.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

:| Mạng lưới thông tin có trục trặc à :| sao lại để sót con PA thế này :| Hôm qua tao cũng nghi nghi là quên con PA với thằng Matu mà :|

Chỉnh sửa lần cuối:

Đứa nào phụ trách tổ bên kon Phanh thế hả x(
Không hiểu làm sao mà kon Phanh chuyên gia bị bỏ sót :))
Thôi vậy Phanh ah`
Mày chờ hôm tới đi tập trung + bla thì chia buồn với sếp Vân vậy
Thông cảm cả mà

@ Phanh: cái Trâm ko liên lạc đc với m.M làm thế nào chứ có việc j` cần bàn với m khó lắm,lần này cũng thía.
Mà Matu cũng ko đc báo ah? Híu báo cho D và Matu mà.

----------

Hqua nhìn thấy con trai lớp mình galăng,thằng Nam nhg` ô cho các bạn nữ để đứng che bằng cặp,chịu nắng.Cảm động ghê...

Chỉnh sửa lần cuối:

:(( Ko ai nói rõ chuyện gì xảy ra cho tao à :((

Tao có điện thoại đàng hòang, chả lúc nào rời cái máy... Tao chỉ nhận được tin nhắn đi học của con Trâm đúng 2 lần,còn lại chả bao giờ :-<

Hic... Cảm giác bị bỏ rơi :((

Cái Bla Bla gì đấy có hôm các bạn bàn ngay trước mặt tớ mà :( Nhưng tớ chả hiểu gì... Các bạn cũg ko nói nó là cái gì :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Sếp khen vừa vừa thôi không chúng nó kiêu đấy :))
Cụ nhà mình bao h về nhỉ??
Cụ về rồi cụ lại hỏi thăm với lại chia buồn thôi
Chán cụ quá :( Lúc cần thì lại đi chơi tuốt tận đâu í
--------------------

Nói cái này cho không khí bớt buồn :)
Tao nhận thấy làm cái huy hiệu mặt cụ thì hợp lí hơn :D
Làm 2 cái : -1 : hình mặt cụ ( có lẽ đang nhăn ) :))
-2 : hình ngón giữa :)) :)) Cái nè bé bé thôi ;)
Có mặt cụ thì đeo cái 1 thôi
Không có mặt cụ thì anh em đeo cả hai :))

--------------------
@ PA và tất cả mọi ng` chưa biết bla là cái giống gì : NÓ chỉ là "đi chơi" thôi mà :)) Sếp tao có post 1 bài ghi là : Hôm thứ 2 có định đi bla bla ko ?
---> Gì mà không suy luôn bla bla là đi chơi :)
Còn kon PA :l có ai bỏ rơi mày đâu
Bọn tao vẫn tôn trọng í kiến của mày mà :)
Còn việc thông báo tin tức có vấn đề thì phải đập bọn báo tin tổ mày mới được

Chỉnh sửa lần cuối:

@Be: Ý tưởng trên là của tao :)

Tự dưng để lọt mất 1 đứa ko đc báo,ko bít j`,vớ vẩn và linh tinh X( !
@ Phanh: lần sau có việc j` t cứ nhắn tin thẳng vào di động cho m luôn nhé,
khỏi phải qua đứa nào.M bật máy liên tục hả?

----------

Vụ bla bla t2 vẫn thế,mấy đứa có ý lên hàng Games tập thể trên Giảng Võ chơi,theo lời kể thì vui lắm.
Hôm đấy các phụ huynh vẫn nghỉ bù 2/9 nên t nghĩ chỉ đi buổi sáng thôi.
Báo cho mọi ng` trc để xin phép bố mẹ hay để đến sáng t2 mới rủ?

Vụ đp thì nói thật k thix mặt cụ ở trên huy hiệu tí nào 8-| .
Đành rằng nó rất đặc trưng,nhìn phát bít lớp mình ngay,lại rất độc đáo,ko lớp nào có :)>- .
Nhg làm thế giống đang bôi bác giáo viên lớp mình :-?,cụ chắc chắn sẽ sẽ ko thix.
Đừng tưởng là ko đeo trc mặt cụ là cụ sẽ ko bít,mạng lưới thông tin của cụ nhạy bén lắm,đệ tử ở lớp học thêm lại đầy ra đấy 8-| .
Mang tiếng hỗn láo,ko tôn trọng thầy chủ nhiệm cũng ko hay.

----------

Đấy là ngu ý của t,nếu cả lớp vẫn nhất trí thì t ủng hộ thôi,ko ý kiến ý cò j` nữa :D .Chỉ mong các mem suy nghĩ cẩn thận vì cái này khá nhạy cảm,ko phải là thứ hay thì làm đâu.

nghe kon be nói thì thick đến khi nghe sếp nói thì thấy cũng ghê ghê.
uh nói chung các bạn nam lớp mình thỉnh thoảng cũng thấy ổn ổn, nhưng thỉnh thỏang thì .....bức xúc. Má đã từng hi vọng vào một cái gì đó hay ho vao năm cấp 3 ở trường Ams. hic hic hehe

Tao thì tao nghĩ là vẽ mặt cụ thật đẹp, ko hề nhăn nhó thì cụ sẽ thích :p Giáo viên nào chả thích được học sinh yêu quý, nhất là bọn mình là khóa cuối của cụ ( Maybe... Không chắc :)) )

Cái mặt nhăn thì chả ai thích :D Còn cái huy hiệu có ngón tay giữa tao thấy ko hay :D Bôi bác lắm... Dễ thường ghép 2 cái đấy lại đeo cùng lúc... Dân tình nó lại tưởng chúng mày chỉ ngón tay giữa vào cái huy hiệu kia :)) [-x ko ổn đâu :D

Tí quên... Tao thấy đưa 1 câu gì đấy quen thuộc của cụ lên áo phông hoặc lên cái gì đấy :)) :-? Câu gì nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:

uh tao thấy kon PA có ý kiến về cái vụ câu tủ của thầy hay đấy. mọi người đóng góp ý kiến đi nào.
@my: cái vụ blah: giờ cụ thể? báo cho tất cả mọi người? ăn trưa hay ko?

Câu cửa miệng của thầy : zồi zồi zồi ... => cho nó phong cách
Cái chuyện huy hiệu,tao nghĩ là ko sao đâu,như cái tranh lần trước tao vẽ,trước mặt cả lớp thì cụ có vẻ ko hài lòng,nhưng ở lớp học thêm thì kụ lại khoe tới số luôn :) Nói chung là thik nhưng ko muốn thể hiện cho lớp mình biết => lần này có làm cũng chẳng sao đâu,phải quyết đoán chứ ;)
P/S :Có ai xem Trò chơi âm nhạc hôm nọ ko?Đội của Sỹ Luân có 1 bà mắc bệnh...Nhật Anh :) :)

@ Má: bọn con định là sáng t2 (4/9) sau khi tập trung xong,còn báo cho mọi ng` thì con vẫn đang xem có cần thiết phải nhờ các tổ trưởng báo ko.Như thế hơi rắc rối :-?
@ All: mọi ng` có ý kiến j` ko? Hay mún lên VKO,chỗ cái Dê bảo hơn b-) ?
T vẫn thấy lo,rủ lớp mình đi chơi khó lắm,chỉ có vài đứa đi.Mà đi rồi thấy ko hay mình cũng áy náy.

----------

Phạm Anh Tuấn đã viết:
P/S :Có ai xem Trò chơi âm nhạc hôm nọ ko?Đội của Sỹ Luân có 1 bà mắc bệnh...Nhật Anh :) :)
Trần Lập hôm đấy hát chán.Mà m bảo bà nào nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:

Cụ thích lắm nhưng ai lại bảo "Ôi thích quá, các con ngưỡng mộ thầy thế này thầy thích lắm " Kiểu gì mà cụ chả bảo là "Thôi,ai lại thế" :))

Mà nếu làm vụ này thì phải bí mật :p Để cụ bất ngờ mới hay... 1 ngày đẹp zời cụ đi vào lớp thấy 34 đứa, đứa nào cũng đeo 1 cái ảnh của cụ :))... Quá đẹp :))

Câu "Rồi rồi rôi" chưa tiêu biểu [-x

chả nhẽ bọn mình lại mặc áo in chữ " vô trí tuệ" à?
@Đ: lạy chúa hôm nọ mình không xem trò chơi âm nhạc. nhưng tại sao lại mắc bệnh đấy?biểu hiện ntn?

lê thị hồng phương đã viết:
chả nhẽ bọn mình lại mặc áo in chữ " vô trí tuệ" à?
Ặc,in vào là coi như "thôi thế là thôi" đấy 8-} ."Vô trí tuệ" chỉ tiêu biểu với bọn mình thôi ;;).

:)) Làm 1 phát "Vô trí tuệ" in lên cái dải băng như kiểu cái dải đeo miss Vietnam ý :))

:)) sợ mày quá Phanh ạ :))
Mấy chữ đấy chúng nó mún in lên dòng quảng cáo cơ,kiểu như "www.12sinh.com.vtt" hay "www.enziiu.vt.vtt" càng tôt.

đồng phục làm cái gì mặc được với jean cho nó đẹp.cái vụ huy hiệu dẹp bớt đi cho đỡ phải bàn nhìu mất thời gian.cứ cho là quyết định làm thì công nghệ làm mấy cái đấy cũng không đẹp đâu,chỉ tổ tốn thời gian công sức thôi.chỉ còn 1 năm cuối để mặc thôi ,tao nghĩ nên làm đồng phục theo hướng thực tế để có thể mặc được nhìu nơi như những bộ quần áo bình thường,chứ cứ làm kiểu cách quá rồi tới lúc cứ phải đủ một bầy mới dám mặc thì chán lắm.Mà chúng mày đừng phải cố gắn một cái gì đó của lớp sinh vào ,những cái đó khiến quần áo rất trẻ con,chỉ cần đồng phục đẹp thì khắc người ta sẽ nhớ lớp Sinh.Tao nói thật lòng thì mới viết dài như vậy,chúng mày đừng có xồ vào mắng tao bàn lùi
@Đ:Cái bài giấc mơ dai dẳng ở trên www.nhacso.net có audio đấy ,lên đấy mà thu.NHớ là bài đấy dài lắm ,bật cho nó chạy hết một lần rồi bật lại lần 2 hãy thu kẻo nó lại bị vấp đấy

Chỉnh sửa lần cuối:

huy hiệu đẹp mà :( Thích thì bỏ ra mà ko thích thì gắn vào :p

Tại vì thằng Tuấn vẽ cụ rất đẹp, sau này ko học nữa cũng muốn có cái gì đấy để nhớ về cụ ngòai đống sách cao ngồn ngộn ra :))

Thì vì để cho có thể mặc được nên tao thấy may vải giống nhau còn lại thích kiểu gì thì tự chế... Sơ mi mặc với Jeans đẹp mà :D

Back
Bên trên