.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

công thức lí của cô hôm nay:Fmax=k.(A+denta l) và Fmin=k.(A-denta l) hoàn toàn đúng chong chường hợpA<denta l ,nhưng mà cụ thể bài hôm nay thì A lại >denta L
thứ 2 Kt Xinh bọn đội tuyển có lại học không đấy ?cứ tình hình này thì từ rờ tới lúc thi trúng mày không học buổi sinh nào trên lớp a?thế thì bọn tao tính xao đây?điểm đóm thế nào?
đợt trúng mày thi HXG thì có phải thi HK không?
đang định đổi cái nik haiconthanlanconcannhaucutcacu gio nó có vẻ hơi thô và đã cũ , nhưng lại lười add lại nik mọi người .Mọi người bảo có nên đổi không?

Đc hôm rỗi rãi lên mạng thi` chả có j` làm,buồn như con chuồn chuồn ...

chán quá, đang có tin phong thanh là hs giỏi quốc gia không được tuyển thẳng, bộ giáo dục là con bò ngu ngốc nhất trên đời, đồ chết tiệt , vô công nên toàn nghĩ ra mấy trò dở hơi điên khùng, muốn hs bị đau tim chết hết hay sao chứ, cứ thỉnh thoảng lại bày trò cho hs hãi chơi

Hehe, bổ sung Fmin = 0 trong trường hợp A >= dental L . Này, tao chả hiểu cô Tâm dạy kiểu ji`, đang từ hiểu thành chả hiểu ji`, thành ra kt cứ cuống cả lên, làm như shit.
@ má : Cụ Hiền nhà mình đảm bảo chắc chắn như đinh đóng cột là được tuyển thẳng vào ĐH rồi mà.

to Híu: Đổi làm dek j` mày.Nik đó cũng chẳng sao đâu.Chỉ là phương tiện thôi :D.Trong list của tao thì mày bao h cũng là Hiu' mà :)
Còn vụ đt thì mấy người khỏi lo.Đàng nào thì cụ cũng xin lại ngày T6 rồi :( điểm đóm cũng phải lo chứ.Còn T2 thì vẫn lấy như thường thôi :) ---> niềm an ủi duy nhất khi học đt
------------
Mà sao TA lại dùng nik ĐA nhey :eek:
ĐA có nik cơ á ??!!
Hai đứa này...chẹp...ngày càng tùy tiện

hix oan cho tao quá ,tao còn chả biết nick DA nó thế nào :( hôm qua là hợp đồng trc mượn nick bạn Đờ ;;) mà tao thề là ko làm gì cả chỉ mượn ;)):D
T2 đt lại đi hả :)) o hô thế mai lại hoãn ktra:)) lại bị quay như vịt quay nữa rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic,cô Tâm ơi là cô Tâm :( chảng hiểu gì sất,hóa ra còn có lực nhỏ hơn 0 cơ đấy :(
Con TA nó mượn nick tao để...hè hè :D chuyện của bạn ấy tớ ko tiện nói đâu :))
Bức Tường chúng mày ơi :(( :(( :((

không có chuyện ko được tuyển thẳng đâu... Bà nghe nhầm thì phải, chỉ có bọn 11 không được tuyển thằng thôi :D

Tuyển thẳng là cái chắc rồi:D
Tao chưa thấy đài phát thanh(mama tao :) ) nói gì sất :D
-------------
Thứ 6 vẫn học đt
Tao thề là chưa bao h tao thấy dạt dào tình yêu với cô Hương như bi h :)
-------------
Bức tường tan rã ùi :(
But không thấy tiếc lắm :)) hé hé

Link vụ tuyển thẳng là bạn Liên milk nhờ gửi cho mọi ng` ;;) ,ko biết năm sau thì thế nào chứ chắc là năm nay chưa sao đâu :)>-

Tình hình là bài ktra Lí đầu năm có nguy cơ < 5 điểm 8-} ,ko khéo mình tiên tiến vì Lí 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Rảnh rỗi câu bài phát :))

phù! đỡ lo. sos( stupid oanh xìtin) sao chưa thông báo gì vụ đp nhỉ?

Chết thật quên phéng mất cả vụ đp 8-} ,dạo này đầu óc kém quá :-s

Bóng đá lớp mình định liên quân với 11S ah :-? ? Ko bít tình hình đàm pán trưa ni ra sao heng :-/ ?

Trốn đội tuyển post bài,chấm hết.

Hôm nay buồn quá,cả h Văn ...

Cung ko hiểu phải nghĩ ntn cho đúng nữa.

Lúc bị cô mắng giận cô lắm nhg về nhà nghĩ lại thấy thg cô... ở lớp mình nói cô ghê quá

----------

Hum nay đứa nào ở lại trên lớp cuối cùng ấy nhỉ?

thật
lớp mình thực ra cũng...mắc bệnh ...hay quên
bây giờ những tiết học sau , em cảm thấy nặng nề lắm sếp Lu ạ

nói trung là từ cả 2 phíathôi.Bởi đó là cá tính của cô,cô xống đòi hỏi nhiều tình cảm nên khi thấy không được thắm thiết thì bị hẫng.Nhưng mà nhìn mặt bằng trung thì HS bi giờ mấy ai thắm thiết được như những ví rụ của cô ,nhìn những lớp như khối triều năm chước trẳng hạn,chúng nó trẳng súc phạm ráo viên thì thôi trứ lại còn...nhiều giáo viên bi giờ cũng chẳng đòi hỏi quan hệ mật thiết với học sinh,mình có quá người ta cũng ngại.
Mà cũng 1 phần tao cảm thấy cô nói nhiều về bản thân quá,tất nhiên là hoàn toàn không ngoa rụ tí nào ,nhưng làm cho tình cảm của mình không tự nhiên,trưa kịp trín thì đã bị mòn.Mình rường như phải gión gién cư sử vì xợ cô buồn ,cô rỗi hơn là vì mình thực xự có ý thức
Cứ ví rụ như cô Nam dạy văn mình hồi cấp 2 (trắc xếp My bít),mình vẫn quý cô 1 cách tự nhiên mà cô có bao giờ nói 1 tí nào về học sinh cô thế này ,bản thân cô thế kia đâu
Phufff.nói rài quá nhưng cũng chưa biểu đạt đúng ý mình ,thôi thì rù sao mong mọi người hỉu mình tương đối chung lập,không phê phán cô quá mà cũng không trối bỏ lỗi của mình
sắp tới 20/11 không bít ứng xử xao đây

Back
Bên trên