chị mấy ngày giời mà không được. Với lại, em chỉ đùa chút xíu thôi mà, căn bản tại anh gì đấy quảng cáo dữ quá.... Thôi, chân thành xin lỗi chị vậy!!

Thái Hồng Ngọc đã viết:
hey, cho tớ vào topic Sinh chơi tí nhé. Cả mấy em 05-08 cũng vào đây roài ah`, các em vào Toán 2 lớp chị đi, nh` trò vui lém...
Thế Tin05-08 có vào được không hả chị :eek: Nếu được thì em nhẩy vào ngay!

Back
Bên trên