.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

;;) >:/ TO chị Vân : nik em là rockboy_blink182. Chị cứ add , để rồi chúng ta còn bàn chuyện làm ăn hợp tác lâu dài,em là em ko thik làm geisha, em thik làm quản lý kiểu security cơ.
=)) =))
To bác Yến: Nài nài, ai noi là cháu sẽ làm nv cho bác. Cái chính là để xem bác cho cháu làm cái gì. Hay cho cháu làm phó chủ tịch hội đồng quản trị đi. HIHIHHII;;) ;;) ;;) ;;)

ok đê , chị đâu có muốn em làm geisha đâu:)) lầu chị chỉ có geisha nam thôi:)) với lại, em làm geisha thì chị mất khách;))
kon Yến dạo này làm sao thế? :-/ cái tuổi dở dở ương ương, tội nghiệp...:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Chj sev7n: có sa0 đâu :"> .. ai bảo gọi em là Les Divel >:p ...
Chj đừng bảo 2 cái chj nè là geisha bên lầu chj nhá :O
FAK: cháu chỉ sang lầu chj Sev7n là vì chj BE thoai :)) =))
Thu: dạo nè ít lên thế em, tìh hình lầu liếc thế nào òai :D

bây h chị mới biết...oài thế ko vào đc lầu chị rồi, con geikô Be, nhỡ đâu xảy ra chuyện j thì...;))

Chj Vân: em là em chả sợ đâu ;)) ... chỉ có bé FAK thoai .. nhường ch0 chj đấy ;))
Chj up ảnh lên đê :D

thôi mà, sao lại khủng hoảng j mà kinh thế? :(
cố lên đi mà, tối nay câu vs chị cũng đc, ko thì đi ngủ đi..mơ thấy chị là ổn:)

oh yeahhh, tuần sau có lick đấu bóng rổ, có j chj đến xem nhé :D, chj em mình gặp nhau ;;) ... tiện thể đưa em quà >:)

oh yeahhh, tuần sau có lick đấu bóng rổ, có j chj đến xem nhé , chj em mình gặp nhau ... tiện thể em đưa quà:-"__________________

BÁC Yến hay nhở chuyện của người khác mà đem bobochacha trên public cứ nhưn là không có gì ý. Đã thế quyết định rồi, ko có geisha với security gì sất, cháu về quê chăn vịt.:D

ặc

mấy cái ảnh kinh dị của thằng Matu, Lợi mặc váy:p
tởm ko chịu đc...nhưng mà, he` he`, post ảnh sex của lầu mày đc ko?;))

Back
Bên trên