.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

nguyen ngoc hieu đã viết:
công thức lí của cô hôm nay:Fmax=k.(A+denta l) và Fmin=k.(A-denta l) hoàn toàn đúng chong chường hợpA<denta l ,nhưng mà cụ thể bài hôm nay thì A lại >denta L
thứ 2 Kt Xinh bọn đội tuyển có lại học không đấy ?cứ tình hình này thì từ rờ tới lúc thi trúng mày không học buổi sinh nào trên lớp a?thế thì bọn tao tính xao đây?điểm đóm thế nào?
đợt trúng mày thi HXG thì có phải thi HK không?
đang định đổi cái nik haiconthanlanconcannhaucutcacu gio nó có vẻ hơi thô và đã cũ , nhưng lại lười add lại nik mọi người .Mọi người bảo có nên đổi không?

Có gì mà ngại? chỉ cần mấy cái click lầ xong thôi mà, tui vừa đổi xong.

Đính kèm

• Chuyen nick (Font Arial).txt
    4.7 KB · Xem: 4
nguyen ngoc hieu đã viết:
Bởi đó là cá tính của cô,cô xống đòi hỏi nhiều tình cảm nên khi thấy không được thắm thiết thì bị hẫng.

Cứ ví rụ như cô Nam dạy văn mình hồi cấp 2 (trắc xếp My bít),mình vẫn quý cô 1 cách tự nhiên mà cô có bao giờ nói 1 tí nào về học sinh cô thế này ,bản thân cô thế kia đâu

sắp tới 20/11 không bít ứng xử xao đây

20/11 thế nào chưa bít chứ ngày mai ktra Văn... 8-|

Mà mai làm bài 2 tiết ah?

đúng đấy
rõ ràng hôm đầu vào lớp + cụ xin xỏ cô dạy lớp mình= cô nghĩ răng tình cảm lớp mình vói cô vô cung sâu nặng và cô rất yêu lớp mình, nhưng tc của cô ko đc đáp trẳ, hụt hẫng thật ,nhưng cô p ứ hơi thái quá

hôm nay dải tỏa với cô LA nhẹ nhõm ghê,đồng thời giút da một bài học lịch xử là mọi truyện rải quyết không nên có mặt của cụ

----------

lóp ngóp mãi giờ mới được 50 bài

Cái này bây h mới biết thì quá muộn :)), tao đã nhắc nhở con Phê nhưng quá muộn.

Muộn rồi !!! Tao nói thẳng là bực mình vì cái cách nói của 1 số đứa ... Tao kính trọng cô, nói là thần tượng cũng không sai, tao thấy bị xúc phạm thay cho cô :|

Mà thôi qua rồi...

Tao chẳng sợ KT làm sao, chả sợ bị trù úng mặc dù tao chắc là cô có thất vọng về tao :-< :| Vì tao biết cô ko phải thể loại GV như thế [-x

Hôm nay chứng minh đc tất cả rồi :)

chỉ tức cụ Hiền
chuyện "bé xé ra to"
làm "nước mắt rơi, nước mũi chảy "nhiều quá...
mà tôi cũng thấy chính mình vô ý quá.hôm ấy kon Be bảo lên bảng vẽ cái j đấy, thế mà mình...

----------

hôm nay má mì nghỉ học hả?
chuyển nhà đúng ko?
kéo theo đó, em Zồ cũng xin nghỉ..
ặc

bi h mới bít là có ch j` ko nên có mặt cụ dính vào ah? Tự nhiên đi kể với cụ ... rắc rối 8-|

Vô ý thì tất cả đều vô ý,nếu nói có lỗi thì hôm đấy lớp trưởng,bí thư có lỗi nh` nhất.

Ch qua rồi,đừng bàn nữa,đau đầu lắm :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
cộng hòa sã hội trủ nghĩa Việt Nam
Độc lập - Tự gio - Hạnh Phúc
(trẳng bít câu cái rì)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sn Đờ phô =D>=D>=D>=D>=D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn mày cứ nhìn số bài viết của tao mà học tập :)), đấy là kq câu trong 3 tháng năm lớp 10 của tao đấy

Hờ hờ, hnay nói ch với 2 em lớp 11, cụ nhà mình tuyên truyền vụ Bí kíp đỗ Đại học đi khắp nơi ;;) .

Làm ăn tn mà vụ cái ảnh bọn lớp mình lạy hình cụ ở trên bảng :> lại truyền đến cả 11V :-? (do 12V rỉ tai xuống 8-} )

hôm nay bài KT của cô kĩ nông ra quái dị...

----------

ảnh nào hả sếp?
bảo thằng Đ vẽ j thì vẽ, chứ để đến tai cụ, cụ mà xem được thì lại rách việc

tình hình là cái đồng phục lớp mình nó...

Các bạn thân mến ! Từ nay Tuấn sẽ sống đúng với bản chất của con người mình.
Các bạn cứ tự do gọi mình là Đ , là CHIM NON hay CHIM KHÔNG NON thoải mái . Mình rất thích thú và mình trân trọng các bạn rất nhiều khi các bạn trêu mình.Mình cảm ơn các bạn nhiều lắm!

Back
Bên trên