.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Khoe cái giề mà khoe [-x chẳng hiểu bài KT GDCD ngày mai sẽ ra sao đây :(

May sẵn thì chắc chắn kiểu ji` cũng có người ko hợp, phát vải là thik hợp nhất. Đứa nào ko may được thì tụm lại ở 1 chỗ đi. Dạo này lớp mình làm ji` cũng chán

Ặc, thế NA ko đi ah? Sao thế, 3 năm mới có 1 lần, đi đi chứ
@ Đ chim non : Tao nói sai chắc [-x

Oài oài
Bạn NA ko đi ah`
Phí nhey :)
Thôi ko sao.Bọn này sẽ bẻ lộc về cho ông :D
--------------------
Tao lo quá
Chúng nó cứ dọa tao hoài
Nào là : vắt biết bay,rết 30 phân,nào là: con gì từ trên cây lao xuống, con gì từ dưới đất chồm lên...bla bla...:(
Sao chả thấy ai nói rừng có gì hay ho đẹp đẽ vầy :(
---->Nỗi sầu nhân thế
Nỗi lo nhân loại

Blah blah ...
Về rùi,hehe,ko vắt,ko rết,ko con j` trên cây lao xuống và từ phía dưới lao lên :)

Nói chung là vui,mọi ng` nhỉ? Chỉ hơi mệt thui :D

Do tình trạng buồn ngủ gần chết nên bản tin đầu tiên chỉ có thế, :sleeping: đã

Chỉnh sửa lần cuối:
Này này, sếp MiLu thứ 2 nhớ mang cho con bộ cắm thẻ nhớ, mọi người nhớ mang thẻ nhớ đấy nhá.

Ah uh,nhớ rồi,sẽ cố gắng :D

Bản tin thứ 2 về Cúc Phương là Những bức ảnh ma kinh hãi do nhân vật chính QTrang,Zồ thủ vai làm các bạn nữ sợ chết khiếp,các bạn nam ko dám đi ... ;;)
Đang tiếc đứt ruột mấy cái ảnh đấy 8-| nhg quả thật t suýt nhồi máu cơ tim với bạn Zồ :-s

Tình hình là mệt gần chết
Chưa bao h ngủ đã đời như vầy
Hơi tiếc là :không mang được gì về ngoài những bức ảnh;không để lại gì ngoài những dấu chân :(
Chung quy là vui vui vui :)
Trước khi về em đã cố đi dạo thêm vài vòng đường rừng nên cũng không mấy tiếc rẻ
Đã làm một việc mà cả đời tôi nguyền rủa : chạy thể dục buổi sáng :(
Nguyên nhân vô cùng đơn giản ---> rét gần chết.Nếu đứng một chỗ chắc thành cây luôn

Chỉnh sửa lần cuối:
mày thì rét cái nỗi dề...con heo geisha lầu tao mất bao nhiêu kcalo với mày...làm nó tiều tụy hẳn đi, ko tiếp khách dc...:-?
tao chỉ thấy phí mấy cái ảnh ma tao chụp:((
sáng hôm sau cái "đêm" đáng sợ ấy, bình minh lên, và mình càng thấm thía niềm vui sướng của người tiền sử khi mặt trời lên:)) :)) ...viêm họng gần chết...ko gặp dc em Chò...:((
hic
còn quên mấy đôi đũa khử độc trên xe... :((

Ai bảo là ko để lại ji` ngoài những dấu chân =)) Thế mày chỉ ăn vào thôi ah :)). Sếp Lu ngày mai cũng mang thẻ nhớ e mượn nhá, tập hợp ảnh cuối năm còn làm phim về lớp mình.
:x máy sếp Lu có cái ảnh e chụp với thằng Đờ nhưng chưa được xem :((

Chào chúng mày :) Online phát đầu tiên sau khi về đây :D chưa chi đã câu bài lắm rứa :D
@ Mylu :Cái vụ các bạn nam ko dám đi...là sao nhẻy :)) tao tưởng các bạn nữ chứ :)) ăn ko nói có là ko được đâu nhá :))
@ Hoa : Đ với Hoa chụp bao nhiêu là ảnh,Hoa nhỉ ;;)
-------------

Hic,ngủ cả đêm thứ 7,cả ngày + đêm CN mà đến giờ này vẫn thấy buồn ngủ là sao zậy :(

Hehe, đứa nào giúp tao up ảnh với, nhiều ảnh quá, mà bọn mày chả chịu đưa thẻ nhớ để bạn tập hợp luôn 1 cục ji` cả

Ặc,đau quá,ngứa quá :(( :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay thầy Khánh mang laptop đến...hix chụp đc bao nh ảnh hay...

Em đề nghị cho mấy cái clip ra công bố trước bàn dân thiên hạ :D
Thú vị vô cùng hehe :D

@ Hoa: Chọc vào nỗi đau của tao :(( Up ảnh đi mày,lâu quá
@ Be : Clip nào thế :| Mày sửa lại chữ kí đi,lỗi font hết rồi kìa
-------------

Ặc,ko biết số mình là số gì,mà ngồi cạnh 1 con dùng perfume mùi...cá thu kho :(( :(( kinh tởm quá :(( :(( tanh lòm

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên