.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

trông em này cũng rừng rú đấy, nhưng mà ...non thật:))

tình hình là má mì lầu LITTLE DEVIL đã bj ốm sau n~ hum dãi nắng đj xem bóng rổ ;;) --> ch0 fó má mì Pom quản lý :D ... nhớ dạy dỗ tử tế nhá
Có ai thứ 7 nè lên trường xem đấu bóng rổ k0 ;;) ... hay lém ý :D

ừ, mấy em cứ tranh thủ mà học hỏi kinh nghiệm của các má mì, đá đì lớp chị ;)). Mà cháu em trông non thật đấy. Non thế này, cứ để đàn hát đã, mà ăn mặc cũng đừng sexy như geisha của kon 7, fải nửa kín nửa hở nó mới...thu hút khách, rồi tranh thủ mà đòi cát xê cao =))

ốm thì uống thuốc vào đi con Les Devil, uống đi ko thì chết vì ...cúm đấy=))

Ôj trời, em quá jỏi .. hum qua còn sốt 38 độ, k0 thèm uống mà h còn 36độ5 :D :)) =)) --> pó tay
MÁ MÌ LITTL DEVIL quay lại đây :D
danh sáck hả em Thu:
1. Ldê lớp chj :))
2. Em Nguyễn Kiên Cường lớp11 (quên học chuyên j ròai) :p
3. Em Hoa lớp 8 trường mình :">
Hình nhiư mới có nhju ;;)

cứ tìm đi, bọn trai trẻ vào lầu ta hết rồi=))

Thứ Sáu, 20/07/2007 - 8:06 AM

Học bổng cho bé gái sinh ngày 7/7

Bé gái nhiều may mắn. (Ảnh: Daily Telegraph).
Một bé gái biệt danh “Seven” (Bảy) đã được Viện công nghệ Panyapiwat ở Bangkok, Thái Lan hứa cấp học bổng trị giá 700.000 baht, tương đương với 23.200 USD, cho đến khi thành tài.

“Seven” sinh ngày 7/7 trên một taxi Thái mang biển số 7777, lại vào bệnh viện ở phòng số 707 trên lầu 7. Viện trưởng của viện Ratana Prasertsom hứa cấp học bổng vô điều kiện vì trường hợp hết sức đặc biệt của “Seven”.

Người Thái rất tin vào tầm quan trọng của các con số, và xem các con số 7 liên tiếp của ngày bé gái ấy ra đời là điềm rất hên cho bé.

Theo N.T.ĐA
Tuổi Trẻ/AFP, Brunei Times

vào mà xem:))
http://www11.dantri.com.vn/giaoduc-khuyenhoc/2007/7/188470.vip

em này quả là số hên :-j
@má mì: hôm nào tập hợp đội hình má ơi :">
kiểu này chả bik ai vào ai
lầu mình rải rác hơi kinh =))

Thật đúng là đồi trụy quá mức.
CHị Vân trùm sò gớm nhỉ. Thế còn chân security guard nào ko cho em bon chen vơi.
Phía trên có ảnh anh M Tu ghê quá, ai lại sexy thế.
Ảnh chị Be mặc áo dài trông đẹp nhở, cute thế.:D

Khối mình là khối "Xinh "nên chắc cacgeisha dự tính đầy hứa hẹn, triển vọng, chúc mọi người làm ăn phát đạt
\:d/ \:d/ \:d/ \:d/

làm bảo kê hả?;)) có đấy
hey cho chị cái Y!mail của em chát tí:))

----------

http://www11.dantri.com.vn/chuyenla/2007/7/188523.vip
=))
=))
sinh học đấy :))
anh em đọc thử...

đây mới là lầu Bảo

----------

ơ, ảnh độc đấy, cho chị cái bài hay nhá:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Chj sev7en: con FAK là cháu em --> sống chết j nó cũng fải làm ch0 em :-w (k0 đc ve vãn nó nhá ;;) )
FAK: đánh chết cháu bâyh ... việc nhà thì nhác việc chú bác thì siêng :-w ... sang làm ch0 bác nhanh lên

nó vào lầu LD thì cũng thế thôi...làm ăn đc j, sang lầu chị mới có cơ may đc lăng xê=))

kém lắm kém lắm....em Yến tiểu quỉ vào blog chị rồi nhờ. Có thấy cái hình 2 anh Thụy Điển kiss chị ko ? Đấy, chất lượng cao nó fải thế chứ. Lầu kon 7 chỉ fục vụ trong nc đc thôi;))

kiss bao h??? :-O

----------

dạo này chẳng thấy các bạn lên Box j cả :(
đang lo vụ đi ... thác loạn :)) chết thật, hết Tam Đảo, Sapa, Sầm Sơn, Quảng Ninh, trượt cỏ rồi lại VV và VV....:-w

Back
Bên trên