.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

chắc thế rồi
để hỏi chúng nó vậy
hôm nay có mấy đứa mang máy ra làm toán trong h cô Hương mà...:))

Vũ Thị Ngọc Hà đã viết:
các a các chị oai ^o^ a chị có ai để quên 1 cái máy tính k ạ :-? em thấy 1 cái chả dán cái j` cả :-s hỏi cả lớp chả đứa nào nhận b-) em đoán là của a chị =!= :x
E tốt thế, ai cũng được như e thì tốt quá, tiện thể hỏi luôn hộ chị có đứa nào nhặt được cái đi động trong ngăn bàn đầu dãy 3 từ cửa vào ko :D

ặc...đâu phải ai cũng tốt như e Hà, và đâu phải vật ji bị rơi nào cũng may mắn gặp e Hà..hix

----------

này em Hoa Lá, có cái du học cho vay ở NUS (singapore)thử đi thi cái nhỉ

NUS thi cũng hay nhưng ôn mất thời gian mà khó nữa :)) Nói chung mình thích EU hơn là Asia :D

Vải có nhiều loại My ạ, nhưng mà ko phải loại nào cũng nhiều :D Lilen là loại có nhiều, chỉ có mấy màu thôi :( Có 2 màu này hay nhất :D

Nói chung mọi người cứ chọn thêm đi rồi biếu quyết ;)

Vân ơi ĐP mùa đông lục tốn lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cả nhà ơi :D
Cuối tháng này mình có đc nghỉ APEC ko???
Nếu có thì xin thầy đi Cúc Phương luôn đi :)
Chứ mà,sau khi xem xét kĩ lưỡng những kinh nghiệm trước đây,vụ 20/11 là bất khả thi.Vô cùng bất khả thi

Ờ ờ,hay đấy :) duyệt
thằng Hiếu câu bài trắng trợn /:)

Đ thực như heo \:D/ \:D/ \:D/ :))
hình như Apec đc nghỉ khoảng 1 tuần ,tao đoán thế :)) mà chỗ nhà tao cấm đường thì lúc đấy tao đi học kiểu gì nhỉ :-? :))

Chữ kí con Be với thằng Đ [-( chả đúng j` cả
Riêng về khoản thực thì phải hỏi tổ 3 :>
Bạn Vịt và bạn Liên miu luôn sẵn sàng ;;)

Cụ nói thế mà lớp mình cũng tin [-x
20/11 đội tuyển đang ôn vòng 2,có mà đi ... :))
Có nghỉ Apec hay ko cũng phải đi vào cuối tháng 10 này :-?, nếu ko thì chắc vô vọng |-)

Vũ Phương Anh đã viết:
NUS thi cũng hay nhưng ôn mất thời gian mà khó nữa :)) Nói chung mình thích EU hơn là Asia :D

Vải có nhiều loại My ạ, nhưng mà ko phải loại nào cũng nhiều :D Lilen là loại có nhiều, chỉ có mấy màu thôi :( Có 2 màu này hay nhất :D

Nói chung mọi người cứ chọn thêm đi rồi biếu quyết ;)

Vân ơi ĐP mùa đông lục tốn lắm :))
ừ thì cũng chỉ là ý tưởng thôi
thấy bọn nó cũng thick áo ji-le, nhưng mà nói chung là tâm lí thik mặc ĐP vào mùa hè hơn nhỉ?:)

hix Xe lu về lúc nào mà lên câu bài nhanh thế :O :p DF mùa đông mặc thik hơn ,mùa hè mặc cái gì cũng chả đẹp :))

hehe, NUS phải thi A- level, có 3 môn toán, tiếng anh, lý hoặc hóa hoặc sinh, (tất nhiên = tiếng anh), chương trình toán lý hóa của chúng nó nặng lắm vì cả 3 môn đều khó = chương trình chuyên của mình, cộng thêm chỗ học học thêm để ôn ko nhiều, sách cũng ko nhiều, nên thích hợp cho những đứa đang học lớp chuyên toán lý hóa hơn :D. Lúc đầu e cũng học để thi cái đấy, nên mới phí 1 năm để học sang US, h nghĩ lại thấy phí quá.
1 ý tưởng nữa là : NUS và NTU đều nhận học sinh đại học năm thứ nhất đấy, mà nó chỉ require điểm TOEFL thôi, dễ hơn nhiều, vì Singapore thì công nhận cái đỗ ĐH của VN, chứ thế giới nói chung thì ko công nhận bằng ĐH của VN.
Mọi người cố gắng đỗ ĐH, rồi nộp hồ sơ và có điểm TOEFL, đi = con đường này khá dễ và chắc ăn. NUS( ĐH quốc gia Singapore) là 1 trong 3 trường ĐH nổi tiếng nhất của Sing ( gồm NUS, NTU, SMU) mà hội VN ở trường này lại rất đông ;). Nói chung là cái rất khá hay cho những ai thik, mà NUS còn được xếp trong Ranking là 28 trên thế giới thì phải ( hơi bị cao ;) )

Tình hình là lớp địa đã làm gi lê nhé :))

Thay đổi về ĐP mùa đông đi các bạn :x :p

Nghĩ kiểu khác đi :D

Em ko hề nói là bọn em ăn nhiều nhất lớp mà :D
---------------------
Cụ lại trì hoãn "vụ" Cúc Phương ùi :)
Chán chả buồn chết
Đúng là tuần chay nào cũng có nước mắt :))
--------------------
Lớp mình không làm áo gilê nữa thì làm...ờ mà....gì bây h ???:(
Mùa đông thì có: mũ len,khăn( hay là thêu or đặt dệt khăn theo màu truyền thống của lớp------> be+nâu )

"có ánh sáng tuyệt vời ấm áp hơn mặt trời đó chính là nụ cười của người tôi yêu....." :D:X oh la la mr Khánh hát hay quá :X máy thằng Đ thu ổn phết nhờ

Cai signature thằng Đ ngượng quá :))
Này, lớp mình ko làm ĐP nhanh lên thì hết ý tưởng mà làm đấy

Tao ngồi edit mất 5' thì tiếng mới được như thế đấy ,tại con Nguyên với con Thu Trang cứ sờ vào sột xoạt,may mà bỏ hết được :D
@ Hoa: Kệ tao :p

Các Anh chị 12 tinh+thông+thành+thạo Sinh giúp em B.T này cái. Thnx mọi người trước :p Poz luôn cho em Bài làm nhanh nhé :

Trong 1 công viên, người ta cho nhập 1 giống cỏ sống 1 năm, có chỉ số sinh sản năm: 20 (1 cây cỏ mẹ cho ra 20 cỏ con mỗi năm). Số cỏ ban đầu là 500 cây trên 10 mét vuông.

a- Tìm Mật độ cỏ sau 2 năm, 3 năm, 10 năm ?
b- Mật độ cỏ liệu có tăng mãi đc ko? Vì sao ?

Tình hình là lớp địa đã làm gi lê nhé

Thay đổi về ĐP mùa đông đi các bạn
lớp mình chậm chân rồi.Lớp khác cũng làm gilee càng minh chứng ý tưởng gilee là ổn
nếu lớp mình nhanh chân hơn mặc trước thì lớp Địa sẽ thành bắt chước lớp mình.Nhưng mà lớp mình nhanh chân ...không tin được
từ giờ tới T7 phải chốt hạ chuyện đồng phục ,mọi người ai chưa ưng vải hôm trước thì hãy nhiệt tình đưa ra loại vải khác,chịu khó đi chọn đi chứ ngồi đấy vải nó không bay đến đâu
nghĩ đi nghĩ lại thì có đụng hàng gi lê cũng chẳng sao,vì dù sao cũng chỉ có hai lớp .bít đâu đẹp quá cô Oanh lại áp dụng cho toàn trường kể từ các năm sau.Bi giờ càng nhiều người mặc càng chứng tỏ xu thế đang HOt,cứ gì phải độc ,không đụng hàng
tình hình là hôm nay hỏi cụ thì cụ cũng hơi có ý là đi Cúc Phương vào T6+T7 tuần sau nhưng vẫn nhai lại một chuyện muôn thưở là : Where're the doctors?

lớp anh chị đi đc ạ :eek: lớp em cN bảo k đi đc :((
tình hình là k anh chị nào nhận thì em chiếm dụng cái máy tính nhá :D :x
cái mp3 của a Hiếu thì em chẳng biết đứa nào cầm cả :( chỉ nhớ là có cái mp3 màu đen vs cả nghe nó tậm tịt :D để mai em hỏi cho :x :*

Back
Bên trên